SK Team

langngoi

Đại Tá
Vấn đề là chiến thắng thì đơn giản, nhưng chiến thắng bằng 2 cách trở lên đơn giản thì lại KHÔNG HỀ ĐƠN GIẢN, mà là CỰC KỲ PHỨC TẠP.

Muốn biến nó thành đơn giản thì phải PHỨC TẠP HÓA LẠI TỪ ĐẦU thôi
hehe thì em bảo rồi, :p tốn ít thời gian tự sướng thôi, những thằng khác nó đã trải qua thì cứ lắng nghe 1 tẹo, nhưng bảo thủ thì no1 :p, chiến thắng ko phải là tỷ số, vì mình ko phải chuyên nghiệp :p, đánh sao cho sướng, mình sướng, đối cũng sướng :D đó mới là chiến thắng!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Luôn luôn lắng nghe, tìm cách cãi lại :eek::D:p
hehe thì em bảo rồi, :p tốn ít thời gian tự sướng thôi, những thằng khác nó đã trải qua thì cứ lắng nghe 1 tẹo, nhưng bảo thủ thì no1 :p, chiến thắng ko phải là tỷ số, vì mình ko phải chuyên nghiệp :p, đánh sao cho sướng, mình sướng, đối cũng sướng :D đó mới là chiến thắng!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:p về khoản này bác nên tham khảo @dathoang hehe, đánh với nó em nhiều cảm hứng, chứ đánh với bác mới lần gần đây nhất là có cảm hứng, còn trước h hầu hết là tình trạng để bác ru, và em ngủ gật :D
Vấn đề của tư duy trong thể thao, anh chơi nhiều, nên hay giở bài làm cho đối thủ chán, mà đã chán thì đánh rất dễ thắng

Không phải là chủ động đâu, nhưng gần đây mới nhận thấy là tư duy chiến thắng ăn sâu vào mình quá kinh khủng :p

lamtq

Đại Tá
Bác @Nam_HaiDuong đã đồng ý ship hàng trước khi nhận tiền, dự là cuối tuần này sẽ chuyển sang lối chơi chạy 100m không vượt rào, thằng nào chân to thằng đó được

Quyết tâm thay đổi lối chơi PHÁT SÚNG TRÊN CAO NGUYÊN thành X30 PHÁ LƯỚI :oops:
Nam_haiduong thật là người liều lĩnh:p:D
:p xúc gì thế, dự là trong các đầu múc cần theo dõi của @Nam_HaiDuong có thêm 1 khoản dư nợ dài hạn :D, ko khó đòi nhưng còn lâu mới trả :p:p:p
hố hố! b nói câu ko thể nào chuẩn hơn

langngoi

Đại Tá
Vấn đề của tư duy trong thể thao, anh chơi nhiều, nên hay giở bài làm cho đối thủ chán, mà đã chán thì đánh rất dễ thắng

Không phải là chủ động đâu, nhưng gần đây mới nhận thấy là tư duy chiến thắng ăn sâu vào mình quá kinh khủng :p
hehe em nghĩ là đánh chơi bác ru được đối thủ, chứ mà đánh giải, bác ko kịp ru, đối nó vả cho vỡ alo rồi còn ru cái nỗi gì! trừ khi bác đàm phán btc cho trận đấu kéo dài tầm 9 séc :D. Nên thôi tiến lên chính quy hiện đại cho nó lành bác ah

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe em nghĩ là đánh chơi bác ru được đối thủ, chứ mà đánh giải, bác ko kịp ru, đối nó vả cho vỡ alo rồi còn ru cái nỗi gì! trừ khi bác đàm phán btc cho trận đấu kéo dài tầm 9 séc :D. Nên thôi tiến lên chính quy hiện đại cho nó lành bác ah
Trong tuần thịt được 2 ông D mới rồi đấy, chơi trận nhiều được cái là hiểu jeu nhanh, xoay jeu nhanh, ăn được là ăn thôi, còn cơ dưới thua là chuyện bình thường

langngoi

Đại Tá
Được cái @Trạng .... CÁ rất biết cách đặt tên cho chiêu thức, nào là "khoan bê tông", nào là "chọc tiết lợn", như Teppi.

@Trạng .... CÁ chơi với @langngoi như Teppi đánh với đầu củ hành nhỉ:p
:p:p
hehe uh đúng bố Cá có tính cách rất Teppi, nhưng cu đó nó nhanh, nên ko cần cơ bản, rèn luyện vẫn đá rắn cắn trộm được, chứ rùa như bố Cá ko chơi bài đó được

lamtq

Đại Tá
hì D gì mà đua nhanh lại thua được rùa Cá thế nhỉ? chắc D xủi thôi :D, hoặc họ cũng bị bùn ngủ thôi mà :p
KKK, b ở gần thằng Cá mà lại ko hiểu nó.
Kiểu của nó là ngta thắng đc ông hay(C chẳng hạn) thì nó bĩu môi chê thằng kia:"ui giời! thằng đó mà đánh gì a ơi, E non ý mà?" Còn nó mà phệt đc ông Y,Z,W nào đó thì :"Qua e vừa thịt 2 ông D cứng 1 ông C sủi đấy, a thấy kinh chưa. Liệu hồn". hệhệ
A là rất yêu cái kiểu AQ này nhé Cá . háhá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
KKK, b ở gần thằng Cá mà lại ko hiểu nó.
Kiểu của nó là ngta thắng đc ông hay(C chẳng hạn) thì nó bĩu môi chê thằng kia:"ui giời! thằng đó mà đánh gì a ơi, E non ý mà?" Còn nó mà phệt đc ông Y,Z,W nào đó thì :"Qua e vừa thịt 2 ông D cứng 1 ông C sủi đấy, a thấy kinh chưa. Liệu hồn". hệhệ
Em đang chơi D đấy :eek::oops::D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook