SK Team

o3ma

Đại Tá
Có gì ỡm ờ đâu bác @o3ma nhỉ, toàn người nghĩ sai hoặc tâm không trong sáng mới nghĩ sai chứ.

Mối quan hệ giữa người bán hàng và người mua hàng thì nói ngắn gọn là quan hệ được không bác @langngoi@Trạng .... CÁ
Sự liên lạc để giữ mối quan hệ này thông qua điện thoại thì chả bằng đường miệng thì đường gì:D?
Nói chung là cần phải giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt, không được nghĩ bậy:p
Đoàn Chuẩn. :)

langngoi

Đại Tá
Có gì ỡm ờ đâu bác @o3ma nhỉ, toàn người nghĩ sai hoặc tâm không trong sáng mới nghĩ sai chứ.

Mối quan hệ giữa người bán hàng và người mua hàng thì nói ngắn gọn là quan hệ được không bác @langngoi@Trạng .... CÁ
Sự liên lạc để giữ mối quan hệ này thông qua điện thoại thì chả bằng đường miệng thì đường gì:D?
Nói chung là cần phải giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt, không được nghĩ bậy:p
Ơ, tớ nói rõ ràng là quan hệ bằng đường miệng thì chẳng phải đã "toác toàng toạc" ra rồi à? o_O
hehe em nghĩ là em nói đúng ý các bác! mong các bác hiểu ý quên lời!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe em nghĩ là em nói đúng ý các bác! mong các bác hiểu ý quên lời!
Chỉ có những cái đầu nghĩ bậy, chứ từ ngữ thì luôn cực kỳ trong sáng :D ví dụ

... cặc ... cặc ... cặc ....

tiếng súng khô khốc, lạnh lẽo vang lên. Thằng Ngụy đổ khụy như một thân cây chuối, đờ ra rồi mềm oặt.

;)

langngoi

Đại Tá

Chú @ducnm chén ko ? a tặng. Ảo tưởng sức mạnh tưởng vòng 3 mình đẹp xúc cái size L ai dè hơi bị bơi trong cái quần. Nhìn cả đội mình khả năng mỗi chú đủ năng lực.
p/s joola chính hang sx tại Khựa, hàng shop Bắc Kinh nhá.

langngoi

Đại Tá
@langngoi Vivaldi là web browser gì đấy, anh thấy nó quảng cáo, vừa down về dùng thử, công nhận là nó nhanh hơn Coccoc, tất nhiên là nhanh hơn Chrome rồi
hề nó cũng là 1 nhánh cùng 1 gốc dung engine mã mở của google, như Cococ, opera, chrome, yadex .v.v. Trình duyệt nào mới chả nhanh, sau 1 thời gian cắm them đủ thứ mới chậm dần.

ducnm

Đại Tá
Báo cáo cả đội...em bận nên không báo cáo...sáng nay đang làm thủ tục đăng ký ạ...
Mk..hồi hộp kinh, cứ nghĩ cuối tuần lại được đi Phang ...là thấy sướng :)

Bình luận từ Facebook