SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thứ 7 tuần này chiến nhé, tuần trước mưa lớp nhớp, biết ngay là thế nào cũng bị trơn, nên định đi đá bóng bù, ra sân có mỗi 2 thằng, đối thì không đến, hai thằng ngồi uống chà đá được gần chục bãi nước đái, chán quá chửi bậy rồi đi về :(

Chỉ tiếc là hôm đó đã dặn Cún rồi, nên nó cứ thong thả đóng kịch, đến tận 10h tối mới cho đón, mất toi cả buổi tối không làm được cái gì

langngoi

Đại Tá
Thứ 7 tuần này chiến nhé, tuần trước mưa lớp nhớp, biết ngay là thế nào cũng bị trơn, nên định đi đá bóng bù, ra sân có mỗi 2 thằng, đối thì không đến, hai thằng ngồi uống chà đá được gần chục bãi nước đái, chán quá chửi bậy rồi đi về :(

Chỉ tiếc là hôm đó đã dặn Cún rồi, nên nó cứ thong thả đóng kịch, đến tận 10h tối mới cho đón, mất toi cả buổi tối không làm được cái gì
:p ai hẹn thì nhớ, Cá hẹn thì cứ hẵng biết thế. Bọn em thì T7 Cn vẫn tẩn bình thường dù bác có hẹn hay ko! trời nồm trơn trượt, nhưng cũng kịp cùng @dathoang rút được khối bổ ích khi gặp trời nồm trơn trượt, nhìn chung là cứ nên nhìn vào điểm tích cực của vấn đề cho cuộc sống nó dzui dzẻ!

langngoi

Đại Tá
Nên anh định làm gì với ai, bao giờ cũng gọi điện trước cẩn thận, trừ lịch cố định như CAFE sáng T7, lịch sân đá bóng, ... :p Từ bụng ta suy ra bụng người
hehe em thích làm gì cũng có kế hoạch :p chứ ko phải 7h thích làm gì thì 7h kém 5 phút call.
Cái sự cẩn thận ở phút thứ 90 đó, ko hiệu quả = tiêm vacxin ngay từ đầu.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe em thích làm gì cũng có kế hoạch :p chứ ko phải 7h thích làm gì thì 7h kém 5 phút call.
Cái sự cẩn thận ở phút thứ 90 đó, ko hiệu quả = tiêm vacxin ngay từ đầu.
Kế hoạch của anh là ... check kế hoạch trước khi thực hiện :p

Tính chất công việc khác nhau, làm sao giống được, mày có phải cancell kế hoạch thường xuyên đâu, anh thì kế hoạch thay đổi là chuyện như cơm bữa, thành ra kế hoạch chắc chắn nhất là luôn có phương án B, sinh nghề tử nghiệp:rolleyes:

langngoi

Đại Tá
Kế hoạch của anh là ... check kế hoạch trước khi thực hiện :p

Tính chất công việc khác nhau, làm sao giống được, mày có phải cancell kế hoạch thường xuyên đâu, anh thì kế hoạch thay đổi là chuyện như cơm bữa, thành ra kế hoạch chắc chắn nhất là luôn có phương án B, sinh nghề tử nghiệp:rolleyes:
hehe có kế hoạch thì mới có phương án B, chứ toàn phút 90, thì làm mịa gì có phương án dự phòng mà chém gió?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
uh phương án đó tựa như, chọn mua cc mà ko làm cầu thang thoát hiểm, xong lại chọn mua tầng >17, thế là khi cháy từ dưới bốc lên, thì phương án B là nhảy qua lan can ấy mà!
Chú lại quá khích rồi, giờ anh ham hố nhiều thứ, nên không có thời gian cafe la cà quán cóc thôi, chứ có điều kiện, cho mình một ngày thảnh thơi lang thang, tìm nơi vắng, tìm góc quen, ngồi một mình, cho đầu óc lang thang rong ruổi, thú lắm, hôm nào cứ thử thì biết

Một trong những mục đích của phấn đấu đấy, một tuần có một ngày cho mình, cho một mình mình mà không phải vướng bận gì

langngoi

Đại Tá
Chú lại quá khích rồi, giờ anh ham hố nhiều thứ, nên không có thời gian cafe la cà quán cóc thôi, chứ có điều kiện, cho mình một ngày thảnh thơi lang thang, tìm nơi vắng, tìm góc quen, ngồi một mình, cho đầu óc lang thang rong ruổi, thú lắm, hôm nào cứ thử thì biết

Một trong những mục đích của phấn đấu đấy, một tuần có một ngày cho mình, cho một mình mình mà không phải vướng bận gì
:p:p thời đó xa rồi, và còn lâu lại mới đến, ko cần phải thử :D nên bg mà bảo ví dụ đó là phương án B thì ko khác gì nhảy cầu mấy!

lamtq

Đại Tá

cuối tuần vứt con cho Vợ, sáng đánh bb, trưa làm 1,2 sọt bia thì thú và vị lắm lắm. cần loz j phải ước:rolleyes::cool:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ĐÚNG LÀ NHÀ ÉO CÓ GÌ NGOÀI ĐIỀU KIỆN.
THẾ THÌ A ĐÊK PHẤN ĐẤU NHƯ MÀY ĐC
Em cũng cắn sứt hết cả răng đấy, vợ nó vẫn còn càu nhàu vì học ít quá, mà mình không dám cãi

Chỉ thương Cún, bò ra mà học, chơi tranh thủ, ngủ khẩn trương, bài tập cứ gọi là ngập đầu. May mà bọn BC nó học kiểu trên giời, chứ học kiểu Apollo thì chắc là chỉ có ăn, ngủ và học, chơi bời gì nữa

Bình luận từ Facebook