Phút trải lòng với FL hay ST???

truongtxt

Đại Tá
Cây này có phải ST không, @truongtxt ơi?
Cây này là cây gì thế a Thắng. Đẹp quá a ơi.

phungducthang

Đại Tá
cách đơn giản nhất là bào phần mang cá và quấn thêm. (ý tưởng thôi nha)
Cán ST thì tùy hãng sx kích thước nhỏ thì 21*26 mm, to hơn thì 24*28. Nên FL mà quấn thành ST thì nó to uỳnh... Mà gọt bớt FL thành ST thì sẽ bị nhỏ vì phải theo cái chỗ eo ở giữa của FL. Tôi có 1 cây FL chuyển thành ST để lúc nào rảnh sẽ up ảnh lên cho các bạn tham khảo.

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Thế thì bạn chưa thấy bao bì của bộ tam Meister của Nittaku rồi. 1 hộp trắng vuông vắn, hoa văn trang nhã bên ngoài + 1 hộp đen rất quý tộc bên trong được thiết kế như 1 ngăn kéo được kéo ra bằng 1 cái đầu dây. Độc đáo của cái ngăn kéo này là 1 cái cửa tự thụt vào và mở ra khi ta đưa đẩy cái ngăn kéo này, phải nói là rất cầu kỳ, cảm giác khám phá rất thú vị... Bao bì của SZLC của Butter không thể so sánh được.

---------------------------
Em thì em chưa đánh dòng này. nhưng về vẻ đẹp và nét hoàn mỹ thì khó chê vào đâu được. Em này ăn đứt bộ Seri Zhang Zhike...
Độ bền hơn hẳn cốt Butt..

tuyetvu79

Đại Tá
----------------
Chưa có phi vụ nào lời cả...thanh lý chỉ có lỗ thôi....toàn chỗ anh em...fix cái giá quá đẹp..lỗ nặng luôn.
:D:D:D:D
kkkk
chả lời được đâu...
chừng nào nghĩ DĐ là cái chợ trời...thì mới lời thui:D:D
ở đây toàn anh em k hà....sao cắt cổ được....:confused::confused:

xukaka

Đại Tá
:D:D:D:D
kkkk
chả lời được đâu...
chừng nào nghĩ DĐ là cái chợ trời...thì mới lời thui:D:D
ở đây toàn anh em k hà....sao cắt cổ được....:confused::confused:
--------------
Bác đang chơi LUDEACK FLEET ah, cây này thường 90g, có vẻ nặng. Kiểm soát tốt hơn cây Barwell Fleet. Nitaku thích nhất 2 này

tuyetvu79

Đại Tá
--------------
Bác đang chơi LUDEACK FLEET ah, cây này thường 90g, có vẻ nặng. Kiểm soát tốt hơn cây Barwell Fleet. Nitaku thích nhất 2 này
hơ......mình xả nó ra
dời cán lên cho k nặng đầu, mài FL thành ST
nhẹ lém ùi.....đánh ngon cho rơ ôm bàn mừ
:D:D:D
đánh bóng mình ôm bàn
nhậu càng ôm bàn dzữ nữa:D:D:D

xukaka

Đại Tá
hơ......mình xả nó ra
dời cán lên cho k nặng đầu, mài FL thành ST
nhẹ lém ùi.....đánh ngon cho rơ ôm bàn mừ
:D:D:D
đánh bóng mình ôm bàn
nhậu càng ôm bàn dzữ nữa:D:D:D
--------------------------------------------------
Đánh ôm bàn cũng chưa chắc tốt, nhậu ôm bàn cũng chưa là thượng sách....phải tùy cơ ứng biến. NHẬU ÔM BÀN dễ dính CÁI BIU TÍNH TIỀN hé hé

tuyetvu79

Đại Tá
--------------------------------------------------
Đánh ôm bàn cũng chưa chắc tốt, nhậu ôm bàn cũng chưa là thượng sách....phải tùy cơ ứng biến. NHẬU ÔM BÀN dễ dính CÁI BIU TÍNH TIỀN hé hé
hễ nhậu là khoái cái j có ÔM..Ôm á
nhưng sợ nhứt là Ôm Sô thui (CÁI BIU TÍNH TIỀN)
:D:D

Bình luận từ Facebook