Phiền a e Tầu đạo tí

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em iner ALC có bác nào thử với 729 B2 chưa ạ, phân vân giữa các e dòng ALC em nào hợp mặt B2 như :iner, timoboll, vis, spirit :D
Bác lại ngược rồi, bác thích cốt nào rồi kiếm mặt phù hợp, vì mặt đa dạng hơn cốt, chứ ai lại vì cái mặt rồi đi tìm cái cốt, cốt ít hơn mặt nhiều, cốt giống nhau cũng ít, còn mặt thì vô thiên lủng bác ơi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thích xịt đơ,chuyển sang 729FX blue spongce đê,ts cứng hơn nhưng spongce mềm hơn H3M,độ ổn định 729 cao hơn H3M rất nhiều
Chính vì cái sponge mềm mặt cứng mà em không chơi Fx 729 đấy, H3 mặt nó mềm thôi, nhưng sponge cứng, cứng sponge mới xịt, còn mặt cứng thì không ôm bóng, cộng với sponge mềm nữa thì khác gì lò xo đâu bác

giaoluu

Đại Tá
Bác lại ngược rồi, bác thích cốt nào rồi kiếm mặt phù hợp, vì mặt đa dạng hơn cốt, chứ ai lại vì cái mặt rồi đi tìm cái cốt, cốt ít hơn mặt nhiều, cốt giống nhau cũng ít, còn mặt thì vô thiên lủng bác ơi
E thấy hợp ní này.

giaoluu

Đại Tá
E chỉ vì đọc mấy bài review inner alc của bác mà tậu ngay e nó đấy về đánh o hợp thì bắt đền bác đấy nhé bác Cá

nvh78

Đại Tá
Chính vì cái sponge mềm mặt cứng mà em không chơi Fx 729 đấy, H3 mặt nó mềm thôi, nhưng sponge cứng, cứng sponge mới xịt, còn mặt cứng thì không ôm bóng, cộng với sponge mềm nữa thì khác gì lò xo đâu bác
Chính vì đặc điểm này,với góc đánh lớn nên ĐT rất khó đoán đc điểm rơi bóng.Theo bảng thông số,thấy spongce mềm hơn,nhưng khi dán lên,ấn xuống lại thấy cứng hơn cả H3M là thế nào nhỉ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chính vì đặc điểm này,với góc đánh lớn nên ĐT rất khó đoán đc điểm rơi bóng.Theo bảng thông số,thấy spongce mềm hơn,nhưng khi dán lên,ấn xuống lại thấy cứng hơn cả H3M là thế nào nhỉ
Nó có topsheet cứng nên ấn xuống cứng là đúng rồi bác, vì bác ấn thế là ấn lên topsheet mà

nvh78

Đại Tá
đang ổn định với Spin Arc rồi, bao giờ ngon BH mới xác định đi tiếp theo hướng nào
Spin Art còn cứng và nặng hơn cả mặt Tàu H3m.Để xác định lại hướng nào thì nên đánh với ĐT hơn mình 3-4 quả,lúc đó mới biết quả đánh và phòng thủ của mình chất lượng đến mức nào rồi điều chỉnh,chứ chỉ đánh với ngang trở xuống thì sẽ hay bị tự mãn lắm

docom

Trung Uý
Thank bác @Trạng .... CÁ , chiều đánh liều làm e boll ALC của bác @archer .Để mai test với B2 xem thế nào. Không hợp thì @archer cho trả lại nhé :rolleyes:
Ps : e nó đẹp quá ko cưỡng đc :cool:

Bình luận từ Facebook