Phiền a e Tầu đạo tí

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mày có sức khỏe đánh trái H8 được đấy. Hôm nào tao khỏe đánh trái sướng lắm.
giờ đang lên BH, share H3 nên đánh tạm Spin Art, cứ đánh ngon rồi sẽ quyết định là về Ten, lên H3 hay chơi H8. đánh dòng trung trung chửa hoang, kỹ thuật ngon hẳn rồi sẽ quyết định đi theo hướng nào lợi hại nhất

docmaorg

Đại Tá
Đang có con H8 đỏ thử dán vào VIS đánh trái hôm nào khỏe thì sướng thật, nhưng mà thực sự cốt nặng quá đánh xung lên tối về là ê vai. Giá mà em nó nhẹ chút thì ngon. Kê chặn, đấm trái nhất là quả giật bóng ăn xoáy vào bàn cứ như là bóng bi_a đặt phê ăn vào băng ý. Xuống bàn chạy chúi luôn.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đang có con H8 đỏ thử dán vào VIS đánh trái hôm nào khỏe thì sướng thật, nhưng mà thực sự cốt nặng quá đánh xung lên tối về là ê vai. Giá mà em nó nhẹ chút thì ngon. Kê chặn, đấm trái nhất là quả giật bóng ăn xoáy vào bàn cứ như là bóng bi_a đặt phê ăn vào băng ý. Xuống bàn chạy chúi luôn.
Thế thì ông chơi bả vai rồi, tôi chơi nhiều chỉ mỏi chân thôi, chứ hai tay thì đánh từ đầu đến cuối chả khác gì nhau, nhiều khi chả hiểu mình có đánh lườn không, nhưng thấy kết quả là không mỏi tay tí nào, hy vọng là mình dung lườn nhiều

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì hì bg em thích quan điểm đánh bền rồi, ko thích cắc bụp nữa, nên nói chung muốn đánh bền thì phải tập được thì mới đánh được.
Nhưng anh giật BH ngoài bàn như mày thì rất thiếu ổn định, bóng nó cứ 50/50 thế nào ấy, trong bàn cổ xoay vai kéo lườn thì chuẩn, đang tăng được xoáy hết cỡ

dathoang

Thượng Tá
Cái chính là đánh, chứ bền thì thua 729 origin hết, đúng không @dathoang
Vừa đánh vừa chém vào bàn vừa nhai thay cơm mà cứ trong veo, cứng đét, chả mềm ra tí nào:(
729 origin bền rồi, mà cái mặt H3 cũng bền. Nói chung là chơi H3 cũng có tí hên xui. Đỏ thì bền, đen thì nhanh nổi mụn, có cái đánh gần năm chẳng sao cả, có cái đánh 2-3 tuần là phù. Hàng bấp bênh quá a ơi.

langngoi

Đại Tá
Nhưng anh giật BH ngoài bàn như mày thì rất thiếu ổn định, bóng nó cứ 50/50 thế nào ấy, trong bàn cổ xoay vai kéo lườn thì chuẩn, đang tăng được xoáy hết cỡ
hì em giật BH chửa bao giờ có lườn cả :) mỗi tay ko, chân xoay trụ chỉ để bật đuổi bóng,

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì em giật BH chửa bao giờ có lườn cả :) mỗi tay ko, chân xoay trụ chỉ để bật đuổi bóng,
Sao mày giật chuẩn thế. Xa bàn vào lườn toàn dư, vai không thì thiếu ổn định. Thành ra cú BH ngoài bàn đang phân vân chưa biết làm thế nào. Mới xử lý được trong bàn. Tao lại không biết đấm BH như @dathoang

damme_bongban214

Thượng Tá
hehe em ko biết giật Ten :), BH em thì phế nặng vào trận giật 10 ăn 3, tinh thần biểu diễn mà, nên chỉ tập thôi bác ợ
Phải cố gắng giật bh chứ bác bóng bàn có ai tự nhiện giật được 10/10 đâu phải có những giai đoạn 10 ăn 1 . ăn 2, ăn 3, xong mới đến 7,8,9 quả ăn chứ vào trận mà không giám giật thì không bao giờ giật được

langngoi

Đại Tá
Sao mày giật chuẩn thế. Xa bàn vào lườn toàn dư, vai không thì thiếu ổn định. Thành ra cú BH ngoài bàn đang phân vân chưa biết làm thế nào. Mới xử lý được trong bàn. Tao lại không biết đấm BH như @dathoang
hì giật trái mà bác vào được đủ cả lườn cả chân bác lên đỉnh rồi, em nhớ ngày xưa có 1 ông chỉ tập giật trái 2 năm trời, (tuần 2, 3 buổi) mỗi buổi 1h, thì sang năm thứ 3 hlv mới hướng dẫn khi cần tăng lực thì lườn vào như nào.

langngoi

Đại Tá
Phải cố gắng giật bh chứ bác bóng bàn có ai tự nhiện giật được 10/10 đâu phải có những giai đoạn 10 ăn 1 . ăn 2, ăn 3, xong mới đến 7,8,9 quả ăn chứ vào trận mà không giám giật thì không bao giờ giật được
hì em có nói em ko dám giật đâu? em phải dám giật 10 phát thì mới đếm được 3 phát ăn điểm chứ bác.

dathoang

Thượng Tá
Dạo này chấn thương vai, chân cũng chấn thương nhẹ, có khi e phải gác kiếm quy ẩn 1 thời gian thôi a ơi.
Ở nhà nghiên cứu tập quay tay ko bóng :(

nvh78

Đại Tá
từ trước đến giờ chỉ có mày và @Red Arc @Proximang khen H8 (2 thằng kia gốc Saridus), anh @bachikho cũng không chơi được.
Hỏi them @docmaorg xem chơi H8 thế nào chứ tao thì ... vái cả nón. Do tao thích xịt đơ, đang còn muốn lên 42 nên có thể không chính xác
Thích xịt đơ,chuyển sang 729FX blue spongce đê,ts cứng hơn nhưng spongce mềm hơn H3M,độ ổn định 729 cao hơn H3M rất nhiều

Bình luận từ Facebook