Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Drhongson

Đại Tá
Buổi đầu ra mắt đội chị nên có chút lễ mọn... he he

Khổ thân bác sỹ bạn mình
Trêu ổ Sư tử , thân hình tả tơi .
Khi đi vợ đã dặn rồi
Còn Ương tưởng Chín chip hôi gà mờ .
Râu Sư tử - chớ có sờ ...
Không nghe lời vợ , xác xơ thân còm
Ăn đòn đến mức lòi d...

Hơ hơ .

Last edited by a moderator:

meoluoitmb

Đại Tá
Cuối Tháng 5 này, hoặc muộn nhất là đầu tháng 6, meoluoitmb và xelu3b@nh sẽ lên giao lưu và chém gió với anh chị em clb mình. khì khì.
Tiện thể hôm đó nhờ chị Mai đưa chú em Ủn ỉn đến để anh em em xẻ thịt, mời cả Tuấn seven đến để bọn em kiểm tra sức khỏe chị nhé. hi hi, mà đã gặp là phải say, vì mấy khi được say trong vòng tay bạn bè. Và cuối cùng, hi vọng sẽ được kiểm tra giọng ca của toàn thể đội mình. Bọn em hát điểm thường rất cao vì bọn em là dân hét chuyên nghiệp.

oldamultat

Trung Sỹ
ĐỘi amutat họp hành sôi nổi, vui vẻ thế. Ước gì mình cũng là một thành viên trong đội amutat tham gia giải lần này :( Dù ở xa nhưng mình vẫn luôn dõi theo đội Ô a mu tắt trên từng bước đi của mình, chúc các bạn luôn thi đấu với tinh thần cao nhất, với phong độ tốt nhất. Bia che giấu che giấu che giấu

Cảm ơn rất nhiều tình cảm mà Xelu3b@nh dành cho đội. Đội mình rất vui và đoàn kết, say mê và học hỏi bóng bàn là hàng đầu. Xelu theo dõi và động viên đội suốt giải đấu nhé.

oldamultat

Trung Sỹ
Hi, y tâm đi, anh với cả meoluoitmb nhất định sẽ tham gia 1 buổi với đội lyon trong cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6:D

Cuối Tháng 5 này, hoặc muộn nhất là đầu tháng 6, meoluoitmb và xelu3b@nh sẽ lên giao lưu và chém gió với anh chị em clb mình. khì khì.
Tiện thể hôm đó nhờ chị Mai đưa chú em Ủn ỉn đến để anh em em xẻ thịt, mời cả Tuấn seven đến để bọn em kiểm tra sức khỏe chị nhé. hi hi, mà đã gặp là phải say, vì mấy khi được say trong vòng tay bạn bè. Và cuối cùng, hi vọng sẽ được kiểm tra giọng ca của toàn thể đội mình. Bọn em hát điểm thường rất cao vì bọn em là dân hét chuyên nghiệp.

Được meoluoitmb và xelu3b@nh lên thăm đội thì còn gì bằng. Ae đội vui mừng chào đón và giao lưu, học hỏi các bạn. Yên tâm đi, Thắng ủn và Tuấn số 7 kiểu gì cũng là khách mời đến để bị xẻ thịt hay xẻ thịt...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Được meoluoitmb và xelu3b@nh lên thăm đội thì còn gì bằng. Ae đội vui mừng chào đón và giao lưu, học hỏi các bạn. Yên tâm đi, Thắng ủn và Tuấn số 7 kiểu gì cũng là khách mời đến để bị xẻ thịt hay xẻ thịt...

Thịt là thịt thế nào? Gặp em chỉ có chữ Nộp dán trên trán thôi :)

XeLu3b@nh

Đại Tá
Cảm ơn rất nhiều tình cảm mà Xelu3b@nh dành cho đội. Đội mình rất vui và đoàn kết, say mê và học hỏi bóng bàn là hàng đầu. Xelu theo dõi và động viên đội suốt giải đấu nhé.

Yên tâm đi chị, hôm nào em chả vô ngó nghiêng topic của đội xem có gì mới ko mà ^^

meoluoitmb

Đại Tá
EM nói thật là em thèm thịt của cái chú mà ngày trước chú ấy để avarta là một chú lợn đội mũ bảo hiểm đấy, giờ hình như là avarta chú tiểu. Hình như tên Thắng, ngày xưa còn có tên hoa đà thất thế, anh này còn là chi hội trưởng của đội giải phóng mặt bằng. Thịt nghe nói rất chắc và thơm.
Xelu3b@nh nói với em rằng chú ấy thèm thịt của cái anh gì làm công an, đánh dữ dằn lắm, anh ấy yêu amurtar và thích số 7. CHị biết quý danh 2 anh này thì nhờ chị nhắn 2 anh ấy hộ em nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
EM nói thật là em thèm thịt của cái chú mà ngày trước chú ấy để avarta là một chú lợn đội mũ bảo hiểm đấy, giờ hình như là avarta chú tiểu. Hình như tên Thắng, ngày xưa còn có tên hoa đà thất thế, anh này còn là chi hội trưởng của đội giải phóng mặt bằng. Thịt nghe nói rất chắc và thơm.
Xelu3b@nh nói với em rằng chú ấy thèm thịt của cái anh gì làm công an, đánh dữ dằn lắm, anh ấy yêu amurtar và thích số 7. CHị biết quý danh 2 anh này thì nhờ chị nhắn 2 anh ấy hộ em nhé.

Bác nhớ mang theo K mê nhé chứ gặp em là nộp đấy. Bác không thấy hôm qua em bầm dập đội Lyon à, dạo này k có đối thủ, bia chùa nhiều nên tăng cân quá :)

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Bác nhớ mang theo K mê nhé chứ gặp em là nộp đấy. Bác không thấy hôm qua em bầm dập đội Lyon à, dạo này k có đối thủ, bia chùa nhiều nên tăng cân quá :)

anh TS7 dạo này khủng quá, truyền cho em tý công lực để em lên được D2 thôi anh ơi, em dạo này công lực cũng đang tăng nhưng không đáng kể, anh trợ lực cho em tý ! hehe

meoluoitmb

Đại Tá

hay quá, anh thèm ăn thịt chú Ủn lắm, xelu thì có vẻ khoái thịt của em lắm đấy. Khả năng anh cho hết vào nồi lẩu.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Dạo này mình đánh k có đối thủ, vậy mà chiều nay không ăn được một ai ở đội Lyon. Chán. Vậy mà k được đánh D. Pó tay lun :(

Chán a Ts7 ghê. Ú ớ thế nào ra gặp đội Lyon oánh cho nhảy cót ngay. Ngại quá. Đội mình mạnh tay quá. Mất hết khách. A LLTT cũng k dám xuất đầu lộ diện sợ đạn lạc :D

Bình luận từ Facebook