Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Đúng là Ngô Nướng, bảo sao không nộp. Hehe

Hqua anh may chứ ăn e sao được, a cũng làm "phép" phết nhẩy, e dẫn 10/8 séc 5 mà a cầm giao bóng cứ lờ vờ mãi k giao, đi đi lại lại chóng cả mặt, đánh "bùm" 1 cái, ôi 10-9, , quả 10 cùng em giật hỏng đấy, k anh chết với em. Trận tới cứ giật moi đi, e vỗ cánh cho vài quả cho chừa, k ăn được em nữa đâu mà mơ!

Drhongson

Đại Tá
Ơ. Xem clip có cái hay của nó là. Xem hay cực đấy c ạ. k xem đừng có mà hối hận :D
Trâu lên thử lửa hội GPMB đòi lại bia cho chị Tegiac đi chứ .
@ Chị OLD đi công tác Da nang có giao lưu bóng banh gì với An còi , bác Hùng Iraq , anh Phê ... không ạ ?

Trau_CoDoc

Trung Uý
@ Chị OLD đi công tác Da nang có giao lưu bóng banh gì với An còi , bác Hùng Iraq , anh Phê ... không ạ ?

Đội GPMB mà gặp cháu chỉ có mà nát hàng. Trừ a T7, Chị Mai, chú Trung cùng trong đội thì còn k tính chứ. Tầm cỡ a Thắng Ủn mà gặp cháu ú ớ chỉ có mà nộp cho nhanh thôi chú ạ :D

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Năm nay D có tới 40 đội mà toàn đội mạnh em ạ. Cũng vì cái ông Thắng ủn này thả mồi rắc thính thế nào mà giờ đây Tuấn không được đánh đơn D? Tuấn phải cho ủn nộp bia đi thôi, nộp bia thật ý. Đánh đôi cũng hay lắm Tuấn à, ngoài ra đội mình còn giao lưu với các đội khác chứ có phải chỉ có thi đấu không thôi đâu. Cuối tuần này, đội mình giao lưu với đội Bế Văn Đàn nhé, chị đã liên lạc với đội trưởng Tài bên đó rồi. Tuấn sớm chuẩn bị giấy tờ để chị lấy đi nộp cho đúng hạn nhé.

Em hứa với chị rằng từ giờ trở đi nếu em ăn dỗ thành viên đội chị nữa thì lần sau em cứ thế! Đội chị toàn giang hồ bá đạo cộm cán,mấy thành viên như Lương ngố với Tuấn số 7 rất bướng nên e phải giáo dục bằng tiền với bia lẩu cho nhớ. Sau này sợ e rồi chắc vào giải sẽ quyết tâm hơn chứ còn chống đối còn nộp nhiều lắm! Trước em thương người nên hay nhứ,giờ oánh cho về đúng giá trị ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đội GPMB mà gặp cháu chỉ có mà nát hàng. Trừ a T7, Chị Mai, chú Trung cùng trong đội thì còn k tính chứ. Tầm cỡ a Thắng Ủn mà gặp cháu ú ớ chỉ có mà nộp cho nhanh thôi chú ạ :D

Nhanh như nào gọi là nhanh hả Trâu gác bếp,tuần rồi nghe thấy a đã sốt mà tuần tới lại có ý định nộp mạng lẩu hả? Nhìn gương Lương ngố với đàn a Tuấn số 7 mà học,nộp đều và thường xuyên lắm đấy!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nhanh như nào gọi là nhanh hả Trâu gác bếp,tuần rồi nghe thấy a đã sốt mà tuần tới lại có ý định nộp mạng lẩu hả? Nhìn gương Lương ngố với đàn a Tuấn số 7 mà học,nộp đều và thường xuyên lắm đấy!

Nộp là nộp thế nào ạ :) E chỉ khuyến mại lần đầu thôi ạ. Còn lần sau k còn sự nhân văn đấy đâu ạ. Đến trận 2 nộp bia là a biết e tàn bạo thế nào rồi đấy :))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nộp là nộp thế nào ạ :) E chỉ khuyến mại lần đầu thôi ạ. Còn lần sau k còn sự nhân văn đấy đâu ạ. Đến trận 2 nộp bia là a biết e tàn bạo thế nào rồi đấy :))

Kiểu này chắc a lại cho e theo chân a Tuấn số 7 rồi! Nhìn vào anh ý làm tâm gương sáng cho học tập đấy. Không là lại giao bán vợt ngay!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Kiểu này chắc a lại cho e theo chân a Tuấn số 7 rồi! Nhìn vào anh ý làm tâm gương sáng cho học tập đấy. Không là lại giao bán vợt ngay!

E nhìn thấy 2 gương to lắm rồi a ạ. Nhưng mà thường người ta soi gương để nhìn thấy những điểm còn thiếu xót mà. a T7 và chị tê giác đã nhân văn thế thì e lại phải nện cật lực thôi chứ biết lm sao đc ạ. Tuần này đội e tổ chức giao lưu với đội Nguyễn Phong Sắc. A có qua chơi để e tranh thủ kiếm ít bia ngoài lề cái nhỉ :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chú nào gáy to chiều chủ nhật này ra Bế Văn Đàn cho 3 búa toác đầu ngay....

Hic. Hôm nọ đội e tập ở Bế văn Đàn. Chị Mai có chỉ kia là bác sĩ Kimtuan kìa. E định lại rủ a ra sân để nện cho trận. Nhưng mà thấy a ngồi có vẻ cam chịu quá nên lại thôi. Hôm đấy mà thấy có hiện tượng là đã dính chưởng rồi đấy a bác sĩ ạ. Chỉ sợ a lại k chữa đc nội thương khi dính k mê :D

oldamultat

Trung Sỹ

Em đi công tác Quảng Nam mà bác, vào mãi huyện Nam Trà My, điện thiếu, sóng điện thoại chẳng có làm gì được giao lưu với các bác ở Đà Nẵng ạ. Thế mới biết đất Quảng Nam chưa mưa đã nắng là thế nào bác ạ, nắng phát sợ luôn. Mà có đường mà chẳng thể đi được, bùn đất đá nhầy nhụa, đi bộ còn không nhấc nổi chân, nhìn bản đồ các xã gần nhau mà đi nửa ngày đường không tới 1 thôn, giờ nước mình còn nhiều nơi lạc hậu và khổ quá bác ạ.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Ngày hôm qua, sau bao ngày nghe Thắng ủn khóc lóc làm tính thương người của T7 trỗi dậy nhưng loa phát mãi nghe nhức đầu quá nên T7 hạ quyết tâm đập cho 3-0 nộp bia + k mê mà lòng đầy chua xót. Cho Thắng ủn về đúng với giá trị bản thân. Thắng ủn sợ anh chưa???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ngày hôm qua, sau bao ngày nghe Thắng ủn khóc lóc làm tính thương người của T7 trỗi dậy nhưng loa phát mãi nghe nhức đầu quá nên T7 hạ quyết tâm đập cho 3-0 nộp bia + k mê mà lòng đầy chua xót. Cho Thắng ủn về đúng với giá trị bản thân. Thắng ủn sợ anh chưa???

Chiều nay 1 chiến hào nên may cho anh đấy! Phong độ chưa lên bao giờ mà cứ kêu xuống là ko đc! Em văn hóa đấy ko mai lại nộp mạng đi chứ gì nữa!

Trau_CoDoc

Trung Uý

Ngại quá. A Thắng lại bị a Ts7 nện cho 3 búa thế này thì khả năng mất ăn mất ngủ quá/ Lần sau a Ts7 nhớ nhẹ tay chút nhé. Để a ấy 1 roi cho có nghị lực phấn đấu chứ. Oánh nát hàng thế này mất hết khách :D

oldamultat

Trung Sỹ
Chủ nhật tuần này, đúng 15h30 cả đội mình có mặt tại CLB Bế Văn Đàn. Tuần này, đội mình sẽ giao lưu với đội D CLB Bế Văn Đàn. Tuấn gửi chị giấy tờ sớm để chị nộp cho BTC nhé.

oldamultat

Trung Sỹ

Em hứa với chị rằng từ giờ trở đi nếu em ăn dỗ thành viên đội chị nữa thì lần sau em cứ thế! Đội chị toàn giang hồ bá đạo cộm cán,mấy thành viên như Lương ngố với Tuấn số 7 rất bướng nên e phải giáo dục bằng tiền với bia lẩu cho nhớ. Sau này sợ e rồi chắc vào giải sẽ quyết tâm hơn chứ còn chống đối còn nộp nhiều lắm! Trước em thương người nên hay nhứ,giờ oánh cho về đúng giá trị ngay!

Không hiểu phải nói gì đây LLTT? Chủ nhật này ra nộp tiếp nhé.

Bình luận từ Facebook