Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Đồng ý với chị Mai, quà của chị tuần tới bóc tem cho đông đủ. Tuần tới ngày dài, tháng rộng. Chứ tuần này ai cũng có lịch và việc riêng cả rồi. Hihi. Cả nhà cứ tập tành và giao lưu vui vẻ nhé.

đi ăn đi rồi về nộp cái sừng tê giác cho mọi người uống rượu nhé

Trau_CoDoc

Trung Uý
đôi này đúng là chưa nhìn thấy quan tài chưa rơi lệ, chưa mất bia chưa biết sợ

Cái a Giao này mới là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ ấy. Chưa biết đôi e kinh khủng mức nào đâu nhé. :D Cứ ở đó ú ớ. Kiểu gì hôm nào gặp đôi e chả nện cho nát hàng. Kèo đấy là e thấy bia của 2 a thơm lắm rồi đấy :))

Cái a Giao này mới là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ ấy. Chưa biết đôi e kinh khủng mức nào đâu nhé. :D Cứ ở đó ú ớ. Kiểu gì hôm nào gặp đôi e chả nện cho nát hàng. Kèo đấy là e thấy bia của 2 a thơm lắm rồi đấy :))

chậc chậc , anh và anh thuấn mới bàn bạc với nhau là kéo trận đấu đến ván 5 rồi mới thịt nhưng theo tình hình ngoan cố thế này thì phải nện ngay 3 gậy mới được , cho nát loa luôn

Trau_CoDoc

Trung Uý
chậc chậc , anh và anh thuấn mới bàn bạc với nhau là kéo trận đấu đến ván 5 rồi mới thịt nhưng theo tình hình ngoan cố thế này thì phải nện ngay 3 gậy mới được , cho nát loa luôn

Thôi e thì chẳng lấy 3-0 đâu. Lúc nãy bàn với chị Mai rồi. Nện cho đôi a 3-1 thôi. Để đôi a có nghị lực còn phấn đấu chứ nện 3-0 nhụt ý trí quá. Chị Mai sợ mang tiếng đội trưởng quá tàn nhẫn :D

meoluoitmb

Đại Tá
Hôm nào đó, 1 ngày đẹp trơì, mèo xin trân trọng kính mơì đôị olamurtat xuống Quảng Ninh giao lưu vơí câu lạc bộ Cưú Hỏa Cẩm Phả nhé.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Trải qua các kỳ đại hội nóng bỏng, chúng ta đã chốt được đội hình ra quân năm đầu, với tên đội LYON tham gia hạng D HN Premiership 2013
1. Dương Thị Hồng Mai - Đội trưởng - Trọng Tài - 0944646580
2. Nguyễn Huy Tuấn - Đội phó - 0913215668
3. Nhữ Hiền Lương
4. Hàn Ngọc Giao
5. Vũ Trung Dũng
6. Nguyễn Mạnh Hùng
7. Ngô Tiến Trung
8. Phạm Vũ Huy Hiệp
9. Vũ Ngọc Thuấn

Các cổ động viên trong biên chế:
- Luongsonland
- Admin
- Tonic - PV
- Thanh Tùng

Và hàng nghìn cổ động viên khác đang luôn hướng theo mỗi bước đi của đội.
Sân nhà: Bách Khoa, Bế Văn Đàn.

Chúc cả đội một mùa giải trọn vẹn niềm vui!
Khâm thử.

KT Đội trưởng
Vietguider
Cổ động viên có biên chế là được cấp phát nước uống, áo của đội hả anh Vietguider ơi ? hehe

vietguider

Trung Sỹ
Hôm nào đó, 1 ngày đẹp trơì, mèo xin trân trọng kính mơì đôị olamurtat xuống Quảng Ninh giao lưu vơí câu lạc bộ Cưú Hỏa Cẩm Phả nhé.
Đội Cứu Hoả thì chắc toàn cao thủ không có thần đèn rồi bác nhỉ, nhưng nói 1 ngày đẹp trời nghe xa vời quá, heHe.

oldamultat

Trung Sỹ

Hôm nào meomeo rủ Xelukobanh và anh em CLB Cứu hỏa Cẩm Phả lên HN giao lưu với đội nhé.

oldamultat

Trung Sỹ
Đội Cứu Hoả thì chắc toàn cao thủ không có thần đèn rồi bác nhỉ, nhưng nói 1 ngày đẹp trời nghe xa vời quá, heHe.

Có gì mà xa vời Vietguider? Giờ cuối mùa Xuân, ngày nào chẳng đẹp, nhất là với đội Sư tử!

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
hôm nào meomeo rủ xelukobanh và anh em clb cứu hỏa cẩm phả lên hn giao lưu với đội nhé.

:) ĐỘi này gẶp em chẮc nát hàng hẾt, e cỬ anh mèo ra tiẾp chiêu chỊ ô mu tẶt trƯỚc nhé. Còn giao lƯu thì em xin mỜi các anh chỊ ngày giỖ tỔ hùng vƯƠng vỀ quẢng ninh giao lƯu vỚi clb em Đi Ạ hihi

meoluoitmb

Đại Tá
:) ĐỘi này gẶp em chẮc nát hàng hẾt, e cỬ anh mèo ra tiẾp chiêu chỊ ô mu tẶt trƯỚc nhé. Còn giao lƯu thì em xin mỜi các anh chỊ ngày giỖ tỔ hùng vƯƠng vỀ quẢng ninh giao lƯu vỚi clb em Đi Ạ hihi

phông chữ lổn nhổn 9,6,3,0 như ông vổ ở câu lạc bộ. hôm nào anh vơí chú gọi thêm hồng pede lên dẹp loạn đôị olamultat đi.

Bình luận từ Facebook