Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
e ở đội speed 9x ! e bảo đồng hương vs anh vs A Thao a quên rồi à :)) =)) quê e ở Thanh Sơn.. hôm nào e về Thanh Sơn a qua giao lưu với e :)) có khi đánh diễn đàn e vs a lại có cơ hội gặp nhau :))

Ah. A nhớ rồi. Ku đẹp trai. Hôm đứng nc với a 1 lúc phải k? :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nào mình ra Bắc chu du , doi Oldamultat cho mưon vài chiến tướng ít bữa nhé . hì

Chú Sơn là chỗ thâm giao của đội trưởng rồi. Nên chú ra muốn điều ai đi là phải đi hết ấy. Hầu chú đâu ra đó. Quên đường về luôn í. :D

Cẩm Vân

Binh Nhất
Đúng là ngô nướng lại đưa đồng đội vào chỗ nộp. Nhìn gương Tuấn số 7 vừa bị anh nện cho đi cả két bia chưa sợ hay sao mà còn dụ dỗ các em vào chỗ chết cả!

Lần gần đây nhất em nhớ không nhầm thì bác bị em cháo hành xong mặt mũi tái mét, ra quán nộp bia mà nước mắt đầm đìa.Lần trước đó nữa thì thua đến mức tí nữa lao từ tầng 17 CT9 Định công xuống.Em ăn ở hiền lành quen rồi mà bác lại cứ thích lao đầu vào cửa tử.Thôi thì lần tới em tặng bác trước 1 séc gọi là chính sách nhé.Em thắng nhiều lại mang tiếng chuyên gia đập két ATM thì ngại lắmthèm Bia

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Đúng là ngô nướng lại đưa đồng đội vào chỗ nộp. Nhìn gương Tuấn số 7 vừa bị anh nện cho đi cả két bia chưa sợ hay sao mà còn dụ dỗ các em vào chỗ chết cả!

Dám ọ ọe à, gọi thêm mấy em nữa đánh cho LLTT 3 bát không hành giờ đây, hum qua nhẩy dây thế nào mà 1 chân co, 1 chân duỗi thế, sợ em thì bảo lần sau e "chính sách" cho ông chủ shop thân thiện thắng vài C cho mát mặt...hehehe

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nhẹ là nhẹ thía nào? Bít tên và địa chỉ, có bít mặt mũi ngang dọc gì đâu mà "nương tay".

Chị tê giác này k húc thì thôi. Nhưng đã húc thì húc cho tới số, húc hết đường lùi thì thôi Vinh nhé. Bảo nhẹ là nhẹ thế nào. Khủng nhất đội a đấy. Đừng động vào mà dính chém ngay =))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Dám ọ ọe à, gọi thêm mấy em nữa đánh cho LLTT 3 bát không hành giờ đây, hum qua nhẩy dây thế nào mà 1 chân co, 1 chân duỗi thế, sợ em thì bảo lần sau e "chính sách" cho ông chủ shop thân thiện thắng vài C cho mát mặt...hehehe

Ngô nướng đc mấy hơi mà cứ to còi. Qua oánh cho khóc váng cả nhà lên, may Trúc ỉn nó sang cứu em ko thì oánh cho ợ nước luôn!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Ngô nướng đc mấy hơi mà cứ to còi. Qua oánh cho khóc váng cả nhà lên, may Trúc ỉn nó sang cứu em ko thì oánh cho ợ nước luôn!

Được mấy hơi mà cứ kiên cường chiến đến cùng như e đê--> cuối cùng người nào có nhìu hơi hơn thì k phải nộp, hehe tete sướng quá nên lúc nào chả "kêu" . Không có giề sướng bằng. a LLTT được cái hay đổi tại, hum thì Tuấn Hà Tây, hum thì Trúc ỉn, nói câu "anh sợ em ròi" thì để em còn bít "thương người" theo đúng nghĩa tên em, chớ cứ như thế này thì lần tới anh lại "nát hàng" với em thui, hehee

vietguider

Trung Sỹ
Thắng ạ, cứ đến Trần Đại Nghĩa còn thấy bạn dũng khí ngời ngời, nhưng cứ vào đây là lại thấy bà con kể về quá khứ, xem chừng nên giữ hòa khí với đội naỳ chứ ko thân bại danh liệt mất thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thắng ạ, cứ đến Trần Đại Nghĩa còn thấy bạn dũng khí ngời ngời, nhưng cứ vào đây là lại thấy bà con kể về quá khứ, xem chừng nên giữ hòa khí với đội naỳ chứ ko thân bại danh liệt mất thôi.

Đội này nên bảo trọng ko coi chừng tuần nào họp đội thì LLTT lại tới bia chùa với lẩu chùa như chơi! Nhìn gương chủ lực Tuấn số 7 với Trâu gác bếp thì Vietguider phải biết bỏ mạng dưới đại đao của LLTT là điều hòa khí ko thể nhiều được!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Đội này nên bảo trọng ko coi chừng tuần nào họp đội thì LLTT lại tới bia chùa với lẩu chùa như chơi! Nhìn gương chủ lực Tuấn số 7 với Trâu gác bếp thì Vietguider phải biết bỏ mạng dưới đại đao của LLTT là điều hòa khí ko thể nhiều được!

A LLTT mai nhớ mang nhiều nước và money nhé! Sẽ bị nộp hơi bị nhiều đấy!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý

Ơ. A Thắng lại muốn nộp rồi đấy. Cuối tuần sau e xuống a cứ chuẩn bị vé để nộp đi nhé. Mà hình như dạo này e thấy a nộp đều như cơm bữa thế là k đc rồi. Để cả chị tê giác khủng bố thế bia mà lực bất tòng tâm. Thật là thảm hại =))

vietguider

Trung Sỹ
Chung kết đồng đội thế giới 2013, ae tham khảo học tập
[video=youtube;vrRt55XMFV4]http://www.youtube.com/watch?v=vrRt55XMFV4&feature=youtube_gdata_player[/video]

oldamultat

Trung Sỹ
Đội mình vui vẻ, rôm rả quá. Kiểu này lo chuẩn bị nhiều quà đi là vừa. Ae chiều nay họp đội, luyện tập, bia, báo vui vẻ nhé. Bác Sơn chu du HN, đội chúng em sẵn sàng hộ tống bác đấy ạ.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đội mình vui vẻ, rôm rả quá. Kiểu này lo chuẩn bị nhiều quà đi là vừa. Ae chiều nay họp đội, luyện tập, bia, báo vui vẻ nhé. Bác Sơn chu du HN, đội chúng em sẵn sàng hộ tống bác đấy ạ.

Tình hình hôm qua đội họp hành thế nào rồi mọi người. luyện tập tốt chứ ạ. E ở nhà đang dần lấy lại phong độ rồi. Hẹn gặp mọi người cuối tấn này nha. hihi

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Tình hình hôm qua đội họp hành thế nào rồi mọi người. luyện tập tốt chứ ạ. E ở nhà đang dần lấy lại phong độ rồi. Hẹn gặp mọi người cuối tấn này nha. hihi

Mọi người họp hành rất đông và vui, chỉ mỗi tội thương anh LLTT quá đi, hum qua bọn chị quây đánh cho anh ấy nát hàng ròi em à, thân bại danh liệt còn định trốn về không dám uống bia nữa. kakakakaka

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mọi người họp hành rất đông và vui, chỉ mỗi tội thương anh LLTT quá đi, hum qua bọn chị quây đánh cho anh ấy nát hàng ròi em à, thân bại danh liệt còn định trốn về không dám uống bia nữa. kakakakaka

Vậy ạ. Thế mà nghe c Mai bảo a LLTT nói là ra luộc cả đội. Uống bia chùa mà. Thế là a ấy lại chém ah? Thôi...thôi... Lần sau đội mình nhớ nhẹ tay thôi c ạ. Làm thế mất khách quá =))

Bình luận từ Facebook