Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Cho e đặt size L a nhé. mặc cho nó ôm người 1 tí. đánh xong đi tán gái đc luôn

C thấy có mỗi Biển 34 là biết cách chọn đồ. Size "L" thì lúc nào chả ôm sát. Hehee.

vietguider

Trung Sỹ
Vậy là:
1 XXXL : TS7
5 XXL : vietguider, macketao, trâu, cẩm vân, Trung Taliban
2 L : biển 34, Long Dragonbaby
1 S : tê tê
1 M : đội trưởng

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Sao muộn thế ấy về đến BK thì tớ mệt nhoài rùi ko đủ thể lực thì chiến đấu với ấy làm sao đây;).

Nhân vật chính và quan trọng bao giừ chả đến muộn hử 'Thích là nhích"???, tớ toàn để các cậu mệt roài tớ mới xông vào chiến mừ, lúc đó cầm chắc phần thắng đến 9.5%, hehee.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hehe. E học tập từ c thôi mà ^^.
Size "L" của ai thì e ko biết nhưng mà của e thì ôm sát lắm đấy ạ

Khéo mà lại bị "kẹt" cứng không cử động được đâu e ợ, mặc đồ phải thoải con gà máu tí (à quên: thoải con gà mái) hihi... mới chiến bb được e ợ!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vậy là:
1 XXXL : TS7
5 XXL : vietguider, macketao, trâu, cẩm vân, Trung Taliban
1 M : đội trưởng
Anh 2 XL thôi, sợ 3 XL rộng quá k nhỉ? Dạo này Thắng ủn trốn nên bia lẩu kém, anh gầy mất chục ký rùi :(

vietguider

Trung Sỹ
Anh 2 XL thôi, sợ 3 XL rộng quá k nhỉ? Dạo này Thắng ủn trốn nên bia lẩu kém, anh gầy mất chục ký rùi :(

A mặc 2XL sợ vòng 2 hơi ... ấy quá. nhưng 3XL thì sẽ dài quá.
Làm sao kiếm đc bia lẩu của Thắng Ủn giờ anh nhỉ, e đang cần lên cân quá, có khi em rủ hắn ra khỏi hang rồi đứng cửa với anh vậy.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
oánh cho tung xác lên mà giờ lại ồn ào ở đây thì bảo sao ko nện cho ợ mỳ tôm ra là chưa biết sợ thế nào!

vietguider

Trung Sỹ
Chốt lại size áo:

6 XXL : TS7, vietguider, macketao, trâu, cẩm vân, Trung Taliban
2 M : đội trưởng, Ms.Liên Luongsonland

Ông chủ Thắng Ủn găm hàng giúp mình theo số lượng như trên nhé. Mẫu này:

Last edited:

Biển 34

Trung Sỹ
Khéo mà lại bị "kẹt" cứng không cử động được đâu e ợ, mặc đồ phải thoải con gà máu tí (à quên: thoải con gà mái) hihi... mới chiến bb được e ợ!

Phần dưới e vẫn thoái mái lắm c ạ ^^. Phần trên kẹt tí cho body nó đoẹp
. Ko đứng với mấy hot girl đội mình thì ngại lắm

binhlo

Binh Nhất
Chúc đội của chị Mai thi đấu thành công và đạt dc kết quả cao nhất nhé .Có bổ xung thêm vđv cho em xin một xuất đánh nhé

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc đội của chị Mai thi đấu thành công và đạt dc kết quả cao nhất nhé .Có bổ xung thêm vđv cho em xin một xuất đánh nhé

Cảm ơn Bình nhiều nhé. Đội có nhiều cổ động viên như vậy nhất định phải thi đấu thật nhiệt tình rồi. Hôm nào Bình xuống Hà Nội giao lưu với đội bọn chị nhé.

Bình luận từ Facebook