LĐ - Bán Donic waldner senso carbon jo Shape cán ST

o3ma

Đại Tá
ok cám ơn thông tin của anh Dũng....thật sự ra không phải là do kẹt đạn,,,vì hồi chiều lúc anh nhắn tin nói là bác haitanqd phone muốn lấy...lúc đó em đang trên đường về sg....thấy bác đó mấy bửa nay sưu tập ST.....những người thích sưu tập em cũng hiểu mà,,,còn bạn em thì chỉ mua đánh thôi...nên em đưa ra lí do đó vì muốn nhường lại cho bác haitanqd...chứ thật ra là bạn em vẫn tìm...hqua nó có hỏi em nói là gạch vỡ rồi......buổi tối vào diễn đàn đọc thấy comment của bác haitanqd nói vậy nên cảm thấy không hài lòng , vì buổi chiều thì bác ấy chúc mừng...buổi tối thì sửa comment lại như vậy...Nhưng em cũng đã xác định là nhường lại cho bác sưu tầm cán ST ...còn những người khác không hiểu thì đừng nên nói ngang vào châm dầu vào lửa...thanks
Trâu bò oánh nhau ---> ruồi muỗi hưởng là thế đó. Tranh nhau rồi lại nhường nhau cuối cùng ----> cả 2 tay trắng. Nói chung e nó không có duyên với cả 2 bác rồi. :D:D:D

o3ma

Đại Tá
Tay @o3ma này món nào cũng chơi nhỉ, trông cũng giang hồ phết!
Bác thấy e oánh bóng rổ chưa? Phi ngựa, bắn súng đúng chất cao bồi Viễn tây nữa cơ.

Choi bong ro.jpg

o3ma

Đại Tá
Trước trận CK:
View attachment 17155

Mày nằm cửa Ác cho anh
Kiểu nào Đức cũng tan tành cho xem

Và...sau trận CK:
View attachment 17157

Bố khỉ cái số thật đen
Xe tăng nghiền nát Ác-hen của mình...:mad:

hix...hix..hix!
Thành thật chia buồn bác @o3ma!
Chơi ác nha. Được, nhớ mối thâm thù này. Đang tính ngủ bạn lại rủ đi uống bia mới đau. Mệt quá. Tối về nghĩ kế báo thù.

phungducthang

Đại Tá
Trước trận CK:
View attachment 17155

Mày nằm cửa Ác cho anh
Kiểu nào Đức cũng tan tành cho xem

Và...sau trận CK:
View attachment 17157

Bố khỉ cái số thật đen
Xe tăng nghiền nát Ác-hen của mình...:mad:

hix...hix..hix!
Thành thật chia buồn bác @o3ma!
Ủa, vừa rồi đặt máy nghe trộm cả Méc Ken mà vẫn thua độ à, buồn nhỉ?

Red Arc

Đại Tá
Nội bộ Ác hen có thằng bán nữa bác ạ. E đang cho điều tra 2 thằng Higuain và số 18. Bọn Đức nó chỉ mua thôi.
Phản ứng và chống chế một cách khá yếu ớt, sức thuyết phục kg cao. Có khi nói thật ra lại được anh em cảm thông và cùng san sẻ, hí hí

Bình luận từ Facebook