LĐ - Bán Donic waldner senso carbon jo Shape cán ST

subin

Đại Tá
Nhưng khó chịu cái là cán nó ngắn nữa.mình cũng có 1 cây nhưng thích quá mang đi thay cán FL luôn.thấy mấy cây ở shop có cán FL thì phải.ko biết đánh có giống cây này ko?

shop VN chỉ có bản thường thôi tầm 1300k thì phải....................

archer

Đại Tá
bác chậm 1 bước rồi nhé! hehehe

Em thấy chuyện ở đây ko phải ai gạch trước hay sau, cái này có giờ giấc rõ ràng trên diễn đàn cũng như trên điện thoại bác Dũng @KGB

Vấn đề là văn hoá và lịch sự của con người.

Ai cũng biết mình thấy cây vợt mình thích, rồi đặt gạch đúng luật, không tranh giành với ai, có thể bác @haitanqd gạch trên diễn đàn sau a @subin bằng điện thoại, thì do ko biết mà thôi, và do chủ thớt chưa công bố.
Tức là người đặt gạch hoàn toàn tự tin và an tâm, hoàn toàn chính đáng. Thế nhưng do sự không thống nhất giữa 2 kênh liên lạc, mà bỗng nhiên người ta nhận được tin là mình hoàn toàn làm đúng luật nhưng cốt lại về tay người khác, cũng đúng luật luôn, lúc đấy tâm trạng sẽ rất thất vọng và buồn bực, cái này cũng đúng luật! :)

Thấy một người đang trong hoàn cảnh đó, lẽ ra người được cuộc nên nói lời lịch sự và an ủi cho nó còn có tí nhân tình, thì đằng này lại có thái độ trêu tức và hả hê trước cái nỗi khổ của người ta, em cho rằng ko những khiến người kia rất khó chịu, mà người khác nhìn vào cũng đánh giá con người và tâm địa của bác ko hay lắm đâu ạ, vài lời chia sẻ có gì ko phải mong anh em bỏ qua... :)

subin

Đại Tá
Em thấy chuyện ở đây ko phải ai gạch trước hay sau, cái này có giờ giấc rõ ràng trên diễn đàn cũng như trên điện thoại bác Dũng @KGB

Vấn đề là văn hoá và lịch sự của con người.

Ai cũng biết mình thấy cây vợt mình thích, rồi đặt gạch đúng luật, không tranh giành với ai, có thể bác @haitanqd gạch trên diễn đàn sau a @subin bằng điện thoại, thì do ko biết mà thôi, và do chủ thớt chưa công bố.
Tức là người đặt gạch hoàn toàn tự tin và an tâm, hoàn toàn chính đáng. Thế nhưng do sự không thống nhất giữa 2 kênh liên lạc, mà bỗng nhiên người ta nhận được tin là mình hoàn toàn làm đúng luật nhưng cốt lại về tay người khác, cũng đúng luật luôn, lúc đấy tâm trạng sẽ rất thất vọng và buồn bực, cái này cũng đúng luật! :)

Thấy một người đang trong hoàn cảnh đó, lẽ ra người được cuộc nên nói lời lịch sự và an ủi cho nó còn có tí nhân tình, thì đằng này lại có thái độ trêu tức và hả hê trước cái nỗi khổ của người ta, em cho rằng ko những khiến người kia rất khó chịu, mà người khác nhìn vào cũng đánh giá con người và tâm địa của bác ko hay lắm đâu ạ, vài lời chia sẻ có gì ko phải mong anh em bỏ qua... :)

1.you dựa vào vào đâu mà nói là trêu tức(hỏi những người biết tui trên này hay trò chuyện thì cách nói chuyện của tui ntn ?)....vậy sao không tự hỏi 1 cái comment lúc đầu có vài chữ...rồi lại sửa đến lần thứ 3 với những từ khó nghe như vậy(của bác haitanqd) ???? you không phải là người trong cuộc ngay từ đầu thì đừng có nhìn nhận vấn đề theo lời nói của người khác.
2. muốn nói về văn hóa và lịch sự của con người ah? bản thân chẳng có ai là hoàn hảo trước khi nói người khác thì tự nhìn nhận lại mình rồi hãy nói người khác.
3. đây là vấn đế giữa tui và haitanqd , bác Dũng sẽ giải quyết vần đề này ( vì cả 3 đều là người trong cuộc )
4.Người nào có tâm địa thì tự hiểu rõ khi phát ngôn nhé!
5.muốn biết nỗi khổ khi để vuột cây vợt mình thích ah2? bác Dũng sms cho tui nói" haitanqd đang phone đòi lấy " trong khi tui là người gạch trước bác Dũng đến 20h tối ( mua dùm cho 1 người bạn ) , nghĩ bác ấy bửa giờ bác sưu tấm cốt ST , nên tối 20h tui hủy kèo bên kia để nhường cho bác haitanqd (chuyện này không tui không cần giải thích), nhìn comment của bác Dũng nhận gạch của bác haitanqd là lúc mấy giờ nhé

ok , nhận gạch của haitanqd

( vì lúc đó tui từ bình dương về sai gon nên không có ol ), bởi vậy không ol nên không đọc được comment của bác haitanqd đã sửa lại khác với lúc đầu( nghe rất khó chịu)

------------
Chậm tí nhưng cho chắc! nhưng tại sao bạn ko gạch luôn mà phải đợi người khác gạch trước bạn mới đt cho chủ thớt ? Nếu mình ko gạch chủ thớt sẽ fix giá xuống cho bạn đó. Một cốt vợt đẹp xin chúc mừng người đc sở hữu. Chủ thớt sẽ ktra thời gian cuộc gọi của bạn và thời gian mình gạch trên diễn đàn, nếu bạn trước thì cốt vợt đó thuộc về bạn.

bởi vậy tui mới viết cây " nếu tui mà đọc comment của bạn trước hồi nãy anh dũng nhắn tin thì đừng có mơ là gạch vỡ nhé!"

tóm lại tui không muốn chuyện này nhỏ xé ra to thì những người nghe lời người khác không ưa tui thì vui lòng đừng comment tào lao và khi nào bác Dũng online thì đính chính dùm những sự việc nào nhé! xem ai la người đã gạch trước , có như lời của bác haitanqd nói là bác ấy gạch trước rồi subin điện thoại sau đặt gạch không ?

câu này không dành cho bác haitanqd : vì 1 cây vợt mà mất tình anh em(đang nói ai người đó tự hiểu nha) , nói xấu người sau lưng người khác chẳng có gì tốt đẹp cả , chơi chung dĩ nhiên là cùng phe rối còn gì ( ngoại trừ những người có nhận thức trung lập ), chẳng trách là chung 1 bè

Last edited:

subin

Đại Tá
đi đánh bóng cho khỏe;) ...không cần bận tâm chuyện vớ vẩn này:D " cười tươi như avatar không biết có ai bận tâm không ta "

chuyện nhỏ như con thỏ......:rolleyes:o_O

nếu bác tổng thống o3ma có vào đọc tặng bác tấm hình vui hehehe ,thấy trên mạng hay hay (thiếu cây vợt bóng bàn)

Last edited:

KGB

Trung Uý
Sau khi đăng bán cốt , subin là người đầu tiên gọi điện thoại đặt gạch với giá 1,8 tr ( cho 1 người bạn ) nhưng yêu cầu xem mặt trái và đáy cán ( kiểm tra dòng chữ D-JTTAA ) . mình post bổ sung hình ảnh xong . sau đó haitanqd post bài đặt gạch , đồng thời phone cho mình , nhưng lỡ nhận của subin rồi nên mình có hứa nếu vỡ gạch sẽ pm cho haitanqd . ( mình hứa sẽ trả lời trước 21 h ) . sau đó lúc 20 mình có hỏi lại subin thì được trả lời vì 1 lý do ' kẹt đạn "
:)
bạn của subin không lấy được nữa nên mình vào diễn đàn trả lời và đồng thời nhắn tin cho haitanqd nhận gạch của him .( sự việc nhỏ , mong ae đừng xé ra to làm mất tinh thần đoàn kết nhé . thân )

subin

Đại Tá
Sau khi đăng bán cốt , subin là người đầu tiên gọi điện thoại đặt gạch với giá 1,8 tr ( cho 1 người bạn ) nhưng yêu cầu xem mặt trái và đáy cán ( kiểm tra dòng chữ D-JTTAA ) . mình post bổ sung hình ảnh xong . sau đó haitanqd post bài đặt gạch , đồng thời phone cho mình , nhưng lỡ nhận của subin rồi nên mình có hứa nếu vỡ gạch sẽ pm cho haitanqd . ( mình hứa sẽ trả lời trước 21 h ) . sau đó lúc 20 mình có hỏi lại subin thì được trả lời vì 1 lý do ' kẹt đạn "
:)
bạn của subin không lấy được nữa nên mình vào diễn đàn trả lời và đồng thời nhắn tin cho haitanqd nhận gạch của him .( sự việc nhỏ , mong ae đừng xé ra to làm mất tinh thần đoàn kết nhé . thân )

ok cám ơn thông tin của anh Dũng....thật sự ra không phải là do kẹt đạn,,,vì hồi chiều lúc anh nhắn tin nói là bác haitanqd phone muốn lấy...lúc đó em đang trên đường về sg....thấy bác đó mấy bửa nay sưu tập ST.....những người thích sưu tập em cũng hiểu mà,,,còn bạn em thì chỉ mua đánh thôi...nên em đưa ra lí do đó vì muốn nhường lại cho bác haitanqd...chứ thật ra là bạn em vẫn tìm...hqua nó có hỏi em nói là gạch vỡ rồi......buổi tối vào diễn đàn đọc thấy comment của bác haitanqd nói vậy nên cảm thấy không hài lòng , vì buổi chiều thì bác ấy chúc mừng...buổi tối thì sửa comment lại như vậy...Nhưng em cũng đã xác định là nhường lại cho bác sưu tầm cán ST ...còn những người khác không hiểu thì đừng nên nói ngang vào châm dầu vào lửa...thanks

KGB

Trung Uý
ok cám ơn thông tin của anh Dũng....thật sự ra không phải là do kẹt đạn,,,vì hồi chiều lúc anh nhắn tin nói là bác haitanqd phone muốn lấy...lúc đó em đang trên đường về sg....thấy bác đó mấy bửa nay sưu tập ST.....những người thích sưu tập em cũng hiểu mà,,,còn bạn em thì chỉ mua đánh thôi...nên em đưa ra lí do đó vì muốn nhường lại cho bác haitanqd...chứ thật ra là bạn em vẫn tìm...hqua nó có hỏi em nói là gạch vỡ rồi......buổi tối vào diễn đàn đọc thấy comment của bác haitanqd nói vậy nên cảm thấy không hài lòng , vì buổi chiều thì bác ấy chúc mừng...buổi tối thì sửa comment lại như vậy...Nhưng em cũng đã xác định là nhường lại cho bác sưu tầm cán ST ...còn những người khác không hiểu thì đừng nên nói ngang vào châm dầu vào lửa...thanks

20h 5p tối hôm qua , mình đã pm vào điện thoại của haitanqd , vừa nãy gọi thêm 2 cuộc nữa nhưng haitanqd vẫn không thấy hồi đáp gì . " hot girl " vẫn còn nha ae

subin

Đại Tá
20h 5p tối hôm qua , mình đã pm vào điện thoại của haitanqd , vừa nãy gọi thêm 2 cuộc nữa nhưng haitanqd vẫn không thấy hồi đáp gì . " hot girl " vẫn còn nha ae

nhưng bác đó hẹn mai mới gd mà anh....vẫn còn thời gian.....

subin

Đại Tá
ngủ 1 giấc tối xem chung kết cho thoải mái....hnay là 1 ngày xui xẻo....ngủ cho quên hết chuyện đời...kakaka...bump dùm cho bác Dũng on top

• Like
Reactions: KGB

KGB

Trung Uý
subin đã kg lấy , mình đợi haitanqd đến 11 h , nếu không có hồi âm , em nó sẽ lên đường với ...gạch thứ 3
Chúc mừng tuyển đức và ....gạch số 3 ( hot girl xuất phát tử đức mà :) ) close topic , thanks all !

haitanqd

Thượng Tá
Chúc mừng tuyển đức và ....gạch số 3 ( hot girl xuất phát tử đức mà :) ) close topic , thanks all !
subin đã kg lấy , mình đợi haitanqd đến 11 h , nếu không có hồi âm , em nó sẽ lên đường với ...gạch thứ 3
Những bài pót của subin mình nghĩ bạn ấy đã chắc chăn % nên ko còn hy vọng. Rấc tiếc sáng nay mới vào org nên ko biết là KGB đt vì hai ngày nghỉ đi choi ko có nhà. Chúc mừng người thứ b đã sở hữu một cốt vợt đẹp

o3ma

Đại Tá
đi đánh bóng cho khỏe;) ...không cần bận tâm chuyện vớ vẩn này:D " cười tươi như avatar không biết có ai bận tâm không ta "

View attachment 17082

chuyện nhỏ như con thỏ......:rolleyes:o_O

nếu bác tổng thống o3ma có vào đọc tặng bác tấm hình vui hehehe ,thấy trên mạng hay hay (thiếu cây vợt bóng bàn)

View attachment 17083
Oái, sao lại biến tôi thành Playboy thế này.

Bình luận từ Facebook