LĐ - Bán Donic waldner senso carbon jo Shape cán ST

haitanqd

Thượng Tá
bác chậm 1 bước rồi nhé! hehehe
------------
Chậm tí nhưng cho chắc! nhưng tại sao bạn ko gạch luôn mà phải đợi người khác gạch trước bạn mới đt cho chủ thớt ? Nếu mình ko gạch chủ thớt sẽ fix giá xuống cho bạn đó. Một cốt vợt đẹp xin chúc mừng người đc sở hữu. Chủ thớt sẽ ktra thời gian cuộc gọi của bạn và thời gian mình gạch trên diễn đàn, nếu bạn trước thì cốt vợt đó thuộc về bạn.

Last edited:

subin

Đại Tá
------------
Chậm tí nhưng cho chắc! nhưng tại sao bạn ko gạch luôn mà phải đợi người khác gạch trước bạn mới đt cho chủ thớt ? Nếu mình ko gạch chủ thớt sẽ fix giá xuống cho bạn đó. Một cốt vợt đẹp xin chúc mừng người đc sở hữu. Chủ thớt sẽ ktra thời gian cuộc gọi của bạn và thời gian mình gạch trên diễn đàn, nếu bạn trước thì cốt vợt đó thuộc về bạn.

co nhung thu khong phai do minh quyet dinh....co 1 su co nhe nen nhuong gach cho ban...da nhan tin cho bac dung sorry trc, "Nếu mình ko gạch chủ thớt sẽ fix giá xuống cho bạn đó." anh dung ban dung gia va tui mua voi gia do dum nguoi khac...neu ban ko gach thi cung gia do nhe....dung nghi bung minh ra bung nguoi khac...." nhưng tại sao bạn ko gạch luôn mà phải đợi người khác gạch trước bạn mới đt cho chủ thớt ?" nếu muốn biết ai gạch trước thì vui lòng bác Dũng xác nhận lại dùm nhé(thời gian alo cho anh Dũng nhờ anh chụp thêm hình là khi nào, ở trên cũng thấy rõ là lúc 14h17 nghĩa là trước đó tui đã dt9 cho bác Dũng rồi , còn bác thì gạch lúc 14h45 nhé)....đừng vì 1 cây vợt mà phải dùng những từ khó nghe nhé !
tại sao có 1 comment mà phải sửa đến lần thứ 3 vậy?...nếu tui mà đọc comment của bạn trước hồi nãy anh dũng nhắn tin thì đừng có mơ là gạch vỡ nhé! túm lại cán ST dành cho người sưu tập cán ST

Last edited:

hiepga

Đại Tá
Các bác cứ tranh nhau làm j, :D mấy hum nứa e cũng có 1 cây mới ntn luôn . Gạch thì gạch lun từ bây giờ nhé :D

chichkidao

Moderator
Cán này bé mà. Bak mua miếng quấn cho đuôi nó to ra là ok thôi
Nhưng khó chịu cái là cán nó ngắn nữa.mình cũng có 1 cây nhưng thích quá mang đi thay cán FL luôn.thấy mấy cây ở shop có cán FL thì phải.ko biết đánh có giống cây này ko?

hiepga

Đại Tá
Nhưng khó chịu cái là cán nó ngắn nữa.mình cũng có 1 cây nhưng thích quá mang đi thay cán FL luôn.thấy mấy cây ở shop có cán FL thì phải.ko biết đánh có giống cây này ko?
K giống bác ạ. Bản này dk Nhật nhập và kiểm định chất lượng. như kiểu cây Cr pro và bản thường ấy.

Bình luận từ Facebook