Hướng dẫn chơi bóng theo kỹ thuật TAM GIÁC cho FH

langngoi

Đại Tá
Để em làm hẳn video trên bàn có bóng để các bác dễ hình dung

Chờ T7 này vậy, vì em chỉ được chơi cuối tuần, với lại xuống SK có thằng @langngoi thì làm dễ hơn, thằng đó TRÂU BÒ lắm :D:D:D:D
:p:p:p:p mr @Trạng .... CÁ theo em bác làm quả kênh Trạng trên youtube :D cho nó tập trung, chứ video bác đầy ra, mà tản mát quá, fan hâm mộ khó theo dõi :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:p:p:p:p mr @Trạng .... CÁ theo em bác làm quả kênh Trạng trên youtube :D cho nó tập trung, chứ video bác đầy ra, mà tản mát quá, fan hâm mộ khó theo dõi :D
Tao năm nay 40 đến nơi rồi, hết tuổi đeo huy chương rồi, nhường các bác khác. Đến giờ chỉ lo cầy cuốc nuôi vợ con, cho chúng nó ăn học, đủ là hạnh phúc rồi. Mấy cái trò kiếm like show hàng, chỉ được cái mẽ, tiền thì đ ... có, mài ra mà ăn à

Đời người chơi được thì chơi, sướng là sướng mình, thiên hạ cũng vậy thôi, thành ra TỰ SƯỚNG có khi đúng với cái tính SĨ DIỆN của tao

o3ma

Đại Tá
Tao năm nay 40 đến nơi rồi, hết tuổi đeo huy chương rồi, nhường các bác khác. Đến giờ chỉ lo cầy cuốc nuôi vợ con, cho chúng nó ăn học, đủ là hạnh phúc rồi. Mấy cái trò kiếm like show hàng, chỉ được cái mẽ, tiền thì đ ... có, mài ra mà ăn à

Đời người chơi được thì chơi, sướng là sướng mình, thiên hạ cũng vậy thôi, thành ra TỰ SƯỚNG có khi đúng với cái tính SĨ DIỆN của tao
Chí khí tợn. :)

langngoi

Đại Tá

hị hị, cẩn thận và kiềm chế nhá! nhiều thứ tai hại bắt nguồn từ "Tự Sướng" lắm đới!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có bác nào biết ai giật vợt đi kiểu này không ạ ;)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cười chết mất, anh giật như muỗi đốt..
Anh xem cái link em dẫn, đó là đoạn ML nó khởi động để vào giật

Anh để ý cái vợt của nó, đúng theo kiểu đó, góc 1/4 đường tròn, vợt từ úp thành ngửa, phần ngửa tầm 45-70 độ, tức là từ lúc 7h30 - 8h30, nó ốp vợt vào bóng, dùng lườn, rất mạnh, em đang thử nghiệm

gaumeo

Đại Tá
Anh giật giống hệt ML :)
Anh đôi công mà tốt thì giật kiểu gì chả được.
Em có mấy đứa cháu mới biết đi xe đạp cãi nhau:
- 1 đứa bảo đi xe máy thì phải bóp phanh tay
- 1 đứa bảo đi xe máy thì phải đạp phanh chân
Chúng nó hỏi em là ai đúng. Em bảo "trả biết'', như cậu lúc thì phanh tay, lúc thì phanh chân, lúc dùng cả hai. Quan trọng là bọn mày phải biết đi xe máy đã.

langngoi

Đại Tá
Chúng nó hỏi em là ai đúng. Em bảo "trả biết'', như cậu lúc thì phanh tay, lúc thì phanh chân, lúc dùng cả hai. Quan trọng là bọn mày phải biết đi xe máy đã.
@Trạng .... CÁ ko muốn hiểu điều này :D:D:D:D:D:D

lamtq

Đại Tá
:)đểu đéo chịu đc:D

Bình luận từ Facebook