Hội Viscaria

chanvongkieng

Đại Uý
chỗ mình có đc chơi sa điêu với bh là h3,búng ,vẩy ,đôi công chặn đẩy giảm lực ,về bôm bốp,có chu trình b diễn đàn zơ đội công oánh mãi k thủng do k biết điểm yếu của ng ta

VR46

Đại Tá
Anh nói thế anh em nổi máu Hoạn Thư thì đỡ giao bóng kiểu gì đây hả anh ?
Hàng đây đã trên đường ra HN rồi @Trạng .... CÁ đổi bao nhiêu Vis mà đánh vẫn dưới B

docmaorg

Đại Tá
Minh béo có đánh a ạ, nhưng thay đổi liên tục nên thực sự ko biết có gọi là dùng cây Vis đc hay ko?
Có 1 time đánh VIS (hồi VIS vẫn còn bán chưa dừng sản xuất bên JP) rất hay cảm giác tốt,nhưng sau đó ko đánh nữa đổi cốt, rất nhiều lần Minh béo đánh lại VIS nhưng ko còn cảm giác như cây cũ nữa.
Cũng giống như có thời gian Minh đánh gegerly alpha đời đầu rất hay, nhưng sau này đánh lại các cây gegerly alpha khác không có cảm giác như cây đời đầu.

dathoang

Thượng Tá
Hôm qua trốn không được à, hay thu thuế sớm đấy ???:eek:
Hôm qua nhà có việc, phải dọn nhà từ sáng đến tối, nên ko đánh được a ơi.
Mà có khi e phải nghỉ bóng bàn 1 thời gian mất a ạ. E vừa hỏi bác @drsan về cái tay đau của e, bác í bảo là

Khả năng nhiều của bạn là viêm khớp bàn ngón III bàn tay F. Chẩn đoán chính xác dựa vào CTM, CRPhs và siêu âm. Điều trị bằng thuốc uống hầu như không tác dụng nhiều, uống thuốc chỉ làm giảm đau sau đó lại bị đau lại! Phương pháp vật lý trị liệu cho kết quả khả quan hơn! Nếu không đỡ thì thường phải sử dụng thuốc tiêm tại chỗ!

archer

Đại Tá
Hôm qua nhà có việc, phải dọn nhà từ sáng đến tối, nên ko đánh được a ơi.
Mà có khi e phải nghỉ bóng bàn 1 thời gian mất a ạ. E vừa hỏi bác @drsan về cái tay đau của e, bác í bảo là
Ủa a đã bảo ngay hôm ấy là cái tay sưng ko bt, phải khám mà chưa đi à, đi ngay kẻo phế đấy k đùa đc đâu, đ có sk là đ có cl gì luôn

Last edited:

Bình luận từ Facebook