Hội Viscaria

bachikho

Đại Tá
mày ek lắm, h h3 k có hàng tốt đâu nên người ta mới xui phải đánh mấy loại 729 từ cổ lai hy đó, nếu mày k biết kiếm đâu cứ kiếm tác giả lý thuyết đó mà hỏi là có :p

Trainee

Đại Tá
Thử chục loại đi anh Cá. Xong xem loại nào ngon, bám mà ko cần Tune thì cho em mặt dán vừa KLHS. H3-50 đánh thấy hơi hơi mềm hơn hôm trước tết rồi hay sao ấy khéo cuối tháng nó nhũn :D

minhvan

Binh Nhì
Anh lâm tê cu ơi cây củi mục anh đưa + miếng rẻ tàu đánh chất hơn hẳn - mấy bữa nay test đánh thích that

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    1.6 MB · Đọc: 0

dungatvt

Thượng Tá
Bóng ngắn thì đánh sao? Bóng xộc dài thì đánh sao? 729 Origin giá cả thế nào nhỉ bác?
Em nghĩ ăn nhau chính vẫn là di chuyển và di chuyển, động tác càng đơn giản càng tốt.
Sáng nay đánh với ông già kia. Ông toàn thủ, gõ gai và đánh rình rập, cộng thêm bóng to, đánh Tàu nản luôn. Sau em lại phải xoay Target ra táng :(
Buổi sáng bác chơi ở đâu vậy?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có 90g thôi, với đ phải of a
ĐCM, anh không kiếm nhanh VIS cho em em bay vào em đốt nhà.

đã tập xong BH Tàu đạo nhé, mạnh và an toàn không kém gì FH, cực thích luôn.

Nhưng vì ra lực mạnh thường xuyên nên con ZJK ALC cứng quá anh ơi, đánh tháng nữa chắc đau cổ tay mất. Vì em không phát lực bằng cổ tay, nhưng do phát lực mạnh, mà vợt lại cứng, không dẻo, nên cổ tay bị dội lực rất nhiều, không được như VIS.

Con VIS đồng kia nhẹ quá, vào lực mạnh nó cứ hời hợt, mất cả sướng đi, đánh mạnh quá thì vợt nó lắc, không bị dội lực nhưng nhẹ quá nên vợt nó cứ như xe đánh võng, rất khó chỉnh hướng nếu ra lực, bực hết cả cửa mình.

Quên, sắm cho em một cu H3 đỏ nào ngon nhé, cũ thôi, chứ hơn 1 củ là em đ... trả tiền đâu, mới, đã cắt nhưng dưới 1 củ nhé, hàng ngon chứ không chơi hàng Nittaku đâu nhé, luyện thuần xong H3 mới ra H8, vì sợ chuyển sang H8 phải thay đổi nhịp đánh và lối đánh thì hỏng mất BH mới thì chán.

729 Origin không sánh với H3 Blue được, dừng thử nghiệm để đỡ hỏng BH. Tạm thời phải đánh FH, hôm nay bắt thằng @thanglong78 trả con mặt NT nữa là 2 mặt H3 NT+PRO hai bên luôn.

Vụ Đà nẵng xem mes hoặc viber nhé

thanglong78

Thượng Tá
ĐCM, anh không kiếm nhanh VIS cho em em bay vào em đốt nhà.

đã tập xong BH Tàu đạo nhé, mạnh và an toàn không kém gì FH, cực thích luôn.

Nhưng vì ra lực mạnh thường xuyên nên con ZJK ALC cứng quá anh ơi, đánh tháng nữa chắc đau cổ tay mất. Vì em không phát lực bằng cổ tay, nhưng do phát lực mạnh, mà vợt lại cứng, không dẻo, nên cổ tay bị dội lực rất nhiều, không được như VIS.

Con VIS đồng kia nhẹ quá, vào lực mạnh nó cứ hời hợt, mất cả sướng đi, đánh mạnh quá thì vợt nó lắc, không bị dội lực nhưng nhẹ quá nên vợt nó cứ như xe đánh võng, rất khó chỉnh hướng nếu ra lực, bực hết cả cửa mình.

Quên, sắm cho em một cu H3 đỏ nào ngon nhé, cũ thôi, chứ hơn 1 củ là em đ... trả tiền đâu, mới, đã cắt nhưng dưới 1 củ nhé, hàng ngon chứ không chơi hàng Nittaku đâu nhé, luyện thuần xong H3 mới ra H8, vì sợ chuyển sang H8 phải thay đổi nhịp đánh và lối đánh thì hỏng mất BH mới thì chán.

729 Origin không sánh với H3 Blue được, dừng thử nghiệm để đỡ hỏng BH. Tạm thời phải đánh FH, hôm nay bắt thằng @thanglong78 trả con mặt NT nữa là 2 mặt H3 NT+PRO hai bên luôn.

Vụ Đà nẵng xem mes hoặc viber nhé
Đầu h chiều tao mang Vis sang trả mày, đánh Vis chán lắm rồi.. :p

Bình luận từ Facebook