Hội Viscaria

Trainee

Đại Tá
Bác @Trainee ,@Trạng .... CÁ ,@o3ma cho em tham gia với có được ko ạ..
Chiều mai lên đi, đông thì vui, không đông thì anh em mình hẹn nhau. 2 ông là đủ bóng + bàn bia rồi, kê kê.
Mà nay rét tăng cường, tay run cầm cập, bóng chắc chả nổi mất!
@backhand-ghost bận, chắc không hẹn trước được đâu. Bác Cá thì cũng tùy hứng lắm. @gaumeo thì lang thang đâu ấy. Bác @o3ma còn máu ngắm qúy tử, chỉ lén đi nhậu, mà lại tuốt bên Gia Lâm.
Đội SK mình không thân lắm. Bữa nọ vào cmt nhưng anh em có vẻ không thích!
Có lẽ mình rủ ông bạn rồi ra TT Mỹ Đình chém mấy con gà tuyển ở đó mất! KKJ

vietcan

Đại Tá
Chiều mai lên đi, đông thì vui, không đông thì anh em mình hẹn nhau. 2 ông là đủ bóng + bàn bia rồi, kê kê.
Mà nay rét tăng cường, tay run cầm cập, bóng chắc chả nổi mất!
@backhand-ghost bận, chắc không hẹn trước được đâu. Bác Cá thì cũng tùy hứng lắm. @gaumeo thì lang thang đâu ấy. Bác @o3ma còn máu ngắm qúy tử, chỉ lén đi nhậu, mà lại tuốt bên Gia Lâm.
Đội SK mình không thân lắm. Bữa nọ vào cmt nhưng anh em có vẻ không thích!
Có lẽ mình rủ ông bạn rồi ra TT Mỹ Đình chém mấy con gà tuyển ở đó mất! KKJ
Gặp e vừa miếng...kkk. Về Trảm clib

Trainee

Đại Tá
Tuởng cn chú đánh ở TT
TT là giải gì vậy?
Mấy bác trình cao quá, mình đánh chả được quê độ! :D
Để xem mấy bác kia chốt sao. Mình thì dễ mà. Còn đang tính không thì lên D9 vặt nó bữa rượu! Bóng banh dẹp! :D
À, nếu đánh Trảm Phong, Việt có dư cho mượn đôi giầy cùi size 40 được không? Mà đánh thì độ mấy giờ?

chajen_HD

Đại Uý
TT là Thường Tín anh ạ..clb dưới em Cn giao lưu với TTin mà em lại là "má mỳ" chứ có fai giải giếc gì đâu. Em thì trình còi vô đối phải tội ham vui..Mong anh em tầm vài người biết nhau trên ddan làm 1 cái Off tập chung s/hoat tập thể 1 buổi chiều thì ấm cúng fai biết.

vietcan

Đại Tá
TT là giải gì vậy?
Để xem mấy bác kia chốt sao. Mình thì dễ mà. Còn đang tính không thì lên D9 vặt nó bữa rượu! Bóng banh dẹp! :D
À, nếu đánh Trảm Phong, Việt có dư cho mượn đôi giầy cùi size 40 được không? Mà đánh thì độ mấy giờ?
TT là Thừong Tín ạ. 5h Trảm mở a ạ. E đại lý giày mà

vietcan

Đại Tá
TT là Thường Tín anh ạ..clb dưới em Cn giao lưu với TTin mà em lại là "má mỳ" chứ có fai giải giếc gì đâu. Em thì trình còi vô đối phải tội ham vui..Mong anh em tầm vài người biết nhau trên ddan làm 1 cái Off tập chung s/hoat tập thể 1 buổi chiều thì ấm cúng fai biết.
TT là giải gì vậy?
Chốt 5h chiều mai nhé mấy ae. Bác @Trạng .... CÁ qua lun để e gỡ với.

Trainee

Đại Tá
T7 mà 5h mới đánh được nhỉ? Lạnh sun chym. Kể đánh sớm 3h, 6h lai rai tý thì đẹp. Kẹt cái Trảm Phong lại trong trường học! Chắc trưa mai ghé Gia Lâm làm phát bác @o3ma rồi tính tiếp!
Ông bạn C3 mình lại CN mới về HN, hơi xui!

lamtq

Đại Tá
T7 mà 5h mới đánh được nhỉ? Lạnh sun chym. Kể đánh sớm 3h, 6h lai rai tý thì đẹp. Kẹt cái Trảm Phong lại trong trường học! Chắc trưa mai ghé Gia Lâm làm phát bác @o3ma rồi tính tiếp!
Ông bạn C3 mình lại CN mới về HN, hơi xui!
3g đánh- 6 g nhậu-9g phập

Trainee

Đại Tá
Chuẩn đấy anh. 5h chiều muộn quá. Anh @vietcan hay anh @Trạng .... CÁ xem có chỗ nào mở sớm nhóm anh em mình canh 1 bàn chơi, họp rồi còn fai tìm cách xuôi TT chứ muộn là em đứng đường luôn mất.
Về nhà nghỉ với mình, nhậu thâu đêm, sáng CN phắn sớm, thế cho lành. Đi ngay TT oải lắm. Hoặc cần quân xanh, quân đỏ mình đi TT giao lưu luôn, kê kê!

Bình luận từ Facebook