Hội Viscaria

backhand-ghost

Đại Tá
Hôm trước băng này họp giao ban, có anh em báo cáo về việc bé như con vi trùng là Hội Vít-sờ-ca-ri-a đề nghị rụt rè muốn "va chạm". Mình gạt đi ngay, nói là cấm tiệt cái việc Hội Treiber lại ỷ mạnh hiếp yếu, ko có "va vấp" gì cả. Chỉ đạo ngay Vụ quan hệ liên Hội, gửi công hàm qua để đề nghị bên này đính chính thông tin và xin lỗi. Tưởng vậy là xong, ai dè lại có cái việc này xảy ra mới giận.
Không quyết liệt làm rõ, không xử lý dứt điểm thì e là lòng dân không yên, tạo ra tiền lệ vô cùng không tốt, dư luận quốc tế cũng không thể đồng tình anh @meoluoitmb ợ.
Anh @VR46 với anh em trong Nam cứ ngồi iêm, ko được manh động, nhưng giám sám chặt chẽ mọi động thái của @lamtq cho em, thấy hắn có dấu hiệu định manh động tiến quân ra Bắc thì anh em trong đó hết sức chủ động diệt địch, không cần xin ý kiến Trung ương, xong việc báo cáo lại kết quả thực hiện.

Last edited:

VR46

Đại Tá
Hôm trước băng này họp giao ban, có anh em báo cáo về việc bé như con vi trùng là Hội Vít-sờ-ca-ri-a đề nghị rụt rè muốn "va chạm". Mình gạt đi ngay, nói là cấm tiệt cái việc Hội Treiber lại ý mạnh hiếp yếu, ko có "va vấp" gì cả. Chỉ đạo ngay Vụ quan hệ liên Hội, gửi công hàm qua để đề nghị bên này đính chính thông tin và xin lỗi. Tưởng vậy là xong, ai dè lại có cái việc này xảy ra mới giận.
Không quyết liệt làm rõ, không xử lý dứt điểm thì e là lòng dân không yên, tạo ra tiền lệ vô cùng không tốt, dư luận quốc tế cũng không thể đồng tình anh @meoluoitmb ợ.
Anh @VR46 với anh em trong Nam cứ ngồi iêm, ko được manh động, nhưng giám sám chặt chẽ mọi động thái của @lamtq cho em, thấy hắn có dấu hiệu định manh động tiến quân ra Bắc thì anh em trong đó hết sức chủ động diệt địch, không cần xin ý kiến Trung ương, xong việc báo cáo lại kết quả thực hiện.
Báo cáo THT, ở miền Nam đã quán triệt các anh em trong hội đi vận động các khổ chủ Vis tự tiêu huỷ Vis trước khi phải dùng đến biện pháp mạnh từ ngoài TW hội.
Hình ảnh chứng minh, @Red Arc bổ sung thêm mấy cây bị vưt sọt rác, lên chảo cho đủ nhé

backhand-ghost

Đại Tá
Báo cáo THT, ở miền Nam đã quán triệt các anh em trong hội đi vận động các khổ chủ Vis tự tiêu huỷ Vis trước khi phải dùng đến biện pháp mạnh từ ngoài TW hội.
Hình ảnh chứng minh, @Red Arc bổ sung thêm mấy cây bị vưt sọt rác, lên chảo cho đủ nhé
View attachment 53821
Các đồng chí làm tốt lắm, chưa ra quân nhưng địch đã vãi cả...hồn vía rồi. Chỉ thị của Trung ương cho các đồng chí phía Nam, không được ngược đãi hay thiếu tôn trọng anh em ra hàng, tạo mọi điều kiện tốt nhất để các anh em "đứng nhầm" được quay về chính đạo. Giảm giá 3% cho những ai nộp Vis đổi Treiber (cái này mình cứ quyết láo trước, nhờ Phát Andro sau vậy hihi).

Zynzyn

Banned
Các đồng chí làm tốt lắm, chưa ra quân nhưng địch đã vãi cả...hồn vía rồi. Chỉ thị của Trung ương cho các đồng chí phía Nam, không được ngược đãi hay thiếu tôn trọng anh em ra hàng, tạo mọi điều kiện tốt nhất để các anh em "đứng nhầm" được quay về chính đạo. Giảm giá 3% cho những ai nộp Vis đổi Treiber (cái này mình cứ quyết láo trước, nhờ Phát Andro sau vậy hihi).
Hehe hóa ra đ/ c này đang ủ mua kiếm vis chơi, đề nghị @Trạng .... CÁ mai kg cho mượn vis nữa nhé, chánh gây nghiện :)

VR46

Đại Tá
@lamtq hổ báo vậy thôi chứ mới alo doạ là có sếp của TW hội Treiber đến là chạy Tụt Quần ko dám ngoái lại.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ko để ý là cái Hội Vịt này đang thảo luận việc định "om me" băng Treiber, manh động quá nhỉ. Chốt sớm địa điểm đi, nếu ko thì ra sân của @HungGL cũng được, sân mới nên có thể coi là sân trung lập. Thể thức chiến đấu làm sao, bao nhiều cốc, bao nhiêu nồi mời bên mình chốt luôn đi thôi. Ngày mai thứ 7, sẽ chốt luôn nhé các huynh.
Chiến thư kính gửi.
Nói riêng với thằng ku @Trạng .... CÁ : "Sáng mai có ra DH tập ko mày, đến tập để anh còn mượn Vis H3 lởm anh tập tí nha."
Vưỡn như tuần trước đê, sớm tí cũng được, phải kiếm cái bàn hôm nọ, chứ đánh mấy cái bàn trong chắc ngộp cái chết liền

Bình luận từ Facebook