Hội Viscaria

hoangkhanh

Thượng Sỹ
Cảm ơn a về những điều trên. E cũng mới chơi vis k đánh mặt tầu k có tiền chơi ten. E đang đánh nitaku G1 thấy khi bóng tiếp vợt rất khô k có cảm giác cắn mút cũng như cảm giác giật an toàn. Nhưng những lời a nói thì e bít mình nên dùng mặt gì rồi ạ. Cảm ơn a.
thế chốt lại nên dùng mặt gì bác ơi, e cũng đang băn khoăn, mới lấy vis về

miziru

Thượng Tá
Ý bác là cây nào trong 3 cây đấy? còn thằng trẻ con trong ảnh là thằng cu nhà e đấy. mới hơn 1 tuổi nh có vẻ thích thể thao lắm
Ý em là thằng ku con đấy mà :D. Thằng ku nhà em 3 tuổi rồi, cũng khoái bóng bàn lắm.

docmaorg

Đại Tá
Mình cũng bắt đầu khoái VIS...hi

Cốt ngon

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh @lamtq cho em hỏi tháo cái mang cá ra thế nào, con K đánh ngon đới, cán dẹt hơn, nặng hơn, nhưng mà ít dẻo hơn em M, em sợ là do cái mang cá anh dán vào, nó làm cái cán ít dẻo đi, nên muốn tháo cái mang cá ra

Em cầm tít đuôi cán, xa cái mang cả đến 3cm, nên chả quan tâm đến cái mang cá, chỉ thấy rõ ràng là nó ít dẻo đi, cú dứt điểm FH nó không có độ dị của VIS dẻo rồi, chỉ có mạnh là tăng lên, vì nó nặng hơn.

Chỉ em sớm nhé

backhand-ghost

Đại Tá
Ko để ý là cái Hội Vịt này đang thảo luận việc định "om me" băng Treiber, manh động quá nhỉ. Chốt sớm địa điểm đi, nếu ko thì ra sân của @HungGL cũng được, sân mới nên có thể coi là sân trung lập. Thể thức chiến đấu làm sao, bao nhiều cốc, bao nhiêu nồi mời bên mình chốt luôn đi thôi. Ngày mai thứ 7, sẽ chốt luôn nhé các huynh.
Chiến thư kính gửi.
Nói riêng với thằng ku @Trạng .... CÁ : "Sáng mai có ra DH tập ko mày, đến tập để anh còn mượn Vis H3 lởm anh tập tí nha."

VR46

Đại Tá
Ko để ý là cái Hội Vịt này đang thảo luận việc định "om me" băng Treiber, manh động quá nhỉ. Chốt sớm địa điểm đi, nếu ko thì ra sân của @HungGL cũng được, sân mới nên có thể coi là sân trung lập. Thể thức chiến đấu làm sao, bao nhiều cốc, bao nhiêu nồi mời bên mình chốt luôn đi thôi. Ngày mai thứ 7, sẽ chốt luôn nhé các huynh.
Chiến thư kính gửi.
Nói riêng với thằng ku @Trạng .... CÁ : "Sáng mai có ra DH tập ko mày, đến tập để anh còn mượn Vis H3 lởm anh tập tí nha."
H3 lởm thì đc chứ Vis của cá phải là Tởm nhé @backhand-ghost

meoluoitmb

Đại Tá
Chiến thư kính gửi.
Nó đi ngủ rồi chú ơi, đánh nhau thật rồi.

Zynzyn

Banned
Chiến thư kính gửi.
Ote chiến luôn, nhưng chú đừng để @Dũng Cửu SHOP làm tiên phong nhé, vì hơn nửa hội vịt là thầy D9 , nó kg dám oánh đâu :)

Bình luận từ Facebook