Hội Mizutani Jun - Nói không với Super Jun, vì ... quá đắt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Jun ko the choi tau....pai lua cay can fl va ban vot mong cuc mong thi moi hy vong bac oi......
em lắp H3-50 37 độ vào giật FH ngon rồi, nhưng đòn hiền khô, chả xoáy mấy, có nhanh thật, nhưng đòn hiền lắm, lại có khi phải lặn lội chơi Blue lại, chinh phục em này, đúng là ... mất thời gian quá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hexer Duro đánh na ná Ten 64, nhưng thiếu chiều sâu hơn. Em nghĩ với anh nó sẽ hơi nhẹ, nẩy. Anh cần mặt xịt hơn!
chú chỉ được cái nói đúng, hôm nay hấp hửng dán BH, nẩy như ngựa vía, ăn xoáy tùm lum, khởi động đôi công như đúng rồi, nhưng giật thì toàn bay đi đâu, quá mềm

lamtq

Đại Tá
em lắp H3-50 37 độ vào giật FH ngon rồi, nhưng đòn hiền khô, chả xoáy mấy, có nhanh thật, nhưng đòn hiền lắm, lại có khi phải lặn lội chơi Blue lại, chinh phục em này, đúng là ... mất thời gian quá
sao ko dùng H3 thường khoảng 38.39 độ thôi mà chuyển H3.50 lai như Nhật thì nước nôi gì. A đánh lung tung vợt nhưng ít loạn vì thực ra với mỗi loại cốt a đánh 1 cái H3 (hoặc tg2- cái gần tương tự H3 nhất trong dòng mặt tàu) có độ cứng tăng giảm khác nhau cho phù hợp với cốt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
sao ko dùng H3 thường khoảng 38.39 độ thôi mà chuyển H3.50 lai như Nhật thì nước nôi gì. A đánh lung tung vợt nhưng ít loạn vì thực ra với mỗi loại cốt a đánh 1 cái H3 (hoặc tg2- cái gần tương tự H3 nhất trong dòng mặt tàu) có độ cứng tăng giảm khác nhau cho phù hợp với cốt
cũng đang nghĩ như anh, thường em hợp CAM hơn Blue, nhưng vì chân dài, em cướp Blue về dán

Trước đây, Blue đánh trên Long vẫn không được, nhưng nghĩ Blue ít nẩy hơn Cam, cốt nẩy hơn, nên dán blue

Để thử nốt, rồi quay lại CAM xem có ổn không

docmaorg

Đại Tá
Ông trạng cá này như kiểu rác diễn đàn. Chơi cốt nào ông ý cũng làm con mẹ cái topic tung hô vạn tuế. Trong khi đó có rất nhiều top sẵn để thảo luận thì ko dùng. Ngồi buồn ném gạch phát cho vui.:D:D:D

archer

Đại Tá
Ông trạng cá này như kiểu rác diễn đàn. Chơi cốt nào ông ý cũng làm con mẹ cái topic tung hô vạn tuế. Trong khi đó có rất nhiều top sẵn để thảo luận thì ko dùng. Ngồi buồn ném gạch phát cho vui.:D:D:D
Cái diễn đàn lâu nay buồn như chó cắn may mà còn có tí cá mắm vào đọc xả stress chứ anh, ko thì cũng chả buồn vào nữa haha.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Jun dán Ten 64 hay Ten 80 thử xem, giật phê lắm ^_^ 05 được thì càng tốt :D Chưa nghe nói ai đánh Jun với mặt tầu cả :D
vấn đề là thích chơi Tàu rồi, chứ Ten thì chả còn gì mà nghĩ, chắc cũng bán cho các bác đánh Ten hoặc Đức Nhật thôi, đánh Đức Nhật thì còn nghĩ phải nghĩ đâu, đánh ngon, nhưng mà em thích chơi Tàu rồi

Hùng Kính

Thượng Sỹ
vấn đề là thích chơi Tàu rồi, chứ Ten thì chả còn gì mà nghĩ, chắc cũng bán cho các bác đánh Ten hoặc Đức Nhật thôi, đánh Đức Nhật thì còn nghĩ phải nghĩ đâu, đánh ngon, nhưng mà em thích chơi Tàu rồi
Không biết Jun ZLC lớp Carbon nằm sâu không nếu nằm sâu vẫn chơi mặt tàu dc. Đang rất muốn thử nghiệm cốt này mà ko đủ tiền mua mới muốn kiếm 1 con thử với mặt H3. Đang đánh Tiago Apolonia rất phê với H3 nhưng vẫn thèm thử với Jun

chaunguyen

Đại Tá
Không biết Jun ZLC lớp Carbon nằm sâu không nếu nằm sâu vẫn chơi mặt tàu dc. Đang rất muốn thử nghiệm cốt này mà ko đủ tiền mua mới muốn kiếm 1 con thử với mặt H3. Đang đánh Tiago Apolonia rất phê với H3 nhưng vẫn thèm thử với Jun
. Ban chu hoi mizu dang rao ban cot kia. Bac nên tu bo y dinh mua e nay di. Hehe

ducanhmh

Đại Tá
Chú còn chơi NAC vs H3 k? Trc hẹn chú giao lưu mà chưa có dịp :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
chán ghê gớm ạ

do Jun thường quá cứng và quá nẩy, nên gần như mất luôn cảm giác cú FH, vì bóng vào và ra không thể cảm nhận được. Đòn FH cực phũ, nhưng lại cực kỳ thiếu an toàn, đặc biệt khi phải cứu bóng

BH thì từ trước đến giờ Jun chưa bao giờ hay

Super Jun lõi khác hẳn, mềm hơn, nên không thể nói Super Jun và Jun cùng dòng được đâu ạ, cấu tạo chắc chắn khác nhau trừ outer ngoài cùng và có cái tên JUN trong tên gọi thôi ạ

Bình luận từ Facebook