Hội Mizutani Jun - Nói không với Super Jun, vì ... quá đắt

phi hung

Đại Tá
Đang lăn tăn, vợt em nguyên bản nhẹ quá, thực ra như anh @phi hung đã cân, có 85.5gr gì đó, chơi tốn lực quá, lại ST

Bác nào có hàng FL, JUN mới, hàng xách giao lưu cái nhỉ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Muốn thanh lý hoặc giao lưu cây JUN này với JUN cùng hạng, nặng hơn, cây của em nhẹ quá, có 86gr thôi, chơi BH thì ổn, FH thì quá nhẹ, cứ như cầm quạt chả có cảm giác gì.

Gía là 4 triệu, bác nào trả giá hợp lý em cũng đồng ý.

nb.toan

Thượng Tá
anh chơi thử 4 em SJ rồi, cứng quá, ko chơi Tàu được em ạ. Muốn mua thì có người đang dư mà, nhượng ngay, nhưng anh không chơi được
Tập đôi công mà hết Long, đến Vis., đến MoonLight Killer/Force BE, Donic WSUC, giờ đến Jun.
Từ trích dẫn:
Lại trò gì nữa đây?
có thể thấy @Trạng .... CÁ đang định hướng lối chơi ... thế nào không biết nữa??? Hihi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mặt Tầu cho FH của Jun: H3-50 37 độ

Cực khoái, em lại quay về với các cú FH mất bóng, nhưng nhiều xoáy hơn, và bóng thấp hơn cực nhiều, toàn là mặt lưới lướt, khác hẳn với Long là bóng có độ vồng cao, ôm bóng rất an toàn, động tác không cần dài, lên xoáy rất ít, mà bóng lại rất cắm, và đi rất nhanh. Đặc biệt, tiếng kêu của FH cứ như đang đánh mặt Đức Nhật, toc toc toc, khá lạ, và khá sướng.

anh em nào đang đánh Tàu, muốn đòn nhanh hơn, ác hơn, và vẫn dễ đánh, thử nghiệm nhé, một trải nghiệm hoàn toàn mới đối với FH mặt Tàu

Em đang tìm nốt mặt BH cho Jun, sẽ thử băng Hexer Duro trước, vì em định thử Ten 50, nhưng không ai có mặt cũ, đành mượn Hexer Duro thử tạm vậy, xem tình hình thế nào, rồi mới biết phải tăng hay giảm độ đi.

Với tình hình này, em TG3-60 35 độ hoặc H3-50 35 độ là sự lựa chọn không phải là không đáng nghĩ, tuyệt.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Jun ko the choi tau....pai lua cay can fl va ban vot mong cuc mong thi moi hy vong bac oi......
Em bắt đầu chơi Tàu với Jun, 40, rồi 39 đều không được, Cam, rồi Blue, đều không xong, nhưng đến khi giảm xuống 37 độ và bọt khí, thì đã hài lòng, rất hài lòng, em sẽ đánh Jun với Tàu, tất nhiên là rất mềm, cứng hơn so với Đức Nhật thôi, còn gần như mềm nhất của Tàu

giờ không cần tìm phải nữa, chỉ cần tìm trái thôi bác ạ. FH ngon rồi

Bình luận từ Facebook