Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

lion

Đại Tá
Cặp đôi thì Long V và Viscaria. Viscaria thì nhìn là cán thường, Long V cũng vậy, còn lõi là gì thì mượn bọn nó coi thử biết liền. Mình nghĩ China họ tài trợ cho Triều Tiên nhiều nên khả năng mặt vợt, cốt vợt, trang thiết bị thi đấu, huấn luyện đào tạo cũng vậy. Có thể China họ nhận định khả năng đôi Triều Tiên (nữ gai) có tiềm năng lớn vào sâu nên trước giải họ nhờ rất nhiều chuyên gia gai thị phạm chỉ điểm cho đôi Wang ChuQin và Sun YingSha.

nck_kool

Binh Nhất
Nhờ các cụ trợ giúp tí ạ. Không hiểu sao em đánh Super Zhang với Andro Treiber FO mang tiếng là outer carbon mà dán H3 đánh ăn bóng, xoáy kể cả vỗ eooif kéo xoáy rất thích lại thấy côta mềm ý.

Không hiểu sao cầm W968 mang tiếng mềm mà tiếp xúc bóng nó khô cứ kêu boong boong mà chả ngậm bóng tí nào.

Oánh W968 phải như nào các cụ nhỉ?

Love_TT

Binh Nhì
Nhờ các cụ trợ giúp tí ạ. Không hiểu sao em đánh Super Zhang với Andro Treiber FO mang tiếng là outer carbon mà dán H3 đánh ăn bóng, xoáy kể cả vỗ eooif kéo xoáy rất thích lại thấy côta mềm ý.

Không hiểu sao cầm W968 mang tiếng mềm mà tiếp xúc bóng nó khô cứ kêu boong boong mà chả ngậm bóng tí nào.

Super Zhang với Andro Treiber FO con nào nảy hơn bác ơi

nck_kool

Binh Nhất
Super Zhang với Andro Treiber FO con nào nảy hơn bác ơi
Super Zhang cho cảm giác bóng uy lực hơn bác ạ, được điểm là cán hơi nhỏ cảm giác hơi lỏng lẻo. Treiber FO cho tốc độ bóng nhanh không kém nhưng có lẽ do vợt hơi cứng, ít rung hơn 1 chút nên cảm giác bóng lưu trên vợt và vọt đi hơi ít hơn 1 xíu, cán thì to vừa vặn tay cầm rất sướng. Với giá của cây Treiber FO mà được chất lượng như vậy phải nói là rất hời :p

Last edited:

mcfly

Thượng Tá

tất cả do lỹ thuật thôi bác - 968 dành cho dân chuyên mới khai thác được hết tính năng, mà 968 cũng ko mềm đâu

Bình luận từ Facebook