Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

dammebongban

Trung Uý
cái này thì e chưa thử nhưng e đoán nó cũng nặng đầu :D
Chơi W968 thì nên làm quen với vấn đề nặng đầu: Bạn chơi Liên tục 20->30 ngày là quen thôi bạn.
nay thử w968 bản gold slam thấy nó cứng cứng kiểu super ALC ,trái kém hẳn so với vis,đòn phải có lực hơn các bác,mỗi tội e thấy nó cứng cứng kiểu super ALC,cán hơi nhỏ với e,nói chung rơ 1 càng thì phê các bác,2 càng thì ko đáng :))
Đúng là cảm giác mỗi người là khác nhau: nhưng bảo là cứng như kiểu Super ALC thì mình thấy ko giống tý nào(1 bên là Inner & 1 bên là Outer), BH mà so W968 với Vis thì cũng khó...
Cách đánh với Vis so với W968 cũng hơi khác tí: 1 bên thì vào bóng mỏng bóng tí, còn 1 bên thì vào dầy bóng hơn 1 tí mới ok...
Cảm nhận cá nhân bạn tham khảo...

lemau1988

Thượng Sỹ
vâng bác,mà e thấy hơi nặng đầu thật,với cảm giác chỉ dc bên phải thôi ấy,e ko thấy hiệu quả bằng Vis,chắc lại quay về cái máng lợn ạ :D

dammebongban

Trung Uý
vâng bác,mà e thấy hơi nặng đầu thật,với cảm giác chỉ dc bên phải thôi ấy,e ko thấy hiệu quả bằng Vis,chắc lại quay về cái máng lợn ạ :D
Bạn cũng ko phải là ngoại lệ: đang chơi Vis/Outer... chuyển sang W968/Inner đươc 1 vài buổi thì chán luôn: nó đâu có giống nhau...( Bên trái bê nguyên cách vào lực/cách đánh từ Vis sang con W xong đòi nó phải giống HOẶC hơn Vis )...
Nói chung chơi 1 dòng nào đó thì nên mất khoảng tgian "THÌ" mới đủ cảm nhận cái hay cái dở...
Thế nên giờ tôi hứa sẽ tuyệt đối TRUNG THÀNH với cây cốt mà Vợ nó tặng từ ngày mới tập chơi:D:D:D

Last edited:

Bình luận từ Facebook