Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

Lamberte

Trung Uý
hì kiên nhẫn đọc hết bài viết của bạn, nhưng đọc xong cũng nhớ mỗi câu đầu tiên "Đánh Tàu mà không mệt thì sao gọi là đánh mặt Tàu" , đặt vấn đề ntn, xong 1 đoạn dài thườn, chỉ để lý giải cho tiền đề có tính chủ quan như vậy.
Thà viết ngắn lại, ai thấy mệt thì bỏ, ai thấy ko mệt cứ chơi :D chứ các phân tích dẫn chứng nặng tính chủ quan, thiếu dữ liệu thống kê, thật tốn công viết ra bạn ah.
Tôi không dám chắc bác có đọc hết bài viết của tôi không, tôi chắc là không.
- Bác lại lạc đề rồi, bài tôi viết là liên quan đến vấn đề đánh mặt Tàu mệt và mất sức hơn Đức Nhật thì bác lại lái sang chuyện bỏ mặt Tàu hay cứ chơi. Chơi hay bỏ không phải là do mặt ấy đánh mệt hay không mệt, mà là ở sự hiệu quả và sự phù hợp.
- Bác chắc chơi Tàu rồi, và chắc cũng chẳng thích thú gì bài viết của tôi, hoặc chỉ coi nó là rác rưởi thôi. cũng chẳng sao, bài tôi đã viết rồi, bác ko đọc thì sẽ có người khác đọc, xã hội cũng có người sống bằng lượm rác mà. Dù sao cũng cảm ơn bác đã nghĩ cho công sức của tôi.

Lamberte

Trung Uý
thích thật, trên này toàn các bác đánh dưỡng sinh mà bàn luận như tuyển tỉnh CN!
Nói câu này là bác lại đi vào vết xe đổ của bao nhiêu người rồi, mãi không chừa.
Bác có dám khẳng định là chưa bao giờ sổ 1 câu nào liên quan đến bóng bàn thế giới hoặc BB Trung Quốc không?
Diễn đàn người ta không cấm đâu, có cả 1 forum bình luận BB thế giới mà, môn khác người ta cũng thế mà?
Ai cũng biết lon quân hàm Diễn đàn này không phải là trình BB mà là trình Chém gió, nói về khoản này, bác là Thượng tá đấy, tôi mới chỉ là a Trung úy quèn thôi :)
Mà nếu tôi không nhầm bác vào Diễn đàn sau cả tôi, chứng tỏ gió của bác ko những nhiều, mà cơn nào cơn ấy mạnh khủng khiếp luôn… Hehe (Just for Fun).

dammebongban

Trung Uý
Nói câu này là bác lại đi vào vết xe đổ của bao nhiêu người rồi, mãi không chừa.
Bác có dám khẳng định là chưa bao giờ sổ 1 câu nào liên quan đến bóng bàn thế giới hoặc BB Trung Quốc không?
Diễn đàn người ta không cấm đâu, có cả 1 forum bình luận BB thế giới mà, môn khác người ta cũng thế mà?
Ai cũng biết lon quân hàm Diễn đàn này không phải là trình BB mà là trình Chém gió, nói về khoản này, bác là Thượng tá đấy, tôi mới chỉ là a Trung úy quèn thôi :)
Mà nếu tôi không nhầm bác vào Diễn đàn sau cả tôi, chứng tỏ gió của bác ko những nhiều, mà cơn nào cơn ấy mạnh khủng khiếp luôn… Hehe (Just for Fun).
Tôi thích cái ảnh Avatar của bạn :):):)

mcfly

Thượng Tá
xe nào đổ hả bác - e chỉ thấy ai chém càng nhiều thì trình lại không cao! ví dụ điển hình là… em!

langngoi

Đại Tá
Tôi không dám chắc bác có đọc hết bài viết của tôi không, tôi chắc là không.
- Bác lại lạc đề rồi, bài tôi viết là liên quan đến vấn đề đánh mặt Tàu mệt và mất sức hơn Đức Nhật thì bác lại lái sang chuyện bỏ mặt Tàu hay cứ chơi. Chơi hay bỏ không phải là do mặt ấy đánh mệt hay không mệt, mà là ở sự hiệu quả và sự phù hợp.
- Bác chắc chơi Tàu rồi, và chắc cũng chẳng thích thú gì bài viết của tôi, hoặc chỉ coi nó là rác rưởi thôi. cũng chẳng sao, bài tôi đã viết rồi, bác ko đọc thì sẽ có người khác đọc, xã hội cũng có người sống bằng lượm rác mà. Dù sao cũng cảm ơn bác đã nghĩ cho công sức của tôi.
hihi bác viết bài thì phải sẵn sàng cho việc người đọc ủng hộ, hoặc ko ủng hộ chứ :) rác rưởi là thế nào,
Em thì chơi tầu mười mấy năm rồi, em cũng ít phân tích đúng sai, thích thì chơi, nên đọc các bác phân tích sai sai đúng đúng, mệt mệt này kia thì chém chơi thôi, có gì ko phải bác bỏ qua :D cho

bachikho

Đại Tá
mua dc cái cốt đấy mà lên 4-5 bóng chắc e mua 2-3 cái quá :D
cái này nó gọi là "trăng mật" của ae EJ, lúc đánh đc cái cốt hay mặt hợp tay thì đúng là có lên 2 bóng thật, tuy nhiên kéo dài đc 1-2 tuần, sau quen roài thì lại thối như cũ thoai :D

lemau1988

Thượng Sỹ
cái này nó gọi là "trăng mật" của ae EJ, lúc đánh đc cái cốt hay mặt hợp tay thì đúng là có lên 2 bóng thật, tuy nhiên kéo dài đc 1-2 tuần, sau quen roài thì lại thối như cũ thoai :D
vâng bác,e đang đánh Cr chuyển sang vis lại lên 2 bóng liền,xong dc vài hôm thấy nó lại như cũ,lại chuyển về CLip wood :D.kiểu thay đổi cảm giác khi bóng ko lên nữa ấy.

traicauvong_bg

Đại Tá
chuẩn bác. hội chứng " Tuần trăng mật" cứ kiếm mới , mặt mới là hào hứng, là thèm bóng. Được thời gian là lại nghĩ trải nghiệm khác. A e hay đổi cốt, chắc là muốn trăng mật liên tục. kk

langngoi

Đại Tá
chuẩn bác. hội chứng " Tuần trăng mật" cứ kiếm mới , mặt mới là hào hứng, là thèm bóng. Được thời gian là lại nghĩ trải nghiệm khác. A e hay đổi cốt, chắc là muốn trăng mật liên tục. kk
gọi là lên bóng với đối quen, vì sang cốt mới, nhịp bóng nó lạ hơn nên đối quen, bị lạ chút, vài bữa quen lại về như ban đầu bác nhầy

dammebongban

Trung Uý
chắc dùng tiền đó đi nộp cho thầy mới lên dc nhiều bóng như thế bác ợ.
Tán gẫu tý cho vui thôi & thay đổi côt/mút tý cho vui/cảm giác lạ( nhưng thay nhiều quá là loạn đao luôn đó: nhất là mấy A.e thay đổi giữa Đưc-Nhật với Tàu)!!!
gọi là lên bóng với đối quen, vì sang cốt mới, nhịp bóng nó lạ hơn nên đối quen, bị lạ chút, vài bữa quen lại về như ban đầu bác nhầy
Lạ là lên mà bác ( hết lạ là nó lại xỉu thôi mà ) :D :D :D

langngoi

Đại Tá
Tán gẫu tý cho vui thôi & thay đổi côt/mút tý cho vui/cảm giác lạ( nhưng thay nhiều quá là loạn đao luôn đó: nhất là mấy A.e thay đổi giữa Đưc-Nhật với Tàu)!!!

chuẩn cụ, nó cũng là thú vui, chứ chơi bb, mà ko có giai đoạn thay đổi cốt mút liên tục, nó cũng mất đi 1 góc trải nghiệm :)

lemau1988

Thượng Sỹ

e thì có 3 combo,thay đổi giữa tàu với nhật,nào mệt e lại phang nhật,khỏe thì e phang tàu,đang định làm con w968 mà ko biết đánh vào lúc nào nữa :D

Bình luận từ Facebook