Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

o3ma

Đại Tá
Youtube e úp roài, vì ngại tải lên lâu nên hôm qua quay kg dám để fullHD kg pít có nhìn đc kg. Mà vụ độ đẽo sao bác kg bỉu, ae chia nhau 1 tí cho vui thui mà... quý nó báo e mới bít đấy chứ, e chia đoi với phan mà.
Tôi có biết, lúc đang ngồi đó với BHG thì hắn đến và đưa ra đề nghị và tôi đã gạt đi nhưng BHG thì bảo ok và nói với tôi ko sao đâu, làm tí cho máu. Tưởng chỉ 2 tên đó với đối thủ ai dè cả nhóm của mình. Mình chứng tỏ chưa được hưởng niềm vui trọn vẹn rồi.

o3ma

Đại Tá
Youtube e úp roài, vì ngại tải lên lâu nên hôm qua quay kg dám để fullHD kg pít có nhìn đc kg. Mà vụ độ đẽo sao bác kg bỉu, ae chia nhau 1 tí cho vui thui mà... quý nó báo e mới bít đấy chứ, e chia đoi với phan mà.
Vậy đưa link lên đây đi.

hungtv2002

Đại Tá
Và đây là trận siêu kinh điển của ngày hôm qua, có lẽ nó còn nóng hơn cả trận zangzike-malong, mu-chesy bởi vì nó có sự góp mặt của Hội ham vui.org với giá trị tiền thưởng lên tới 2 triệu mỹ kim. Mời ae thưởng thức...

phungducthang

Đại Tá
Và đây là trận siêu kinh điển của ngày hôm qua, có lẽ nó còn nóng hơn cả trận zangzike-malong, mu-chesy bởi vì nó có sự góp mặt của Hội ham vui.org với giá trị tiền thưởng lên tới 2 triệu mỹ kim. Mời ae thưởng thức...
Hình như @hungtv2002 up lên để xem 1 mình hay sao ấy chứ, có công khai đâu mà xem được?

o3ma

Đại Tá
Chỉnh lại chút đi, để chế độ riêng tư thì ai mà xem được. Công khai đê.

hungtv2002

Đại Tá
Có anh ơi lúc nào cũng có nếu là New
hay quá. vậy chuyển cho anh 1 miếng ten 64 đỏ nhé. Nếu có thể chuyển cho anh theo xe khách về Bưu điện thành phố vĩnh yên tỉnh vĩnh phúc. nếu không thì chuyển phát nhanh cho anh theo địa chỉ 131 trần quốc tuấn, ngô quyền, vĩnh yên, vĩnh phúc. Chuyển lun anh với nhé. thanks

o3ma

Đại Tá
Sang đây @tosiosHD. Có ít hình ảnh lúc nhậu thôi + 1 clip. Không biết có ai chụp nữa không thì sẽ tìm và up thêm. Trận bác Thắng chiến với bác Tuấn chủ nhiệm CLB diễn ra 5 sec rất gay cấn và cuối cùng bác Thắng cũng đã thể hiện đúng như tên mình.

sonkotia

Đại Tá
Tôi có biết, lúc đang ngồi đó với BHG thì hắn đến và đưa ra đề nghị và tôi đã gạt đi nhưng BHG thì bảo ok và nói với tôi ko sao đâu, làm tí cho máu. Tưởng chỉ 2 tên đó với đối thủ ai dè cả nhóm của mình. Mình chứng tỏ chưa được hưởng niềm vui trọn vẹn rồi.
Bờ Hờ Gờ là ai vậy anh ?

Bình luận từ Facebook