Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

o3ma

Đại Tá
Ăn xong lại quay về uýnh típ hả bác. Chị đó cũng oánh gai đó bác , có vẻ vừa miếng
Uh, kêu lập nick để vào chém gió mà chẳng biết có về lập ko? Trên đó thấy dùng gai nhiều, @Linh69 ko chịu được gai cứ lều phều rồi bị ăn đập. Lần sau đi Việt Trì rủ chắc tham gia đấy. Thôi ngủ đây chú ơi, giờ mới thấy hơi đau đầu.

hungtv2002

Đại Tá
Uh, kêu lập nick để vào chém gió mà chẳng biết có về lập ko? Trên đó thấy dùng gai nhiều, @Linh69 ko chịu được gai cứ lều phều rồi bị ăn đập. Lần sau đi Việt Trì rủ chắc tham gia đấy. Thôi ngủ đây chú ơi, giờ mới thấy hơi đau đầu.
Vâng. Lần sau off rủ thêm mấy ae bên đó nữa. G9 bác và ae hội ham vui....

sonkotia

Đại Tá
Kkkkkk thấy gai là e thích ròi...tiếc là ko đi đc, ngồi hóng

sonkotia

Đại Tá
Thật sự là lần này e thấy ko sôi nổi như lần trc...phải chăng là thiếu đi một vài nhân tố, yếu tố tạo nên sự đột biến mới lạ, khác lạ trong tăng 2, tăng 3........... Đúng quả thật lần of này hơi lắng...e đang chờ xem các bác có gì mới ko. Ko phải nói phét nhé...lần này e mà đi có lẽ còn có cả tăng 4 tăng 5 nữa cơ, các bác ko có chuyện ăn nhậu xong quay về đánh bóng tăng 2 đâu. Kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

hungtv2002

Đại Tá
Thật sự là lần này e thấy ko sôi nổi như lần trc...phải chăng là thiếu đi một vài nhân tố, yếu tố tạo nên sự đột biến mới lạ, khác lạ trong tăng 2, tăng 3........... Đúng quả thật lần of này hơi lắng...e đang chờ xem các bác có gì mới ko. Ko phải nói phét nhé...lần này e mà đi có lẽ còn có cả tăng 4 tăng 5 nữa cơ, các bác ko có chuyện ăn nhậu xong quay về đánh bóng tăng 2 đâu. Kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Nổ...............

o3ma

Đại Tá
Đánh bóng tăng 2 là do có vài cái độ. Có mấy trận hay lắm nhưng mải xem nên chẳng ai nhớ quay clip gì cả. @hungtv2002 có 1 vài clip nhưng chưa up lên.

o3ma

Đại Tá
Sáng diễn đàn lỗi nên e chưa up dc. Trận này mang lại niềm vui đặc biệt cho @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN @truongtxt @vankiem @hungtv2002...
Ai cũng có tí à? Vậy mà mình lại ko theo. Đen thế. 1 mem ở cơ quan tôi cũng định kiếm tí niềm vui nhưng lại bị khóa sổ mất rồi. Up lên youtube trước rồi đưa đường link qua thôi. Lâu là đoạn tải lên youtube mà.

hungtv2002

Đại Tá
Ai cũng có tí à? Vậy mà mình lại ko theo. Đen thế. 1 mem ở cơ quan tôi cũng định kiếm tí niềm vui nhưng lại bị khóa sổ mất rồi. Up lên youtube trước rồi đưa đường link qua thôi. Lâu là đoạn tải lên youtube mà.
Youtube e úp roài, vì ngại tải lên lâu nên hôm qua quay kg dám để fullHD kg pít có nhìn đc kg. Mà vụ độ đẽo sao bác kg bỉu, ae chia nhau 1 tí cho vui thui mà... quý nó báo e mới bít đấy chứ, e chia đoi với phan mà.

Bình luận từ Facebook