Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

docmaorg

Đại Tá
Cám ơn a đã tha cho e:D nghỉ sao đc chắc e phải thức đến Mai luôn... Chờ chị cả nó về mới liệm... Hic 2h31' mới liệm...5h31' quay quan mang đi chôn... Ôi nó bé quá chưa biết gì... Chiều nay mẹ nó vừa mua cho nó sách Tô màu và đất nặn... E nhìn mà e cứ chảy nc mắt... Nó chết mà khuôn mặt ko còn nguyên vẹn.
Chia buồn cùng bác Sơn và gia đình nhé, biết sức bác tốt nhưng cần giữ sức khỏe

tosiosHD

Đại Tá
Hội vui đã tàn, nhưng dư âm không biết bao giờ mới hết. Tibhar_vn có lẽ là nhân vật đáng nhớ nhất hội!!!

o3ma

Đại Tá
hê hê.....lâu thía rồi à bác.....thế mà em cứ ngỡ em của ngày hum qua.......
Hội vui đã tàn, nhưng dư âm không biết bao giờ mới hết. Tibhar_vn có lẽ là nhân vật đáng nhớ nhất hội!!!
Mình có công đưa bóng hồng xinh đẹp đi thế mà chả ai cám ơn mình toàn thấy xúm vào em "vờ nờ".

truongtxt

Đại Tá
[QUOTEonkotia, post: 416535, member: 12958"]Cám ơn a đã tha cho e:D nghỉ sao đc chắc e phải thức đến Mai luôn... Chờ chị cả nó về mới liệm... Hic 2h31' mới liệm...5h31' quay quan mang đi chôn... Ôi nó bé quá chưa biết gì... Chiều nay mẹ nó vừa mua cho nó sách Tô màu và đất nặn... E nhìn mà e cứ chảy nc mắt... Nó chết mà khuôn mặt ko còn nguyên vẹn.[/QUOTE]
Xin thanh thật chia buồn. Giờ vào đọc dc tin nay thấy nao lòng quá. Cầu mong cháu sieu thoát.

Bình luận từ Facebook