Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Khơi nghuồn cảm hứng mới :D
Hưng phấn cho 2 ngôi sao B cứng A non nộp ngay 1 lít với combo gai tấn công đi với em
Treiber Z
Fh hexer pips force
Bh plasma 470

Kèo dám chấp 2

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá

backhand-ghost

Đại Tá
Kèo chấp 2 em cho đi 2 trận ^_^ chuẩn bị kiếm giải vua gai ^_^
Thế nghe mới chuẩn, chú lần sau "họp" thì nhớ thêm chút chú thích nhé, đỡ gây hiểu lầm haha.
Vẫn là anh hiểu chú mày. Cảnh cáo các bài họp báo có tính "nổ" quá đà trong topic của tổng đà Treiber :D:D:D

langngoi

Đại Tá

backhand-ghost

Đại Tá
Khả năng 5 năm nay rồi anh Dê tái mới có trận thắng em nên cứ để anh ấy vui tí anh @backhand-ghost .Chú thích là trận thắng đc chấp 2.haha
Khổ thân thằng Dê chín nhỉ. Thôi, hoàn cảnh nó tội nghiệp thế thì anh em có thể thông cảm được. Thấy nó "họp báo" thì mình cứ lẳng lặng đi chỗ khác thôi ^\^

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Điều này đương nhiên luôn đúng :D
Dạo này a lại oánh cái j rồi ^_^
Dơ anh làm em K là ổn đới
giờ chơi được 2 tháng W997 rồi, không có hứng thú với cốt nào nữa
giờ chỉ thích đi săn H3 lót mỏng thôi, nhưng chắc cũng mong tìm được em nào mới mới tí, để đánh FH, chứ BH chắc phải đánh 39 rồi, cứng hơn, hoặc lót mỏng đi đúng là rất dễ đánh, nhưng bóng chậm quá, mà không ép công BH được, nên từ bỏ

DambeoHD

Thượng Tá
giờ chơi được 2 tháng W997 rồi, không có hứng thú với cốt nào nữa
giờ chỉ thích đi săn H3 lót mỏng thôi, nhưng chắc cũng mong tìm được em nào mới mới tí, để đánh FH, chứ BH chắc phải đánh 39 rồi, cứng hơn, hoặc lót mỏng đi đúng là rất dễ đánh, nhưng bóng chậm quá, mà không ép công BH được, nên từ bỏ
FH hội tàu nó toàn 2.0mm, độ thì 40-41, a cứ chiếu theo đó làm chuẩn
tuyển tỉnh thì thường chơi 36-38 độ
thiết nghĩ nghiệp dư mình thì tầm 37 độ 2,0mm là phù hợp
chứ thấy mấy bác mặt tàu của VN giật sang bóng nhẹ như gió e chặn kém nhất hạng B mà còn ko thủng hỏi ra toàn H3 40 độ ,hehe tài thánh ...

Bình luận từ Facebook