Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
Nó ko ở nhà bế con ah, ku Cá này làm gì có thời gian mà đi sang tận bên đó để chơi bóng. Ảnh mờ quá, em nghi con cá trong ảnh hộ khẩu sông Hồng, còn @Trạng .... CÁ nhà gần sông Tô Lịch cơ.
Nó mà, chiều qua trên đường từ Hưng Yên về HN nó ghé chỗ tớ và kêu đưa qua chỗ HungGL tham quan, nó có mang đồ theo đâu nên mượn vợt của HungGL, chân đất chiến từ 5h chiều đến 8h rồi đi bia với hội này nữa.
Cá sông Hồng đây:

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hình như thằng cá nó chuyển sang cầu lông rồi anh ạ.
Hôm đấy là chiều mấy đứa bạn, bọn nó đòi cho đi chơi thể thao, đứa thích đánh bóng bàn, đứa thích đánh cầu lông, nên phải về nhà lấy vợt bóng bàn và cầu lông cho chúng nó chơi thôi

Đúng như bác nói
đã tới mức nghiện như trạng cá thì không bao h chuyển sang cầu lông được đâu bác a .

backhand-ghost

Đại Tá
Nó mà, chiều qua trên đường từ Hưng Yên về HN nó ghé chỗ tớ và kêu đưa qua chỗ HungGL tham quan, nó có mang đồ theo đâu nên mượn vợt của HungGL, chân đất chiến từ 5h chiều đến 8h rồi đi bia với hội này nữa.
Cá sông Hồng đây:

View attachment 68022
Uhm, nó mượn vợt của Hung GL cũng chơi được.
Anh em ngồi quán nào ở bờ sông thế anh, trông ngon lành thế mà chẳng thấy anh mời em sang đánh chén bữa nào cả.

o3ma

Đại Tá

dokhoa33

Đại Tá
A đừng chơi mặt mỏng, muốn đánh trái tốt hơn thì phải tập chơi mặt cứng đi. Khi quen rồi thì đấm bóng, chặn bóng an toàn lắm (đánh chừng 1 tuần là quen). Em giờ cũng chơi trái cứng hơn rồi.
Anh chơi mặt mỏng là thiếu lực đấy.
bh bác chơi mặt j vậy ? E đang dán hexer thấy hơi bắn ổn có vẻ hơi nẩy

Bình luận từ Facebook