Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
Hỡi các ae hội Ham Vui + TH Treiber và ae diễn đàn. Ngày T7 (mùng 8/8) liên hội HV và Treiber có tổ chức chuyến giao lưu với ae HP. Thời gian xuất phát dự kiến 7h sáng tại cổng Royal City (ngã 4 Sở). Ae nào đi được xin đăng ký và ghi rõ ngồi hết mấy ghế để chúng tôi sắp xếp.
1. @Dũng Cửu SHOP: 1 ghế
2. @backhand-ghost: 1 ghế
3. @Linh69: 1 ghế
4. @docmaorg: 1 ghế
5. @Zynzyn: 3 ghế
6. @..
7. @..
...

x. @o3ma: 1 ghế cạnh bác tài.
@tibhar_vn có tham gia với hội không e? 1 ghế luôn đón chờ e.

Last edited:

Zynzyn

Banned
Vậy nên đi mấy suất ghi rõ ràng nha để tính ghế.
bác cứ chốt người và xe đi em còn chủ động
Hỡi các ae hội Ham Vui + TH Treiber và ae diễn đàn. Ngày T7 (mùng 8/8) liên hội HV và Treiber có tổ chức chuyến giao lưu với ae HP. Thời gian xuất phát dự kiến 7h sáng tại cổng Royal City (ngã 4 Sở). Ae nào đi được xin đăng ký và ghi rõ ngồi hết mấy ghế để chúng tôi sắp xếp.
1. @Dũng Cửu SHOP: 1 ghế
2. @backhand-ghost: 1 ghế
3. @Linh69: 1 ghế
4. @docmaorg: 1 ghế
5. @Zynzyn: x ghế (đề nghị bác báo chính xác ngay và luôn để tôi bán vé):)
6. @..
7. @..
...

x. @o3ma: 1 ghế cạnh bác tài.
@tibhar_vn có tham gia với hội không e? 1 ghế luôn đón chờ e.
nhà ZynZyn 1 người lớn + 2 đệ = 3 ghế :)

Thanh Long GB

Đại Uý
Không được tự ái, có ai bảo không chân tình đâu. Tại thấy hay viết lỗi chính tả nên nhắc vui để ý tí thôi. Cấm tự ái. Rất trân trọng lời mời và đã hứa đến chơi với ae là đến, chủ yếu sắp xếp thời gian, 1 vài người đi thì dễ nhưng đông đông tí cho vui thì phải đợi dịp thích hợp.
Có tự ái đâu a e nói thật chứ e hay mắc lỗi này a ah

phi hung

Đại Tá
Uhm, vắng chú buồn quá, lúc chú không bận thì lại trục trặc. Đành hẹn dịp khác. Mai hỏi hộ a con 16 chỗ đi HP xem thế nào với nhé.
A gọi trực tiếp cho tiện đi thế nào đón ở đâu anh à :) số 091 2320624 Tuấn nhé,bác cứ nói hội Bóng bàn nó biết rùi mà

Trainee

Đại Tá
Rồi, hôm nay vừa thử. Chưa quen lắm.
Amultart lấy cây của D9 hả anh? Đang đánh cốt 5.8mm, đánh sang 7. chán bỏ cha, nó bình bịch, bình bịch ấy. Như em đánh nó một lúc mỏi hết cổ tay. Đang từ đánh rất có ý tưởng, chuyển sang đánh rất hùng hục! :D

backhand-ghost

Đại Tá
Phía HP "ô sờ kê" rồi. Xe thì sáng mai sẽ liên lạc đặt. Làm con 16 chỗ cho thoải mái, chắc cũng tầm trên dưới 10 người rồi.
đếm mãi mới thấy 06 người lớn, 02 trẻ con.
Để ngày mai em rủ thêm Minh-TB với một thằng em nữa, xem chúng no có đi được ko? Đi đâu xa có đội bảo tiêu này đi cùng nó cũng yên tâm hê hê.

o3ma

Đại Tá
Amultart lấy cây của D9 hả anh? Đang đánh cốt 5.8mm, đánh sang 7. chán bỏ cha, nó bình bịch, bình bịch ấy. Như em đánh nó một lúc mỏi hết cổ tay. Đang từ đánh rất có ý tưởng, chuyển sang đánh rất hùng hục! :D
Không, nguồn khác. Đời I, ngon. Quả thật nó kiểu gì ấy, chưa quen, không như TMB ZLC. Nhìn nó yêu quá nên lấy, chơi ko được thì cất thi thoảng ngắm. :)

Trainee

Đại Tá
Không, nguồn khác. Đời I, ngon. Quả thật nó kiểu gì ấy, chưa quen, không như TMB ZLC. Nhìn nó yêu quá nên lấy, chơi ko được thì cất thi thoảng ngắm. :)
Không chơi được thì để em kiếm mối mấy ông già đang chơi Sardius muốn nâng cấp! :D
Cốt 5 lớp, dầy cộp, tốc độ nhanh, ít rung, ... cây này đánh từa tựa như Gatien Pure của em trước, nhưng Pure êm hơn tý. Đánh sau 6 tháng, gần như liệt trái luôn trong trận. Đến nỗi Cá tưởng em không biết đánh trái! Được cái quả phải rõ trâu bò, và chặn đẩy thì ổn định!

Bình luận từ Facebook