Hội Andro Treiber

AndroCS7

Đại Tá
99% là họ ok rồi, mai alo lại xem cụ thể thế nào? Sao có vẻ vắng khách thế?
Những ai lên xe buýt tốc hành HP nào? Chuyến xe xuất phát sáng T7 tuần này 8/8/2015.
@docmaorg, @phi hung, @Linh69, @Zynzyn, @AndroCS7, @DambeoHD (chú e này có vẻ ít ol, @Dũng Cửu SHOP alo cho e nó xem sao)...Các ae khác ai đi thì giơ tay đăng ký nào.
Hải Phòng ---> Đồ Sơn thẳng tiến.
tuần này em lại kẹt kế hoạch với gia đình rồi. có ảnh/video các a up hết lên topic nhé :D

meoluoitmb

Đại Tá
Kế hoạch chốt như vậy là xong rồi a @o3ma nhé, em thấy đi một xe của em là vừa rồi, có 05 người, vừa hay đủ luôn ^]^
Anh với @Dũng Cửu SHOP liên lạc với mấy anh em ở HP đi nhé, lần này đi em làm tài xế vậy, uống ít một chút là ổn, say quá là phải ngủ lại đấy.
@meoluoitmb huynh, nếu công tác cứu lụt bão đã ổn rồi và bố trí được thời gian thì chạy qua chơi một hôm, anh em mình nện một trận ^/^
Ok em. Đi được a sẽ lên đường ngay.

Zynzyn

Banned
Hơn chứ. Sơ sơ này: @backhand-ghost, @docmaorg, @Linh69, @Zynzyn, @Dũng Cửu SHOP, @o3ma.
Bác @hoangthinh, @iso9000 và ae nào đi nữa đăng ký nào.
Làm con Limousine này cân đủ hết :)

docmaorg

Đại Tá
AE đi giao lưu + đi thư giãn theo em cứ thuê con xe đi là sướng + nhẹ đầu đỡ phải lo lái, như mọi khi đó các bác.

docmaorg

Đại Tá
Đang cân người xem làm con như mọi khi hay 7 chỗ. Tự lái thì người lái mệt, không được xả láng như ae nên cũng ngại. HT có ý nhưng cứ thuê là sướng nhất.
Đi Hải phòng lớ ngớ là ăn đòn tốc độ + làn ngay, nên tốt nhất là thuê dân chuyên nghiệp, ae đi cho nhẹ đầu.

DambeoHD

Thượng Tá
Ông @DambeoHD này vừa nhất giải Hà Nam ăn 1 loạt hạng A : Minh Thái Bình , Hà yên bái , thành t&t ( kèo chấp 0/2/0) nên giờ nó bỏ anh em đi chiến đấu rồi :))
combo giúp e lên ngôi tại giải: treiber K+ rasant turbo FH+ rasant thường BH- cảm ơn ông chủ @Dũng Cửu SHOP đã định hướng lối chơi + combo chuẩn vào thi đấu đánh rất cảm giác, giật xoáy điểm rơi+ chặn đẩy an toàn

Bình luận từ Facebook