Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
chưa thấy @Trạng .... CÁ@archer phản ánh gì về cái mẹt H3 thằng bạn tớ mang qua. Chất lượng ko biết có ổn không? Với lại nếu ông @Trạng .... CÁ ko nghe lời tôi, chơi H3 mà ko tune (và tune đúng cách) thì khó mà hay lắm, ông lần này cứ lấy cái mẹt chất lượng tốt đó đưa cho thằng em tôi nó tune cho, thực sự là ko hay hơn thì vô lý lắm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
chưa thấy @Trạng .... CÁ@archer phản ánh gì về cái mẹt H3 thằng bạn tớ mang qua. Chất lượng ko biết có ổn không? Với lại nếu ông @Trạng .... CÁ ko nghe lời tôi, chơi H3 mà ko tune (và tune đúng cách) thì khó mà hay lắm, ông lần này cứ lấy cái mẹt chất lượng tốt đó đưa cho thằng em tôi nó tune cho, thực sự là ko hay hơn thì vô lý lắm.
Ừ, định bụng nhịn ăn sáng tháng này, tháng sau sang Duy Hưng nhờ ông em chính thống hóa tà đạo cho đây :p

backhand-ghost

Đại Tá
bên này đã là 1h sáng rồi, ngủ ở KS 5 sao đẹp như chốn bồng lai ở Tô Châu mà em ko ngủ được mấy bác ợ. Nghĩ đến ngày mai, ngày kia mà mình phấn khích chịu ko nổi, lâu lắm rồi em mới thấy háo hức đến vậy (mình cứ nghĩ là cái dây thần kinh này của mình bị đứt lâu rồi cơ).

archer

Đại Tá
Ơ e cũng quên béng có vụ này, còn chưa biết mặt mũi em ló dư lào mà phản ánh cơ, đã phụ tấm thịnh tình của bác rồi, thất lễ thất lễ! :(

backhand-ghost

Đại Tá
Ừ, định bụng nhịn ăn sáng tháng này, tháng sau sang Duy Hưng nhờ ông em chính thống hóa tà đạo cho đây :p
ko cần phải nhịn ăn cái gì cả, nó là thằng em tao, mày sang đó nó giúp mày về vợt cốt, còn muốn nâng cấp kỹ thuật, tao nói thằng Minh TB nó tập cho mày một thời gian (tập trái với nó thì nhất Việt Nam luôn). Cái mặt thì cứ mang ra mà chơi cho đã đời đi, ko phải tiết kiệm đâu, chơi hỏng tao mua hộ cho mày (đảm bảo hàng tốt nhất và rẻ nhất). Ngu thế ku, BhG có gì mà ko làm được đâu :D:D:D

backhand-ghost

Đại Tá
Ơ e cũng quên béng có vụ này, còn chưa biết mặt mũi em ló dư lào mà phản ánh cơ, đã phụ tấm thịnh tình của bác rồi, thất lễ thất lễ! :(
mày ko thích chơi H3 nữa thì bẩu nhé, thực sự là anh ko thích cái mùi thối hoăng của nó chút nào, nhưng thực sự là cầm cái mẹt đó nhìn qua đã thấy chất lượng tuyệt vời rồi. Chú ko chơi thì anh lấy lại anh chơi thử đấy.

archer

Đại Tá
mày ko thích chơi H3 nữa thì bẩu nhé, thực sự là anh ko thích cái mùi thối hoăng của nó chút nào, nhưng thực sự là cầm cái mẹt đó nhìn qua đã thấy chất lượng tuyệt vời rồi. Chú ko chơi thì anh lấy lại anh chơi thử đấy.
Còn mút nào e ham hố bằng H3 cơ chứ, chẳng qua ông Cá giấu cho đứa nào ấy ko đưa e thôi. Mà nếu a thích thử cứ thử trước đi, chán quẳng em hoặc e chờ lần khác, tấm lòng của bác e xin nhận rồi, vật chất vs e có gì đâu mà chuyện bé như cái vé :D

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ko cần phải nhịn ăn cái gì cả, nó là thằng em tao, mày sang đó nó giúp mày về vợt cốt
Cốt thì không đổi được rồi, chỉ cần giúp về vụ mặt thôi
còn muốn nâng cấp kỹ thuật, tao nói thằng Minh TB nó tập cho mày một thời gian (tập trái với nó thì nhất Việt Nam luôn)
Kinh quá, nhưng thế thì giết gà dùng dao mổ trâu à, thôi, từ từ từng bước, đầu tiên học đệ tử Lâm gai đã, đánh ngang nó lúc đó học Minh Thái Bình để thịt Lâm gai :p rồi đến Minh Thái Bình:D
Cái mặt thì cứ mang ra mà chơi cho đã đời đi, ko phải tiết kiệm đâu, chơi hỏng tao mua hộ cho mày (đảm bảo hàng tốt nhất và rẻ nhất)
Cái này thì hơi gay, vì tao đang định dùng toàn Market nhưng 41 42 độ cơ, phải thử xem nó thế nào, chứ có vẻ tao ngày càng nghiện nặng. Mày vừa tặng mặt xong thì tao kết em NT, đánh đúng 1 tuần nổi mụn, thế mới buồn đời. Mà mới tập tay mới, đánh khoảng 1 tuần là các em mút đều mềm hẳn ra, không biết thế nào, lại theo chân @langngoi chuyên gia phá mút thì ... bán nhà đi đánh bóng mất.

Trước đây đánh cả tháng giời mà cái mặt nó vẫn cứng đơ, giờ mới làm chưa đến một tuần nó đã có dấu hiệu êm ái, tưng tửng và ôm bóng ngọt ngào, thế mới chết tao chứ :mad:
Ngu thế ku, BhG có gì mà ko làm được đâu :D:D:D
Tao thách mày ăn nói tử tế với mọi anh em trên diễn đàn được đến cuối năm ? :p:p:p:p:p:p:p:p

backhand-ghost

Đại Tá
đầu tư 2-3 củ, nâng cấp quả trái lên tí. Nó chỉnh cho mày quả trái đúng kỹ thuật, rồi mình tự luyện tập, nó lên nhanh lắm. Nhỡ đâu có một ngày nào đó, bỗng nhiên mình ko phải né người moi phải nữa, thấy đường bóng nó nhàn hạ và đẹp hơn, sướng biết bao :D

langngoi

Đại Tá

Kinh quá, nhưng thế thì giết gà dùng dao mổ trâu à, thôi, từ từ từng bước, đầu tiên học đệ tử Lâm gai đã, đánh ngang nó lúc đó học Minh Thái Bình để thịt Lâm gai :p rồi đến Minh Thái Bình:D

Cái này thì hơi gay, vì tao đang định dùng toàn Market nhưng 41 42 độ cơ, phải thử xem nó thế nào, chứ có vẻ tao ngày càng nghiện nặng. Mày vừa tặng mặt xong thì tao kết em NT, đánh đúng 1 tuần nổi mụn, thế mới buồn đời. Mà mới tập tay mới, đánh khoảng 1 tuần là các em mút đều mềm hẳn ra, không biết thế nào, lại theo chân @langngoi chuyên gia phá mút thì ... bán nhà đi đánh bóng mất.

Trước đây đánh cả tháng giời mà cái mặt nó vẫn cứng đơ, giờ mới làm chưa đến một tuần nó đã có dấu hiệu êm ái, tưng tửng và ôm bóng ngọt ngào, thế mới chết tao chứ :mad:

Tao thách mày ăn nói tử tế với mọi anh em trên diễn đàn được đến cuối năm ? :p:p:p:p:p:p:p:p
hờ mấy hôm nữa em vác 2 cái market 42 đập vô mẹt bác, xem bác nhằn kiểu gì nhá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
đầu tư 2-3 củ, nâng cấp quả trái lên tí. Nó chỉnh cho mày quả trái đúng kỹ thuật, rồi mình tự luyện tập, nó lên nhanh lắm. Nhỡ đâu có một ngày nào đó, bỗng nhiên mình ko phải né người moi phải nữa, thấy đường bóng nó nhàn hạ và đẹp hơn, sướng biết bao :D
Ờ, thế mới phải nhịn ăn sáng, chính phái lại tà đạo :p

langngoi

Đại Tá
Chú này từ ngày tham gia Hội Treiber ăn nói có vẻ không chuẩn chỉ lắm.:(

Ok, mai được nghỉ chưa, anh mang cái mẹt anh sang cho chú đập :p
à nhập gia tùy tục, vào nhà nào nói văn phong nhà đó cho nó chuẩn. mai ngày lễ roài mà bác, nhưng xới SK nó chỉ mở từ chiều thôi.

backhand-ghost

Đại Tá

mày dốt như con bò tót.
1) mặt chóng hỏng là do mua mặt đểu.
2) mặt nhanh phải vứt đi là do tune ko đúng cách hoặc ko tune như mày (mày cứ hỏi đệ tử Lâm gai mà xem, nó nói đúng đấy. Vì nó đam mê và nghiên cứu sâu hơn mày nhiều)
3) chưa thấy ai nói tao là ăn nói với anh em trên này ko tử tế. Thế mày tưởng là ai tao cũng "mày, tao" như với mày ah? Tao gọi mày là con cá bò kể vẫn chưa chuẩn lắm. Lẽ ra gọi là con bò cá thì mới miêu tả chính xác được sự ức chế của tao với con cá bò là mày haha.

backhand-ghost

Đại Tá
à nhập gia tùy tục, vào nhà nào nói văn phong nhà đó cho nó chuẩn. mai ngày lễ roài mà bác, nhưng xới SK nó chỉ mở từ chiều thôi.
langngoi huynh lên đại tá âm thầm quá, lâu ko được hầu chuyện huynh rồi.
Hôm nào cho đệ thăm đội SK một lần nhé. Chỉ sợ sau khi gặp, đội SK chuyển tên thành đội HH (hết hơi) thôi í :D:D:D

langngoi

Đại Tá
langngoi huynh lên đại tá âm thầm quá, lâu ko được hầu chuyện huynh rồi.
Hôm nào cho đệ thăm đội SK một lần nhé. Chỉ sợ sau khi gặp, đội SK chuyển tên thành đội HH (hết hơi) thôi í :D:D:D
hi BhG, đội SK mình có mỗi ông đội trưởng là hơi "HH" chứ còn lại thì gần U40 cả nhưng toàn khỏe như U20 :D thôi

Bình luận từ Facebook