Hoả Châu - Hàng thanh lý, trưng bày, cũ, độc, lạ... cập nhật thường xuyên

truongtxt

Đại Tá
mình lấy cây này nhé
Cốt vợt Magic Limba cán ST hàng trưng bày. Giá niêm yết: 450.000 VNĐ.
Giá thanh lý: 200.000 VNĐ.

minhbaohiem

Thượng Sỹ
CLB Hỏa Châu - Hải Dương vừa khai trương sân chơi mới rộng rãi, chuyên nghiệp phục vụ anh em Hải Dương với 10 bàn LEOVIZ TANKER T-1 tại địa chỉ 69 Nguyễn Trãi - TP Hải Dương. Trân trọng kính mời anh em bóng bàn trong và ngoài tỉnh về thăm, giao lưu và thi đấu. Quản lý CLB Trần Văn Hiên - ĐT 0963261189

Cập nhật 5/9/2014:
10. Giày Aquila hàng trưng bày màu đen cỡ 38. Giá niêm yết: 290.000 VNĐ.
Giá thanh lý: 160.000 VNĐ.

11. Giày Aquila hàng trưng bày màu xanh cỡ 41. Giá niêm yết: 290.000 VNĐ.
Giá thanh lý: 160.000 VNĐ.

Xin lưu ý giày Aquila rất bền, hợp đi sàn xi măng, sàn cao su, sàn đá Granito.
Nếu đi sàn gạch men và đá hoa thì cần làm sạch đế thường xuyên, nếu không độ bám sẽ không cao.

Cập nhật thêm hàng kịch độc, Hỏa Châu thấy hay lấy về bán chơi chơi:
Mặt gai trung Juic Masterspin Special màu đỏ, độ dày Max. Giá 490.000 VNĐ.
Hàng Nhật xách tay.
Đây là gai trung nhưng đầu gai lại trơn, không có khía, vì vậy so với những loại gai công khác thì bóng sẽ quái dị hơn rất nhiều.

hungtv2002

Đại Tá
Độ dày max là bao nhiu hỏa châu,
Cập nhật thêm hàng kịch độc, Hỏa Châu thấy hay lấy về bán chơi chơi:
Mặt gai trung Juic Masterspin Special màu đỏ, độ dày Max. Giá 490.000 VNĐ.
Hàng Nhật xách tay.
Đây là gai trung nhưng đầu gai lại trơn, không có khía, vì vậy so với những loại gai công khác thì bóng sẽ quái dị hơn rất nhiều.

Độ dày max là bao nhiu hỏa châu,
Gai này có độ dài 2.0, Max...vì vậy chắc Max là 2.1 hoặc 2.2mm bạn nhé.
Mới đọc Review thì thấy mặt này đánh tấn công thì gần giống gai công ngắn, còn chặn đẩy thì hơi tụt giống gai thủ bạn nhé. Đầu gai không có khía nhưng lại tương đối bám bạn nhé.

hungtv2002

Đại Tá
Gai này có độ dài 2.0, Max...vì vậy chắc Max là 2.1 hoặc 2.2mm bạn nhé.
Mới đọc Review thì thấy mặt này đánh tấn công thì gần giống gai công ngắn, còn chặn đẩy thì hơi tụt giống gai thủ bạn nhé. Đầu gai không có khía nhưng lại tương đối bám bạn nhé.
Đầu gai trơn không bít tính năng nó như anti không nhỉ. Dơ mình chủ yếu cắt và ve vẩy kg bít có hợp kg

Đầu gai trơn không bít tính năng nó như anti không nhỉ. Dơ mình chủ yếu cắt và ve vẩy kg bít có hợp kg
Do mặt này Hỏa Châu chưa dùng thử nên chưa biết thế nào nhưng theo review thì gai có bám nên tấn công, ve vẩy thì tốt hơn Anti, còn thủ thì có khó chịu như Anti không thì chưa biết được :)

Bình luận từ Facebook