Hoả Châu - Hàng thanh lý, trưng bày, cũ, độc, lạ... cập nhật thường xuyên

Ủa mình đặt gạch cán fl cây limba đầu tiên mà giờ hết là s ta? Cái này.. Ngộ ak?
Bên mình lại tưởng người đến lấy là bạn. Mình vừa đi xa về, có thể bạn Kiên quản lý cửa hàng nhận nhiều đơn đặt hàng quá nên bị lẫn.
Cái này là do lỗi bên mình, bạn mua đồ gì khác bên mình sẽ giảm giá thật hữu nghị, coi như lời xin lỗi bạn nhé. Mong bạn bỏ quá cho.
Mình xin cập nhật là cây Magic Limba cán FL đã hết hàng. Chỉ còn lại cán ST thôi nhé.
Cám ơn mọi người đã quan tâm ủng hộ.

mebb0101

Trung Tá
[QKiên="Công ty TNHH Hỏa Châu, post: 414572, member: 172"]Bên mình lại tưởng người đến lấy là bạn. Mình vừa đi xa về, có thể bạn Kiên quản lý cửa hàng nhận nhiều đơn đặt hàng quá nên bị lẫn.
Cái này là do lỗi bên mình, bạn mua đồ gì khác bên mình sẽ giảm giá thật hữu nghị, coi như lời xin lỗi bạn nhé. Mong bạn bỏ quá cho.
Mình xin cập nhật là cây Magic Limba cán FL đã hết hàng. Chỉ còn lại cán ST thôi nhé.
Cám ơn mọi người đã quan tâm ủng hộ.[/QUOTE]
A Kiên đã gọi e xác nhận gạch tới 5 lần thì s quên dc hở a trai? E thì k sao,thông cảm dc.nhưng nếu gặp những ng khó tính thì s? Mình chỉ sợ cty a bị ảnh hưởng thôi. Góp ý chân tình, mong a đừng buồn.
A Kiên nói có cây Air j đó giá rẻ. E đợi hình và giá tới nay đó. Mong sớm nhận dc tin.01212 777 701.thân!

thinhnguyen

Đại Tá
Cho a đặt gạch 2 cây genote c và s nhé. Có st thì a lấy st nhé. Nếu ko thì Fl cũng được. Đ/c : nguyễn long thịnh. 290A nguyễn sinh sắc - Phường 2 - tp sa đéc - đồng tháp.

[QKiên="Công ty TNHH Hỏa Châu, post: 414572, member: 172"]Bên mình lại tưởng người đến lấy là bạn. Mình vừa đi xa về, có thể bạn Kiên quản lý cửa hàng nhận nhiều đơn đặt hàng quá nên bị lẫn.
Cám ơn mọi người đã quan tâm ủng hộ.
A Kiên đã gọi e xác nhận gạch tới 5 lần thì s quên dc hở a trai? E thì k sao,thông cảm dc.nhưng nếu gặp những ng khó tính thì s? Mình chỉ sợ cty a bị ảnh hưởng thôi. Góp ý chân tình, mong a đừng buồn.
A Kiên nói có cây Air j đó giá rẻ. E đợi hình và giá tới nay đó. Mong sớm nhận dc tin.01212 777 701.thân![/QUOTE]
Mình vẫn nhận là do lỗi bên mình mà.
Kiên thì không lên mạng xem bao giờ nên chỉ ù ù cạc cạc nick này nick kia thôi. Còn mình đăng tin trên mạng thì 2 hôm rồi lại đi tỉnh không ở HN. Mình thì đinh ninh là bạn lấy hàng rồi, còn có lẽ Kiên nghĩ là bạn mua hàng là người đặt trước. Cái này là do lỗi bên mình, bạn thông cảm nhé.
Thật sự là mấy hôm nay khách hàng nhiều quá mà có bạn nhân viên nghỉ nên mấy anh em ở công ty ai cũng bơ phờ, ngơ ngơ ngác ngác. Đợi bên mình bình tĩnh lại rồi tổng hợp lại tình hình cốt thanh lý và post thêm các sản phẩm khác nhé.
Một lần nữa mong bạn và các khách hàng khác thông cảm cho bên mình nhé.

xtung78

Trung Uý
Ô. Sao ko thấy Quý công ty nói gì vậy nhỉ. Xin hỏi lại Hỏa châu còn những cây nào vậy. Mình đã rước em magic hinoki rồi muốn thử cây khác nữa có còn ko vậy

Cho a đặt gạch 2 cây genote c và s nhé. Có st thì a lấy st nhé. Nếu ko thì Fl cũng được. Đ/c : nguyễn long thịnh. 290A nguyễn sinh sắc - Phường 2 - tp sa đéc - đồng tháp.
A lay cay magic limba st e nhe.hoi chieu co sms va dt cho Thang ma ko thay reply
Ô. Sao ko thấy Quý công ty nói gì vậy nhỉ. Xin hỏi lại Hỏa châu còn những cây nào vậy. Mình đã rước em magic hinoki rồi muốn thử cây khác nữa có còn ko vậy
Ngày mai kho và văn phòng mọi người đi làm trở lại HC sẽ hồi đáp tình trạng hàng lại cho mọi người ạ.
Cám ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ ạ. Đợt này khách hàng tới HC tăng đột biến, mong mọi người thông cảm cho Hoả Châu vì những sơ suất đã xảy ra ạ.

Nhận gạch cây Genote S và C của anh Thịnh ạ.
Anh inbox cho em số điện thoại nếu có thay đổi nhé. Nếu a vẫn giữ số cũ mai bên em sẽ chủ động liên lạc ạ.

Đặt gạch em Energy cán FL và 1 chai keo sữa Leoviz nhé :D
Nhận gạch của Boll_boll nhé.
Em gửi tiền + phí ship 30K vào tài khoản bên anh nhé.
Cám ơn em.

1. Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)
chi nhánh Hai Bà Trưng.
Số tài khoản: 045.100.020.0006
Chủ tài khoản: Nguyễn Đức Kiên

2. Ngân hàng thương mại cổ phần Công thương Việt Nam (Vietinbank)
chi nhánh Hai Bà Trưng.
Số tài khoản: 711.A42.393.211

3. Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn (Agribank)
chi nhánh Hai Bà Trưng.
Số tài khoản: 150.120.505.5058

5. Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV)
chi nhánh Hà Thành.
Số tài khoản: 122.100.007.115.95

Bình luận từ Facebook