HN - H3-50, H3 prov 2014,H3 prov blue neo, Bóng plastic

langngoi

Đại Tá
kể 40 or 41 là chén ủng hộ đấy. 39 hơi mềm
tks bác, em mua để xài là chủ đạo, đâm ra cứ nhằm cái gì mình xài được, chứ mà mua để bán lỡ ko bán được, xài cũng ko được thì toi bác ạ.
Em mới chơi H3 hơn 2 năm cũng ko chưa dám tuned tủng gì chỉ oánh H3 chưa tuned nên 40 độ trở lên là em nhai khó rồi bác ạ

langngoi

Đại Tá
cai mat h3 prov danh so voi h3-50 the nao a. Cai mat h3-50 e lay cua a hoi mem. Cho e ty so sanh giua 2 mat nay a nhe.
H3-50 mà dán vào cốt bạn đang oánh H3 cổ điển thì đương nhiên sẽ cảm thấy hơi mềm, bản H3-50 bạn dán là cứng nhất 37 độ, so với thông thường như mình hay đánh H3 là 39 độ thì đương nhiên nhìn số học đã thấy khác rồi, mà bạn cũng biết độ cứng của DHS kênh 1 độ nhưng ko phải 2-1 =1 mà.
Nên nếu bạn đang thích độ cứng của H3 tầm 39 độ chẳng hạn, thì với H3-50 bạn phải chọn cốt có độ cứng hơn thì sẽ có cảm nhận 1 cách tương đối là same nhau.
Nhưng H3-50 hiện tại chỉ là phiên bản market nếu so nó với H3 market gọi là cùng phân khúc thì nó vượt trội hoàn toàn (trừ vụ cứng mềm). Nhưng để so nó với H3 prov ở phân khúc cao hơn thì nếu có hơn mà ko biết có gọi là hơn ko là nó dễ đánh hơn, nảy hơn. Hay noi cách khác là H3-50 hướng đến những đối tượng người chơi
1, thích đánh trái tầu, nhưng H3 thì hơi khó
2, thích đánh FH tầu, nhưng H3 thì hơi mệt
Kiến thức mình có đến đó, nên nói được có vậy hi hi

Bình luận từ Facebook