HN - H3-50, H3 prov 2014,H3 prov blue neo, Bóng plastic

archer

Đại Tá
Chơi tốt Archer ơi, mặt nó mềm như Ten lại có độ tacky, giật thì sường mà bạt cũng rất ổn khắc phục được quả bạt tụt lưới của H3. Đang đợi H8 ra để làm 1 miếng.
Thế chờ anh Phan vs anh Hùng @phi hung chơi nát rồi thanh lý bán em nhá, e gạch rồi đó :)

langngoi

Đại Tá
ờ....anh đọc review bên tabletennisdata thì nó không hơn nhìu h3 neo thông thường............
em trước cũng hay xem review của mấy trang ... nhưng sau này mới thấy là hàng châu âu thì nó review tương đối, chứ hàng nội địa nhật và TQ thì rất vô cùng, ngay tại TQ hàng ở các tỉnh khác nhau ko hẳn đã giống nhau

hungtv2002

Đại Tá
em trước cũng hay xem review của mấy trang ... nhưng sau này mới thấy là hàng châu âu thì nó review tương đối, chứ hàng nội địa nhật và TQ thì rất vô cùng, ngay tại TQ hàng ở các tỉnh khác nhau ko hẳn đã giống nhau
review chỉ là cảm nhận của mỗi người còn thực tế nó lại khác. MÌnh cũng thik kiểu cắn xoáy của mặt tàu nhưng chỉ tiếc không đủ sức....

phi hung

Đại Tá
review chỉ là cảm nhận của mỗi người còn thực tế nó lại khác. MÌnh cũng thik kiểu cắn xoáy của mặt tàu nhưng chỉ tiếc không đủ sức....
Phải thử mới biết nhé bạn,mình trước oánh thử cũng không được chán luôn,nhưng giờ tàu lai nhật nó nảy hơn lên mình lại đánh được:)

Bình luận từ Facebook