HN - Cuồng Phong Hạo 2 FL 99,99% siêu độc, ko có cây thứ 2 ở VN = 1tr9 :)

Đấu giá em nghĩ phải vì mục đích gì chứ. Ví dụ bác đấu giá quyên góp từ thiện hay làm quỹ thì 1 viên đá cũng là quý. Còn đấu giá chỉ là 2 cây vợt bt không phải đồ cổ cũng chẳng phải là cây bác Hao đang chính thức đánh nói chung ko có 1 ý nghĩa gì từ lịch sử tới giá trị tinh thần cả thì đấu giá làm gì bác muốn bán bao nhiêu thì đăng giá mà bán chứ cứ ảo tưởng làm gì để ae ném gạch khổ ra. Còn nếu vẫn muốn đấu giá thì bác nên ghi là đấu giá và trích 50% giá trị sản phẩm cho quỹ diễn đàn em nghĩ sẽ đắt khách lắm nha :p:p:p
Ku e hom nao ra phuc yen tiep chieu a nhe

archer

Đại Tá
Cây này chơi có giống king 2 ko thế chủ topic
Xin lỗi bác em vừa đi nghỉ hnay mới vào trả lời được. Hao 2 đánh cảm giác và điều khiển tốt hơn Kinh 2 nhiều ạ, bù lại thì tốc độc kém hơn King 2 một tí tẹo, em đã từng chơi cả 2 cây thì thấy ko đáng kể, do đó em thấy Hao 2 hay hơn vì đánh bóng bao giờ cũng chuẩn và như ý hơn King 2, xoáy hơn nữa :)

chipcoi-thiensu

Trung Sỹ
Cây này là em rước từ tay a Sơn thi sĩ Red Arc, uy tín cao tựa núi, anh em diễn đàn chắc ai cũng rõ. :)

Nói là siêu độc vì nguồn gốc cây vợt này, nó là phần thưởng cho nhà vô địch do chính tay đại diện của hãng DHS trao cho người chiến thắng trong một giải đấu của TP HCM, anh này không dùng đến nên để lại cho anh Sơn. Nếu nói về mặt ý nghĩa tinh thần không thôi thì cốt này đã mang cái ngạo khí chiến thắng. Còn nếu nói về mặt vật chất thì chứng tỏ cốt vợt này thứ nhất là 1000% là chính hãng, thứ 2 là cũng phải có chất lượng nổi trội được chọn lọc trong số các sán phẩm ưu tú mới được đem đi làm quà tặng, mặt mũi của hãng-tiền bạc-danh dự-sống còn-sinh mạng của cả một hãng lớn chứ phải chuyện đùa đâu mà qua loa sơ sài sao được. (Tên VĐV này để phải hỏi lại bác Sơn, em chỉ nghe bác ấy kể 1 lần chưa nhớ được)

Tình trạng thì anh Sơn đã vào keo bảo vệ nhẹ viền và cán, nguyên tem mác, đảm bảo chưa có một cọng lông tơ nào của em nó thay đổi so với lúc mở hộp.
Cốt đầm, rung nhẹ, cảm giác và điều khiển tuyệt vời, trong khi tốc độ không hề vì thế mà bị hạn chế, quả giật đi cắm và hiểm độc, bạt tốt vì đầm tay, kê chặn trái rất an toàn, giật trái ma sát nặng. Cắt điều bóng thì rõ ràng là lợi thế. A D9 còn cho biết đây mới chính là cây vợt Wang Hao sử dụng chính thức để thi đấu chứ ko phải Hao 3.
Gỗ thì đúng là chọn lọc, vàng ươm, già dặn và sắc sảo chứ ko dài dại bàng bạc và chắp vá như một số cốt DHS Long, King gần đây em đi xem ở 1 số nơi.
Còn nguyên hộp, phong bì và sách hướng dẫn.

Em đăng giá khởi điểm = giá anh Sơn chuyển cho em là 1tr9. Nhưng tất nhiên với giá đó thì em nhất quyết giữ lại làm báu vật chứ ko chịu nhả! :D
Em đăng lên nếu bác nào có nhu cầu, thích sưu tầm 1 thứ độc hại và đặc biệt thật chất trong cái thời buổi vàng thau lẫn lộn này, hoặc hợp với phong cách Tàu đạo và muốn phát triển theo con đường này thì đặt giá, giá nào cao nhất hợp lý thì em giao lưu, thời hạn lâu nhất là 1 tuần, tính đến ngày 04/05/2014 ạ! Ko bán được càng tốt ạ! :D

Sđt: 0943715633. Em ở Cầu Giấy, khuyến khích SMS ạ. Các bác xem hàng giao lưu đc trực tiếp em vẫn thích hơn là phải ra ngân hàng check tài khoản và lại bò ra bưu điện đi ship ạ. :D
bac co doi lay cay cua em ko
em cac cho bac 600k

Bình luận từ Facebook