HN - Cuồng Phong Hạo 2 FL 99,99% siêu độc, ko có cây thứ 2 ở VN = 1tr9 :)

archer

Đại Tá
Cây này là em rước từ tay a Sơn thi sĩ Red Arc, uy tín cao tựa núi, anh em diễn đàn chắc ai cũng rõ. :)

Nói là siêu độc vì nguồn gốc cây vợt này, nó là phần thưởng cho nhà vô địch do chính tay đại diện của hãng DHS trao cho người chiến thắng trong một giải đấu của TP HCM, anh này không dùng đến nên để lại cho anh Sơn. Nếu nói về mặt ý nghĩa tinh thần không thôi thì cốt này đã mang cái ngạo khí chiến thắng. Còn nếu nói về mặt vật chất thì chứng tỏ cốt vợt này thứ nhất là 1000% là chính hãng, thứ 2 là cũng phải có chất lượng nổi trội được chọn lọc trong số các sán phẩm ưu tú mới được đem đi làm quà tặng, mặt mũi của hãng-tiền bạc-danh dự-sống còn-sinh mạng của cả một hãng lớn chứ phải chuyện đùa đâu mà qua loa sơ sài sao được. (Tên VĐV này để phải hỏi lại bác Sơn, em chỉ nghe bác ấy kể 1 lần chưa nhớ được)

Tình trạng thì anh Sơn đã vào keo bảo vệ nhẹ viền và cán, nguyên tem mác, đảm bảo chưa có một cọng lông tơ nào của em nó thay đổi so với lúc mở hộp.
Cốt đầm, rung nhẹ, cảm giác và điều khiển tuyệt vời, trong khi tốc độ không hề vì thế mà bị hạn chế, quả giật đi cắm và hiểm độc, bạt tốt vì đầm tay, kê chặn trái rất an toàn, giật trái ma sát nặng. Cắt điều bóng thì rõ ràng là lợi thế. A D9 còn cho biết đây mới chính là cây vợt Wang Hao sử dụng chính thức để thi đấu chứ ko phải Hao 3.
Gỗ thì đúng là chọn lọc, vàng ươm, già dặn và sắc sảo chứ ko dài dại bàng bạc và chắp vá như một số cốt DHS Long, King gần đây em đi xem ở 1 số nơi.
Còn nguyên hộp, phong bì và sách hướng dẫn.

Em đăng giá khởi điểm = giá anh Sơn chuyển cho em là 1tr9. Nhưng tất nhiên với giá đó thì em nhất quyết giữ lại làm báu vật chứ ko chịu nhả! :D
Em đăng lên nếu bác nào có nhu cầu, thích sưu tầm 1 thứ độc hại và đặc biệt thật chất trong cái thời buổi vàng thau lẫn lộn này, hoặc hợp với phong cách Tàu đạo và muốn phát triển theo con đường này thì đặt giá, giá nào cao nhất hợp lý thì em giao lưu, thời hạn lâu nhất là 1 tuần, tính đến ngày 04/05/2014 ạ! Ko bán được càng tốt ạ! :D

Sđt: 0943715633. Em ở Cầu Giấy, khuyến khích SMS ạ. Các bác xem hàng giao lưu đc trực tiếp em vẫn thích hơn là phải ra ngân hàng check tài khoản và lại bò ra bưu điện đi ship ạ. :D

Last edited:

archer

Đại Tá
1tr9 hôm trước ko mua thì giờ bỏ ra gấp 2,3 lần đe mua hay sao? Và ngược lại bán lên cao 2,3 lần sao? China thì vẫn là china thôi....
Chưa thấy gì đặc biệt... Cũng như những cây kia.
Ai xác minh việc tuyển chọn ..... Để làm riêng cho vđv?
Đã có câu chữ nào của em là bán lên 2,3 lần chưa bác? :D
Em cũng không nói cây này được hãng "làm riêng cho vđv", mà chỉ nói là hàng tặng phẩm, là bộ mặt hãng thì người ta chọn trong số những hàng tốt thôi.
Còn trên diễn đàn có những người dựa vào lịch sử, con người và uy tín thì đã hơn mọi xác minh rồi, nhưng cũng có những người qua cách cư xử vs anh em thì có xác minh cũng chẳng ai đoái hoài, bác nhỉ... :D
Ai thạo thị trường cốt thì cũng rõ bây giờ ko phải cứ nói Long là Long, King là King đâu, Rồng cũng dăm bẩy giống, mà Vua thì cũng nhiều loại vua lắm he he

mebb0101

Trung Tá
Neu no ngon va doc nhat VN z sao vdv kia k xai cac bac nhi?hay vdv do danh bong gioi chu k gioi ve vot nhu chu thot????
Bac noi chua co cong long to nao thay doi ke tu luc mo hop ma sao bac neu cam nhan nghe hay wa z? PR thi cug vua thoi! Chua cho cho a e nup voi.co dau ma danh bom vo toi va vay bac?
O3ma dau oy?vo chong khung bo di a!k kheo lai sap dd nua thi a e minh kho vi pun nua do!!!

nanakizhang

Đại Tá
Mình nghĩ DHS sx vợt riêng cho bọn tuyển thủ bên nó. Nên mình nghi DHS ko dại j mà để lộ cốt vợt của gà nhà ra bên ngoài đâu bác ơi. Nói chi là VN. Mấy bác cug biết rồi bọn tàu khựa nó coi mình ra j dau

bantaylua

Đại Uý
Mình nghĩ chủ thớt kô cần tiền, lại quyến luyến cây vợt tự cho là độc nhất VN, chắc kô ai đánh giá cao cây vợt này được như bạn đâu. Lời khuyên được đưa ra là hãy để lại vợt mà dùng, bán làm gì. Vừa bán lại vừa kêu "tôi kô muốn bán" nghe nó cứ kì kì thế nào đấy. Hì

thinhnguyen

Đại Tá
Đã đấu giá chưa bao giờ dưới giá khởi điểm. Có thể tăng lên nhiều lần..... mỗi cái lỗ có giá riêng của nó. Có nói thì ai mà biết? Hàng tặng thì ai mà biết tốt hay ko tốt? Xài thử mới biết..... mà của tặng lại đem bán?

subin

Đại Tá
Đã đấu giá chưa bao giờ dưới giá khởi điểm. Có thể tăng lên nhiều lần..... mỗi cái lỗ có giá riêng của nó. Có nói thì ai mà biết? Hàng tặng thì ai mà biết tốt hay ko tốt? Xài thử mới biết..... mà của tặng lại đem bán?
mình gạch 1.2 cho bác Thịnh ở sa đéc đồng tháp

Bình luận từ Facebook