HN.Cốt vợt

phuong.gpmb

Binh Nhì
Em xin phép các đại ca XHD em là học trò của bác Long chứ ko phải " thằng học trò", em ko xen vào việc các bác cãi nhau nhưng đừng nói cả người khác. Em xin lỗi bác bongbannhaque ạBia

bongbannhaque

Trung Sỹ
Em xin phép các đại ca XHD em là học trò của bác Long chứ ko phải " thằng học trò", em ko xen vào việc các bác cãi nhau nhưng đừng nói cả người khác. Em xin lỗi bác bongbannhaque ạBia

Sry vì đã động chạm đến ông, cũng tại cái thằng Long nhà vệ sinh làm tôi bực mình.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Mẹ cái thằng Long nhà vệ sinh này...cụ mày đến đốt con mẹ mày sới của mày bh..nói để cho loại đầu đất như mày hiểu, đéo cám ơn được câu nào lại an nói hỗn hào, mày có muốn cái tay lành lặn để dậy mấy thằng học trò không...

Bình tĩnh anh ơi, bị mod sờ gáy vì cái loại này thì ko đáng đâu ạ.

trung2409

Trung Uý

Em là học trò của Long bồn cầu vậy hãy chịu khó tìm tất cả topic mà anh ấy đã từng viết, được viết, anh chắc em sẽ có cái nhìn khách quan với người mà em gọi là thầy.... cá nhân anh thì thấy khó chịu với LBC thôi... nó như thằng dở hơi ý...

trung2409

Trung Uý
Sry vì đã động chạm đến ông, cũng tại cái thằng Long nhà vệ sinh làm tôi bực mình.
Em còn mặt xiom hôm nọ không? nếu còn thì mang tới 99 Lê hồng phong giúp anh nhé.... anh lấy luôn, hôm nay mới có điều kiện lấy, thông cảm anh nhá!!!

nhimpitt

Trung Sỹ
Bực mình quá em ạ, nó cứ nói cái giọng thế bảo sao nhiều người trên diễn đàn yêu nó thế...

Bac nói quá chuẩn. Em đợi nó khớp lệnh, nó không dám thì thôi, không trả lời cũng vẫn tạm chấp nhận đc. Thế mà đằng này vân còn tao nick clone, tung hung roi chui bới này nọ. Luc nào bác lên tẩn nó nhớ gọi em nhé( nếu trong thời gian gần vì 1 tuần nữa em bay rồi). Sau đó em xin phép mời bác và các anh em khác đi liên hoan tiếp. Cái thằng này nó hâm nặng rồi, anh em mình đánh cho nó khỏi hẳn hâm đi. Vừa chữa bệnh miễn phí hộ gia đình cháu nó. Vừa góp phần giúp cho xã hội có những công dân tốt. Thôi cứ gọi là anh em làm phúc giúp cháu nó.

nhimpitt

Trung Sỹ
Topic này vui ghê, các bác mổ nhau đi em cung cấp dao kiếm và đứng ngoài cổ vũ cho...

Cảm ơn bác đã có nhã ý. Cháu nhà em nó chỉ bị hâm và có tí "ma" nhập trong người, nên các bác các chú họ bongban.org cháu muốn tẩm quất giúp cháu khỏi bệnh thôi. Chứ dao kéo vào, cháu nó sợ là biến chứng sang thể loai khác bác a. Lúc đấy thì y học cũng bó tay rồi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook