HN bán vài mặt H3, TG3 chính hãng

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em mới mua phải miếng h3 cứng quá ko đánh đc, phải bóc gấp sau 3 ngày bác có lấy em để lại hạt rẻ cho. em đang tìm miếng nào mềm hơn để chơi
Gì cũng được miễn Chính hãng và Cứng như đá. Càng cứng càng yêu ạ. Bác thông tin thêm cho em nhé.
Mềm thì đơn giản, nếu Hà Nội cho bác sang chọn

nvh78

Đại Tá
Em đang chơi Pro Blue nhưng không hiểu sao khó đánh vcđ, ko như con của @lamtq dù đây là đồ JTTAA
Sao lại khó đánh?cốt mút đồng bộ thế cơ mà(thèm muốn của mình đấy).Mình đánh H3 market tuned rồi thấy vẫn còn hơi thừa lực,đang định kiếm em H3m chưa tune

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bao nhiêu độ e? Chụp a xem cái sponge
39 độ, ảnh đây ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sponge lại phải bóc , hơi ngại, vì em đang hết keo sữa, còn mỗi keo dầu. Nó giống y cái anh đưa em , mỗi tội là mặt rất dính, sponge bọt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Con này mà kêu khó đánh thì trình lùn quá rồi. :D:D:D:D. Mà mày làm thế nào, mút dán vừa Vis lại ko vừa ZJK thế
Chịu, không biết, nhưng mà hơi hụt tí, chắc do mút xịn nên nó ngót:p
Đang dư em VIS cũ của mày đây, có nhập lại không để tao rao trên này, thừa hàng không dùng đến rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Phải NT CÁ mới thèm,nhỉ?
Cũng chả cần NT, market cũng được
Nhưng phải cứng như sắt mới sướng bác ạ.
Con Blue của em đang dùng hàng JTTAA hẳn hoi, nhưng chỉ 39 độ đánh đã thấy khó rồi. Em giờ cứ phải 40 trở lên mới chơi được, mà không được tune em mới khoái, chứ tune lên đánh nhanh hơn nhưng không sướng bằng untune

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hì dính nhiều thì dị, nhưng phải phát nhiều lực để bóng thoát ra khỏi cái dính đó, nên bác mỏi hơn.
không phải là mỏi hay không, mà nó tình trạng giống T999 trước đây, do nó dính, nên đánh phải cực chuẩn mới được, thiếu tí là tụt, nhưng thừa tí là bay, vì dính quá nên sai một tí nó khuếch đại lên thành ra sai lớn, gia cát dự là như vậy

langngoi

Đại Tá
không phải là mỏi hay không, mà nó tình trạng giống T999 trước đây, do nó dính, nên đánh phải cực chuẩn mới được, thiếu tí là tụt, nhưng thừa tí là bay, vì dính quá nên sai một tí nó khuếch đại lên thành ra sai lớn, gia cát dự là như vậy
hi hi thế chắc bác cũng tay to phết :) chứ dính nó giữ bóng lại, lực phải phát ra đủ để thắng cái dính đó thì mẹt vợt nó mới nhả bóng ra mừ bác, còn đánh mẹt tầu thì đương nhiên cái gì phải ra cái đó "chuẩn" đầu thừa đuôi thẹo là hỏng.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hi hi thế chắc bác cũng tay to phết :) chứ dính nó giữ bóng lại, lực phải phát ra đủ để thắng cái dính đó thì mẹt vợt nó mới nhả bóng ra mừ bác, còn đánh mẹt tầu thì đương nhiên cái gì phải ra cái đó "chuẩn" đầu thừa đuôi thẹo là hỏng.
Chả khoe chứ em đôi công hai thằng với nhau chắc khoảng tầm 30 phút chả biết xi nhê là gì, nhưng trình non nhé, không phải trình già đâu, anh em gọi là E nhũn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mà nó có 39 thôi, nên không có cái cảm giác tường gạch cạch cạch khi fang bóng, vẫn khá nẩy, vỗ chả cần giật mà cứ đi ầm ầm, hôm qua em đang tập cảm giác vỗ bóng, thằng đối kêu ầm lên: ANH ĐÁNH MẶT TÀU BLUE MÀ TOÀN BẠT LÀ THẾ NÀO, SAI KỸ THUẬT :p
:p:p:p:p:p:p

nvh78

Đại Tá
Cũng chả cần NT, market cũng được
Nhưng phải cứng như sắt mới sướng bác ạ.
Con Blue của em đang dùng hàng JTTAA hẳn hoi, nhưng chỉ 39 độ đánh đã thấy khó rồi. Em giờ cứ phải 40 trở lên mới chơi được, mà không được tune em mới khoái, chứ tune lên đánh nhanh hơn nhưng không sướng bằng untune
Cứng thì làm mặt 729-2 đê,đánh phê ra phết.Thấy có mấy tên cũng tuned mặt này nhưng thấy vẫn cứng lắm.

Bình luận từ Facebook