HN bán vài mặt H3, TG3 chính hãng

victor.ngobn

Đại Tá
Hi em!
Không tuned mềm quá được em ah, mềm quá đánh mất cảm giác của Tàu đạo mà nhanh phù mặt lắm! Anh cứ tuned cho em như trước ha!
Ok ạ, em cứ chém vậy cho vui thui, vì e ko oánh đc cứng mà, hì, khi nào đc bảo em nhé, hoặc cuối tuần về quê e qua Gia Lâm lại lấy như lần trc vậy

anhthinh098

Thượng Tá
TG3 còn cả đen và đỏ. H3 neo thì chỉ còn đỏ! H3 thường còn đủ màu!
Bác vui lòng chuyển khoản giúp em nhé, sau đó em sẽ tuned ngay! Thông cảm nha bác!
Tks
Bác tuned giúp e 2 mặt TG3 đen và đỏ nhé, e đag bận, ság mai e CK cho bác. Thanks

dạo này e nghèo quá , bác giao lưu h3 với e mặt xiom vega pro k ạ

nvh78

Đại Tá
TG3 còn cả đen và đỏ. H3 neo thì chỉ còn đỏ! H3 thường còn đủ màu!
Bác vui lòng chuyển khoản giúp em nhé, sau đó em sẽ tuned ngay! Thông cảm nha bác!
Tks
H3neo và H3 thường đánh khác gì nhau ko vậy?giá như nhau vậy à bạn ơi!

HungGL

Đại Tá
H3neo và H3 thường đánh khác gì nhau ko vậy?giá như nhau vậy à bạn ơi!

H3 neo đánh dễ hơn, nhẹ H3 bạn ah! H3 thường khó đánh hơn nhưng đường bóng sang bàn thì dị hơn, xoáy hơn 1 chút!

mặt e ngon mà e đăng nó k vào phần rao vặt dc. hôm trước cho bạn mượn níc đăng bán cốt vợt giờ e đăng mà nó cứ ở phần chủ đề mới chứ k vào phần rao vặt

nvh78

Đại Tá
H3 neo đánh dễ hơn, nhẹ H3 bạn ah! H3 thường khó đánh hơn nhưng đường bóng sang bàn thì dị hơn, xoáy hơn 1 chút!
Vì đang đánh H3 thường nên muốn kiếm 1 em màu đỏ nữa.Nếu H3neo dễ đánh hơn thì thôi vậy.Thanks nhé!

nvh78

Đại Tá
mặt e ngon mà e đăng nó k vào phần rao vặt dc. hôm trước cho bạn mượn níc đăng bán cốt vợt giờ e đăng mà nó cứ ở phần chủ đề mới chứ k vào phần rao vặt
Chắc tội đăng bán cốt,mút nhiều mà ko có ảnh nên min,mod treo rồi.anh Chiến dạo này còn cầm cốt mút cho Yamaguchi ko nhỉ?nt hỏi thấy ko trả lời gì cả

Minh_Son

Trung Uý
Chao bac, bac cho em hoi chut em dang danh Zhang jike ALC u bay jo dung ca combo bang hai TG3 mot den, mot do dc ko vay bac. hoac H3 neo 1 den, 1do thi the nao a. Thank's bac

victor.ngobn

Đại Tá
Chao bac, bac cho em hoi chut em dang danh Zhang jike ALC u bay jo dung ca combo bang hai TG3 mot den, mot do dc ko vay bac. hoac H3 neo 1 den, 1do thi the nao a. Thank's bac
Mình nghĩ nếu bạn muốn chơi 2 mặt Tàu thì bên trái nên chơi H3-50 cho dễ đánh

Bình luận từ Facebook