Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

docmaorg

Đại Tá
Thanks bác đã có đôi lời nhận xét Bia
Mình cũng đặt Kong Ling Hui thuần gỗ này trong tầm ngắm từ lâu rồi, nhưng cứ từ từ thưởng thức từng cây một :eek:
Cây Dicon này cũng nằm ngoài dự tính nhưng thích quá nên lấy, đánh được hay không thì cũng có thể ngắm vì nó quá đẹp!
Cán ST rất tiếc mình không thể đánh.
Còn JO shape lại không phù hợp với cách cầm vợt của mình, nếu ai cầm vợt sát lên trên mang cá thì JO shape và cán ST đúng là rất tuyệt!
Anyway cứ thử xem sao cái đã...
Đánh ko được để ngắm là ngon đấy, giờ đánh ko lo va bàn rồi mà có va thì cũng va cực kỳ nhẹ nên hoàn toàn có thế tự sửa cực kỳ đẹp và thẩm mỹ mất ko quá 10' đâu em ơi, lúc nào chat chit anh chỉ cho. Chỉ nên vào keo 502 phần mang cá và phần viền trắng chỗ tay cầm đến nó bị đen thôi. Mà cốt mới nhỏ đến đâu 502 nó ngấm đến đó đẹp lắm. Khi vào keo 502 nên định hình rõ những chỗ cần vào là ok ngay.

docmaorg

Đại Tá
Đúng là 9X thế hệ mới có khác ;) Bia. Khả năng chinh chiến thôi rồi ;) Sẽ là khoảng đẹp trong đời mai này nhớ lại ;) Bia

Hôm rồi nhìn các hảo thủ 9x đánh BB cũng lại có chút khoảng lặng của ngày xưa toàn bi-a, bi-za, đá cầu. cũng ham mê bóng bàn nhưng hồi đó ko có mạng và phong trào phát triển như bây giờ. Quãng đời đẹp nhất có khi sau này ngồi lại với nhau 10 lần kể lại cả 10 lần mà mọi người vẫn say xưa.

lamtq

Đại Tá
Sáng thứ 3 -18 Tết: 9g - 11g30 OK ko để trưa 12g ae làm nồi lẩu Tất nhiên nhể ;) Bia
PP, NgocHip, Anhnt, ThangRau, QuocAnh, Vodanh, ... Vòng tròn mỗi trận 5 séc mệnh giá 100K vào lẩu?
Chuẩn bị quả BH mới Tất niên cho nó sáng ;) Bia

Bia Bia Bia

mút mới ngon thế sao phải xoắn thế a
Anhnt với Ngochip thì ko nộp hơi phíBia

Piing poong

Thiếu Uý
Danh sách đã confirmed qua điện thoại:

1. Anhnt
2. NgocHip
3. Sơn kreanga
4. ThangRau
5. PP
6. Lảo sư QA

Waiting for confirm
7. Vodanh
8. Viện vnv
9. Thangvannghe
10. Lamgai
...

Bia Bia Bia

lamtq

Đại Tá
e đùa tý ý mà bác
tuổi trẻ tài cao-chứ cứ tuổi cao như ae mình thì lên nhanh lắm ko như mấy chú ý( nhưng mà là lên nóc tủ

Piing poong

Thiếu Uý
Danh sách đã confirmed sáng mai qua điện thoại:

1. Anhnt
2. NgocHip
3. Sơn kreanga
4. ThangRau
5. PP
6. Lảo sư QA
7. Viện vnv
8. Thangvannghe

Vodanh - Sẽ liên lạc lại

Bia Bia Bia

Ngoc_Hip

Binh Nhì
e đùa tý ý mà bác
tuổi trẻ tài cao-chứ cứ tuổi cao như ae mình thì lên nhanh lắm ko như mấy chú ý( nhưng mà là lên nóc tủ

Hihi, nói chung cỡ e mà muốn vượt các a thì vẫn còn khó lắm.
Lần sau anh "Lâm tê cu" ra Hà Nội thì định cho e 3 hay 4 quả anh?

Piing poong

Thiếu Uý
Danh sách đã confirmed Tất Nhiên sáng nay qua điện thoại cập nhật:

1. Anhnt - 8g có mặt
2. NgocHip - 8g có mặt
3. Sơn kreanga - 9g có mặt
4. ThangRau - 9g có mặt
5. PP - 8g30 có mặt
6. Lảo sư QA- 9g có mặt
7. Viện vnv- 9g có mặt
8. Thangvannghe - 9g có mặt

Vodanh - Sẽ liên lạc lại

Bia Bia Bia

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Hihi, nói chung cỡ e mà muốn vượt các a thì vẫn còn khó lắm.
Lần sau anh "Lâm tê cu" ra Hà Nội thì định lấy của e 3 hay 4 quả hả anh để e bjt đường làm thịt?
2 quả đc rồi e
3-4 quả a ngại lấy lắm

Bình luận từ Facebook