Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

Piing poong

Thiếu Uý
Post cái ảnh sponge của H3 lên cho ae xem với Phan ;) Bia
Tiện thể hôm qua e mới nhận hàng show lên các bác cùng chia sẻ.

anhnt

Trung Sỹ
Có vẻ ngon e, anh oánh thử hơi nảy - Như NT chưa tuned ;) Ko hỉu Anhnt thuần phục tốt ko? A thấy như thế với thuần gỗ chén được ;) Bia
Tình hình là rất tình hình! Hôm nay tranh thủ các em 9x nghỉ giải lao, em mang kiếm ra chém thử thì ôi thôi kiếm sắc quá! Đúng là mua nhầm đồ tốt anh Hạnh ạ! Thấy Ngọc híp bảo mua con này ở bển vào lúc nhá nhem tối của những người bán rong ở dọc đường, họ để trong những chiếc xe giống như người đi bán ngô dạo ấy và họ còn rao bán câu "ai mua mặt đội tuyển khô..ô ô ông!".:p:p:p:p
Theo như lý thuyết của mấy "đại giáo sư" về các hệ mút A, B.... thì em mạnh dạn phỏng đoán miếng mút của em thuộc hệ Chuẩn! May quá! Trong thời buổi loạn lạc này phải gọi là quá may! Đúng là ở với Hiền lại được gặp thêm cả Lành nữa!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

docmaorg

Đại Tá
Tình hình là rất tình hình! Hôm nay tranh thủ các em 9x nghỉ giải lao, em mang kiếm ra chém thử thì ôi thôi kiếm sắc quá! Đúng là mua nhầm đồ tốt anh Hạnh ạ! Thấy Ngọc híp bảo mua con này ở bển vào lúc nhá nhem tối của những người bán rong ở dọc đường, họ để trong những chiếc xe giống như người đi bán ngô dạo ấy và họ còn rao bán câu "ai mua mặt đội tuyển khô..ô ô ông!".:p:p:p:p
Theo như lý thuyết của mấy "đại giáo sư" về các hệ mút A, B.... thì em mạnh dạn phỏng đoán miếng mút của em thuộc hệ Chuẩn! May quá! Trong thời buổi loạn lạc này phải gọi là quá may! Đúng là ở với Hiền lại được gặp thêm cả Lành nữa!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Đã nói rồi cứ ngon bổ rẻ là chiến thôi chứ khái niệm đúng sai chỉ có mình tự tìm tự sướng thôi. Người bán đưa ra khái niệm chứ có đưa ra được certificate của chính hãng đâu. Nên nói chung là thế giới phẳng cứ book là chiến thôi.

Last edited:

Ngoc_Hip

Binh Nhì

Thế lần sau anh cứ nhắn e sớm, e mua cả rổ ngô cho nó tiện.
Hihi

thangRau

Đại Uý
Hihi
Chú em về VN mà k báo cho bác nhỉ?? Dạo này lên tay chưa đấy?? a xem clip của PP nhưng ông cameraman này nghiệp dư quá, hehehe, nên k biết chú dạo này ntn??

Piing poong

Thiếu Uý
Chú em về VN mà k báo cho bác nhỉ?? Dạo này lên tay chưa đấy?? a xem clip của PP nhưng ông cameraman này nghiệp dư quá, hehehe, nên k biết chú dạo này ntn??

Hehe thử sẽ biết - Bác mà ko dùng mặt anti thì khả năng đi nhanh nhìn thấy rõ đới Bia

anhnt

Trung Sỹ
Hihi
Cái này không phải vội đâu em! Cứ chờ một thời gian nữa khi mọi người chuộng A thì có khi mình xin không được ấy mà! Lúc đó ở bển em chịu khó đi nhặt tý là anh em có mút Chuẩn để chơi mà!;););)

anhnt

Trung Sỹ
Trông đặc giáng NỘP, PP ở của Ngoc_Hip chứ gì. Sao phải xoắn... cho 2 a e đi cùng 1 chuyên luôn cho tiện đường, hehehe.
Hôm nào tổ chức tất niên làm luôn cho nhiều bia nhé...
Có khi ae tổ chức vào thứ 7 tới đi vì CN là ông Công ông Táo rồi!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Sau khi xem bác PP có giày mới>>>Bác PP oánh vài séc với anhnt>>>em đưa ra kết luận như sau:Bác PP có năng khiếu về hội họa vì phối màu tương đối chuẩn giữa quần-áo-giầy!!!

Piing poong

Thiếu Uý
Sau khi xem bác PP có giày mới>>>Bác PP oánh vài séc với anhnt>>>em đưa ra kết luận như sau:Bác PP có năng khiếu về hội họa vì phối màu tương đối chuẩn giữa quần-áo-giầy!!!

Thứ 3 cụ có ra Duy Hưng ko đới ae xếp hàng chờ cụ nhé?! 14g - 16g ;) Bia

Bình luận từ Facebook