Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

D'Artagnan

Đại Uý
2 lớp sợi hình như là zlc vì thấy vàng vàng
Thế giới vật liệu bóng bàn có nhiều loại sợi tổng hợp lắm không chỉ có mấy loại sợi của Butterfly hay dùng. Không cứ gì vàng vàng là Zylon. Nhà sản xuất của các hãng có thể nhuộm màu các sợi khác nhau. Nên dùng màu sắc mà đoán chất liệu sợi thì không chính xác đâu. Đọc spec của nhà sản xuất thôi.

lamtq

Đại Tá
Da kinh thua la to ghi la vot cua Malong chu ko ghi la vot cua minh ah.
cac bac xem ki gium ko lai cu bat be to lay hinh tren mang roi nhan vo.
e co j thi noi co nay chua nhan vo bao gio.cac b lam on xem ki a.
Tks all!
Nói chung cứ cốt tầu về cơ bản sẽ hợp mút tầu còn phát huy được hết cái hay thì phải do người chơi. Thỉnh thoảng đổi gió phang em nọ em kia tìm cảm giác mới lạ cho sướng. Cây của bác lamtq giá rổ ghê phết
DHS W986 có nhiều loại cán thật

Ttfan2012

Đại Tá
con w968 nay su dung soi tong hop giong king 3. Cay nay san xuat 21/10/2013. Bac lam lay anh tren mang ha.
http://mytabletennis.net/forum/forum_posts.asp?TID=63738
cay w968 nay co gia 1500 NDT hop trang. 1600 NDT hop den.
http://shop68106044.taobao.com/shop/view_shop.htm?user_number_id=54302183
Lần này mình chán cu Ma Long rồi đấy. Nếu nó đổi vợt thêm một lần nữa là mình sẽ đưa Ma Long ra khỏi top ten của TG luôn. hi hi hi :D

linh729

Thượng Tá
Hàng mới nhất của em đây, hy vọng sẽ gặt hái được vài ba giải con con với em nó!!

Bạn nên mài bớt phần dưới mặt H3 chỗ gần cán cho nó đến sát cái gân ngang. Mài vậy đánh sẽ có cảm giác tốt hơn. Trước mình không mài cũng phải dán đẩy lên một chút để tránh cái gân đó, sau khi quan sát các miếng mút của đội tuyển TQ và mài đi, thấy đánh sướng hơn.

holo124

Đại Tá
Mới lấy TG2 của bác @bachikho thay thế mặt Razka 7 để đánh thử . Cảm giác đánh với Vis phải nói là ngon , thấy dễ đánh hơn H3 rất nhiều
combo của e FH : TG2 neo tuned Blade : Viscaria BH : Blizt 2010 . Bước sang tàu đạo nhờ a e chỉ giáo giùm :)

docmaorg

Đại Tá
Hàng TG2-Neo của em, chẳng dùng cái,gì dùng mỗi mồ hôi mà càng đánh càng phê, nhấc bóng lên 20-30cm là chuyện thường.

Bình luận từ Facebook