Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

docmaorg

Đại Tá
Tính kiếm con cốt butter hợp H3 mà khó quá, em đánh H3 Neo ko nổi với ZJK-ZLC 2013. Bác nào biết cây nào hay giới thiệu e phát. Ko đủ tự tin để thử nhiều cốt, sợ tẩu hoả nhập ma như cách đây 1 năm.

docmaorg

Đại Tá
Long 3 nâu sơ ri

Ttfan2012

Đại Tá

Trước thời khắc cuối năm Quý Tỵ mình có một vài hình ảnh để nhớ lại cây kiếm đã gắn bó với mình một thời gian khá dài trong suốt giai đoạn luyện Tàu đạo. Xin mời anh em chiêm ngưỡng:

Last edited:

long thủ

Đại Tá
Tính kiếm con cốt butter hợp H3 mà khó quá, em đánh H3 Neo ko nổi với ZJK-ZLC 2013. Bác nào biết cây nào hay giới thiệu e phát. Ko đủ tự tin để thử nhiều cốt, sợ tẩu hoả nhập ma như cách đây 1 năm.

Đánh con cốt gỗ đàn hồi như YEO hay p500 đó anh, chơi mút cứng rất hợp :d

ThangHD

Binh Nhất
ZJK-ALC 2013 phù hợp TG2 Neo em à đánh miễn chê chứ đánh H3 với H3 Neo mỏi lắm, trừ khi sức khỏe thuộc hàng khủng.
e vẫn đang trung thành vs em tg2 neo của a phan đây :p
bác nhà vẫn khỏe chứ ạ. cho e gửi lời hỏi thăm bác nhà mình. chúc bác và a năm mới mạnh khỏe, vui vẻ, đánh đâu thắng đấy ạ :D:D

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay phang thử Inneforce với H3 neo tuned parafin thấy đánh khá ngọt, cốt nặng đánh mặt tầu có vẻ hợp hơn cốt nhẹ.

Ttfan2012

Đại Tá
Đầu năm xin cho hỏi đã có bạn nào đánh mặt Stiga Calibra LT với cốt rosewood NCT V bên BH và TG3Neo bên FH chưa cho mình một vài cảm nhận, review nhé? Thanks? :)

docmaorg

Đại Tá
Nói chung cứ cốt tầu về cơ bản sẽ hợp mút tầu còn phát huy được hết cái hay thì phải do người chơi. Thỉnh thoảng đổi gió phang em nọ em kia tìm cảm giác mới lạ cho sướng. Cây của bác lamtq giá rổ ghê phết
DHS W986 có nhiều loại cán thật

Bình luận từ Facebook