Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

songphaisock

Trung Tá
Mắc công thì để mình đặt hàng ship ra giúp cho. Giá em nó có 380k mà chạy đi chạy về hao xăng phí.haha.

tiền ship. tiền phí gửi tiền cũng bằng tiền xăng thôi bác. nếu bác có dịch vụ tune cho nó dính như h3 trước thì em sẽ nhờ bác :zingme59:

MaiXuanViet

Moderator
tiền ship. tiền phí gửi tiền cũng bằng tiền xăng thôi bác. nếu bác có dịch vụ tune cho nó dính như h3 trước thì em sẽ nhờ bác :zingme59:

Haha tuned giúp thì được thôi nhưng muốn nó dính thì phải chơi 1 thời gian lau bằng mồ hôi nó mới dính dc bác ạ. Cuồng Phong mới mua về bóc nilong ra nó cũng đâu có dính, phải chơi 1 time mới có độ dính.

songphaisock

Trung Tá
Haha tuned giúp thì được thôi nhưng muốn nó dính thì phải chơi 1 thời gian lau bằng mồ hôi nó mới dính dc bác ạ. Cuồng Phong mới mua về bóc nilong ra nó cũng đâu có dính, phải chơi 1 time mới có độ dính.

Hehe. Thôi thì để em tự trải nghiệm vậy. Bác nhiệt tình quá

com1603

Thượng Tá
Lâu lâu show hàng tí, thỉnh thoảng làm 1 em mà nay cũng chật chội phết rồi, vũ phí của Tàu bang cả các bác nhé :zingme43:

Cây thứ 6, Darker L.P.S FL 94g :zingme59: vừa từ bển về, cái này rất cảm ơn trin_hoa_an nhé :zingme69:, các bác vào ngay phobongban.vn để xúc cây ST còn lại nhé, good luck :zingme22:

(Stiga Clipper Wood China Version, DHS PG7, DHS Hurricane King, Darker L.P.S, Nittaku Avalox P500 (J.T.T.A.A, not AVX), Butterfly Primo Vitesse)

With H3 Domestic (tiếp tục cảm ơn chú trin_hoa_an , vẫn tiếc con H3 NT seri 2013 của chú)

Vũ khí chuẩn bị đưa vào sử dụng, hi vọng là một sự kết hợp không tồi!

Vất vả bao lâu mới đưa được em nó về đấy các bác ạ :zingme30:

com1603

Thượng Tá
Miếng H3 ngon đấy dán keo sữa đánh cũng ko có tiếng tách tách luôn.
Bấm vào có vẻ mềm và đàn hồi tốt, hình thù nó đây anh, sponge màu kem chứ cũng ko hẳn màu cam.
Nhưng mà ngon hay ko thì cũng cứ phải đánh mới biết được, để mai vào thực tế :zingme1:

boll_boll

Moderator
H3 Neo market mà seri chữ to như thế này mới thực sự ngon nè các bác, em thấy như vậy đó :D. Nói chung những miếng Neo nào (H3, TG2, TG3) có seri bự thế này thì đánh vào rất khác biệt Bia

docmaorg

Đại Tá
Anh quên ko up miếng của a lên nhưng quả thực có sự khác biết đấy, đánh ngon ko hề mất sức mặc dù ko Tuned và chỉ cần dán keo sữa, đôi công dễ dàng và ko có quả tụt bóng linh, tinh. Và chữ trên mặt vợt cũng to như của e và Boll_boll nói, cảm giác sướng hơn Neo-Pro blue spong a đã từng chơi, và điêm nữa mặt vợt ko hề nặng tẹo nào, có thể độ đậm đặc của spoong khác loại đang dùng.

Last edited:

songphaisock

Trung Tá
H3 Neo market mà seri chữ to như thế này mới thực sự ngon nè các bác, em thấy như vậy đó :D. Nói chung những miếng Neo nào (H3, TG2, TG3) có seri bự thế này thì đánh vào rất khác biệt Bia

ngon quá anh mẫn ơi. bao tiền một em thế anh

docmaorg

Đại Tá
Hàng hiếm đặt về chơi thôi chứ giá cả bán ở nhà mọi người hay nghi ngờ nên khó bán lắm bạn ơi. Chỉ nói tiền nào của nấy, bõ công chuột bạch.

Last edited:

chajen_HD

Đại Uý
Lâu lâu show hàng tí, thỉnh thoảng làm 1 em mà nay cũng chật chội phết rồi, vũ phí của Tàu bang cả các bác nhé :zingme43:

Cây thứ 6, Darker L.P.S FL 94g :zingme59: vừa từ bển về, cái này rất cảm ơn trin_hoa_an nhé :zingme69:, các bác vào ngay phobongban.vn để xúc cây ST còn lại nhé, good luck :zingme22:

(Stiga Clipper Wood China Version, DHS PG7, DHS Hurricane King, Darker L.P.S, Nittaku Avalox P500 (J.T.T.A.A, not AVX), Butterfly Primo Vitesse)

============================

Uầy...AVX P500 Nitaku, Ngưỡng mộ bác thế..bác làm thế nào có đc em nó vậy??? Bao giờ bác muốn gả em nó thì ưu tiên em nhé..
ướt bàn phím vì P500.

com1603

Thượng Tá
Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Em đang kiếm em này để chơi mà chưa thấy. Bác gả em nó cho em đi.

Cây này chắc đánh hay lắm đấy nhỉ. Bản thân cây P500 đã là một kinh điển rồi, bây giờ lại có sự kết hợp giữa 2 hãng sản xuất vợt gỗ nổi tiếng như Avx và Nittaku thì chắc phải đặc biệt lắm đấy. Ông bạn Long sưu tầm toàn hàng độc dược nhỉ. :zingme67:

com1603

Thượng Tá
Cây này chắc đánh hay lắm đấy nhỉ. Bản thân cây P500 đã là một kinh điển rồi, bây giờ lại có sự kết hợp giữa 2 hãng sản xuất vợt gỗ nổi tiếng như Avx và Nittaku thì chắc phải đặc biệt lắm đấy. Ông bạn Long sưu tầm toàn hàng độc dược nhỉ. :zingme67:
:zingme77: ông bạn Sơn cũng toàn hàng khủng cả, post hình cho anh em chiêm ngưỡng với nào...

docmaorg

Đại Tá

AE mặt tầu ngâm cứu em này, bản thân mình đánh với độ cứng 37-39 đánh FH khá hay và với BH đánh độ cứng 33-35

Bình luận từ Facebook