Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

bachikho

Đại Tá
cùng tầm giá ngon hơn dòng DHS PG, cảm nhận thì giống phoenix, khác chút là tui thấy con nhái rosewood đánh tàu rất hay, con nhái ebenholz hợp tây nhật hơn vì hơi cứng

songphaisock

Trung Tá
cấp cứu cấp cứu. do hết mặt vợt chơi nên hôm nay em dán tạm con h2 đỏ vào đánh đỡ. dán vào xong dùng nước lọc lau mặt vợt thì mặt vợt bị... ra màu. mặc dù vẫn dính được bóng lên nhưng không biết vụ ra màu có ảnh hưởng gì không ạ

harmonicatoyou

Trung Uý
Không sao đâu bác à, mặt H3 Neo Pro màu đỏ của em cũng vậy, lâu ngày bác không đánh nên nó bị như thế đấy, bác đánh vài bữa là hết thôi à. Mặt màu đỏ em thấy chất lượng kém hơn mặt màu đen.

tuankhoai

Đại Tá
Sang tuần sẽ có vài e long 3 với 506 cấp bên. Các bác chuẩn bị đạn dược để cho thêm vào bộ sưu tập của riêng mình nhé.

traicauvong_bg

Đại Tá
Bác tuankhoai cho e hỏi. Con hao3 của bác giao bán trc còn ko. Co thang ban đang định mua. Sang tuần long3 đã về rồi cơ ah. Giá ước chừng bnhieu để e chuẩn bị đạn

MaiXuanViet

Moderator
Chia sẻ anh em tí. Con này của mình thấy sau 1 thời gian bảo quản kỹ nó cũng dính lắm và tốc độ thì quá ok tương đương mặt Nhật, độ cứng tầm 37 độ, chơi cực bền, mãi chưa thấy phù. Không hiểu sao mọi người ít tiếp xúc em này nhỉ. Hay chê nó rẻ!hihi. Với thấy có 1 số người dùng em nó nhưng chắc là ko biết bảo quản nên cũng không thấy dính như em mình dùng.

songphaisock

Trung Tá
So với các loại Cuồng Phong thì mặt vợt này độ dính thua 1 tí, nhưng bù lại là miếng này siêu nhanh, siêu mềm, siêu nhẹ và siêu...bình dân. :)

Dawei Saviga Special phải không bác. Sang tháng có tiền em làm một miếng chơi thử mới được, mỗi tội em này ngoài hình không được đẹp lắm

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Dawei Saviga Special phải không bác. Sang tháng có tiền em làm một miếng chơi thử mới được

Dawei Saviga Special phiên bản từ cuối 2012 trở đi (lót cứng hơn) mới có tính năng này nhé.hihi. Nhưng bạn yên tâm hình như thị trường bây giờ kiếm Saviga Special bản cũ cũng không còn đâu, toàn bản này thôi. Nhớ lau bằng mồ hôi y chang cách bảo quản mặt Tàu là nó sẽ dính lắm. :)

songphaisock

Trung Tá
Dawei Saviga Special phiên bản từ cuối 2012 trở đi (lót cứng hơn) mới có tính năng này nhé.hihi. Nhưng bạn yên tâm hình như thị trường bây giờ kiếm Saviga Special bản cũ cũng không còn đâu, toàn bản này thôi. Nhớ lau bằng mồ hôi y chang cách bảo quản mặt Tàu là nó sẽ dính lắm. :)

bác mua miếng này ở đâu ấy nhỉ

Bình luận từ Facebook