HCM - bán TIMOBOLL ALC , ĐẸP , GIÁ MỀM . :)

hieuvu2306

Binh Nhì
Tình hình là e mới mua cây alc chơi dc 2 tháng . nay ko thíc nữa , bán lại cho ace .
vợt mới đánh còn khá mới . em đã vào keo bóng . hợp với những ai hay ra mồ hôi tay . sẽ ko làm cốt vợt bị bám bẩn .
như hình các bác thấy thì các cạnh còn rất mới . chưa bị ngả màu vợt . chỉ bị 1 góc nhỏ ở phía trên bị mẻ 1 xíu ( vợt có sao nói thật ). . nhưng ko ảnh hưởng gì đến thẩm mĩ của cây vợt .
giá ra đi : 2TR6 => 2tr4... ( các bác trém e mạnh quá . vì e cũng chả mua bán gì vợt hết . ko xài nữa thì bán đi thôi chứ chả lời lãi gì . ). . fix nhẹ tí cho a e vui vẻ , mua bán nhanhh lẹ .
mua bán ở tphcm . e ở làng đại học . ai ở gần càng tốt , ko hẹn ở chỗ nào ngoài tp e chạy xe máy ra .
SDT : 01286410935
cám ơn mọi người đã đọc bài của em . thân .

Attachments

88.2 KB · Đọc: 134
    88 KB · Đọc: 130
    87.5 KB · Đọc: 133
    87.6 KB · Đọc: 182
    87.2 KB · Đọc: 190
Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Tình hình là e mới mua cây alc chơi dc 2 tháng . nay ko thíc nữa , bán lại cho ace .
vợt mới đánh còn khá mới . em đã vào keo bóng . hợp với những ai hay ra mồ hôi tay . sẽ ko làm cốt vợt bị bám bẩn .
như hình các bác thấy thì các cạnh còn rất mới . chưa bị ngả màu vợt . chỉ bị 1 góc nhỏ ở phía trên bị mẻ 1 xíu ( vợt có sao nói thật ). . nhưng ko ảnh hưởng gì đến thẩm mĩ của cây vợt .
giá ra đi : 2TR6 . fix nhẹ tí cho a e vui vẻ , mua bán nhanhh lẹ .
mua bán ở tphcm . e ở làng đại học . ai ở gần càng tốt , ko hẹn ở chỗ nào ngoài tp e chạy xe máy ra .
SDT : 01286410935
cám ơn mọi người đã đọc bài của em . thân .

===========
Giá này mình e rằng bạn sẽ còn phải up dài dài đấy. kinh tế đang khó khăn mà. Trên diễn đàn lại có mấy bạn xách tay cốt về bán với giá 2,8-2,9 thì phải. Chúc bạn may mắn.

tuoitre1010

Binh Nhất
giá này thì e rằng em nó còn bên bạn dài dài nữa?tình hình là bạn nên tham khảo lại giá nhé. chúc bạn nhanh cho em nó ra đi ^_^

meoluoitmb

Đại Tá
Bạn vào đây xem mà tham khảo để có thể giúp bạn sớm chia tay em nó nhé.
http://bongban.org/forum/showthread...moboll-ALC-đơì-đâù-vÃ*-má»™t-số-thứ

meoluoitmb

Đại Tá
chủ thớt chắc cũng chưa có kinh nghiệm bán đồ trên này nên có thể chưa cập nhập được giá thị trường. nếu ko tin mấy ae trên này thì bạn cứ để nguyên giá 2,6tr như bán mong muốn. bạn nên chuẩn bị tinh thần up, up và up up up.;)

chuhi

Binh Nhất
Nguyên văn bởi meoluoitmb Xem bài viết

Bạn vào đây xem mà tham khảo để có thể giúp bạn sớm chia tay em nó nhé.
http://bongban.org/forum/showthread....»‘-thứ

vợt mình mới gấp mày lần cây này .

Zậy bán giá gấp mấy lần lun đi bác Mèo nhỉ :D

mr_thanh

Thượng Sỹ
vợt mình mới gấp mày lần cây này .[/QUOTE
-------------------------------------------------------------------------------------
mấy lần thì để mà chơi bạn ạk!người ta góp ý mà bạn nói chuyện nghe khó chịu thật.
giá này ko phải up dài dài mà ko đi được luôn,vào keo quá nặng,bóng nhoáng....
mình ko có ý gì nhưng khuyên bạn nên lắng nghe mọi người chút.

danhram_1

Trung Sỹ
một số thành phần buôn bán hay thật
cái cốt như trên giá cuối 1tr8
mua hàng mới 100% nguyên hộp lại sách tay bên nhật còn có 1tr8
ông kia cái cốt tã dã man bán 1tr6............... @@

Bình luận từ Facebook