HCM - bán TIMOBOLL ALC , ĐẸP , GIÁ MỀM . :)

pg7thuytinh

Trung Uý
anh lắm chuyện quá, con này giá 2.6tr là đẹp rồi, ai không mua thì lượn, up cho chủ thớt cái, tháng sau tôi vào up tiếp
anh lắm chuyện quá, con này giá 2.6tr là đẹp rồi, ai không mua thì lượn, up cho chủ thớt cái, năm sau tôi vào up tiếp
hahahahahahahaha

meoluoitmb

Đại Tá
anh lắm chuyện quá, con này giá 2.6tr là đẹp rồi, ai không mua thì lượn, up cho chủ thớt cái, tháng sau tôi vào up tiếp

anh lắm chuyện quá, con này giá 2.6tr là đẹp rồi, ai không mua thì lượn, up cho chủ thớt cái, năm sau tôi vào up tiếp
hahahahahahahaha
====================
2 chú đỉnh quá...................................

bongbannhaque

Trung Sỹ
cây này giá này là hợp lí rồi, ai í kiến j không? kiểu gì từ giờ đến lúc cây này có độ tuổi như cây tem lùn cũng sẽ tranh nhau mua...ông nào giỏi vào đây, bơi hết vào đây tôi vớt lên hết kaka

meoluoitmb

Đại Tá
cây này giá này là hợp lí rồi, ai í kiến j không? kiểu gì từ giờ đến lúc cây này có độ tuổi như cây tem lùn cũng sẽ tranh nhau mua...ông nào giỏi vào đây, bơi hết vào đây tôi vớt lên hết kaka

Có anh bơi vào đây...........................chú em vớt đi.khà khà

Coccon

Thượng Sỹ
Mặc dù cốt còn đẹp nhưng 2,4 triệu khó bán lắm bạn à. Bạn fix xuống còn 2 triệu thì may ra bán được.

tuankhoai

Đại Tá
Chủ thread chắc bận việc trong thời gian qua lên ít lên diễn đàn hay sao ý:D
Chuyện mua 3t bán 2t là chuyển bình thường như cân đường hộp sữa rồi, ko líu kéo được thêm 2-300k đâu:)
Hiện tại giá mới cây này 2,8t, cốt bạ dùng rồi + vào keo + bị chạm bàn bạn bán 2,4t mình e không ổn:eek:

Bình luận từ Facebook